CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ที่ไหนรับติดสติกเกอร์เคฟล่าบ้างคับ  (อ่าน 3031 ครั้ง)
kohprimarygate
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

koh-kibitzer@hotmail.com
« เมื่อ: 21, กรกฎาคม 2011, 06:12:39 AM »

ตอนนี้อยากติดที่ท่อเดิมเลยคับ ของผมเป็นรอยเยอะอะคับ แถมบุบไปนิดนึง
ซื้อมาติดเองทำเละหมดเลยคับ ไม่มีพรสวรรค์เรื่องนี้จริงๆ คับ
ที่ไหนพอรับทำบ้างคับ ราคาเท่าไรคับ

Golfz
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

sถใคsใคsก้oร้าก^^

« ตอบ #1 เมื่อ: 21, กรกฎาคม 2011, 07:17:20 AM »

ผมไปหุ้มแล้วงามมากแต่ลงรูปมะเปนครับตรงทรัพย์เจริญ (วัชรพลอะครับ) 2-3 ร้อยบาทครับ   
หรือไม่ก้อตามร้านตัดสกิ๊กเกอร์มอไซอะครับ
akeonly
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

« ตอบ #2 เมื่อ: 21, กรกฎาคม 2011, 07:30:37 AM »

;Dหุ้มเองก็ได้น้า เอาไดเป่าๆไล่ๆใจเยนๆ ทำเรื่อยๆมานไม่อยากอย่างที่คิดหลอกงับ !>>)

pong+

« ตอบ #3 เมื่อ: 21, กรกฎาคม 2011, 05:45:05 PM »

@#%$( @#%$( @#%$(
kohprimarygate

koh-kibitzer@hotmail.com
« ตอบ #4 เมื่อ: 21, กรกฎาคม 2011, 06:10:35 PM »

ผมไปหุ้มแล้วงามมากแต่ลงรูปมะเปนครับตรงทรัพย์เจริญ (วัชรพลอะครับ) 2-3 ร้อยบาทครับ  
หรือไม่ก้อตามร้านตัดสกิ๊กเกอร์มอไซอะครับ

พี่คับมันไปทางไหนเหรอคับ พอถึง 5 แยกวัชระพลอะคับ ขอละเอียดนิดนึงคับ ชื่อร้านอะไรคับ อยู่แถวไหน
;Dหุ้มเองก็ได้น้า เอาไดเป่าๆไล่ๆใจเยนๆ ทำเรื่อยๆมานไม่อยากอย่างที่คิดหลอกงับ !>>)
ลองทำแล้วคับ ผมทำไม่ได้ตรงที่มันมีส่วนโค้งอะคับ ไม่มีพรสวรรค์เรื่องการฝีมือจริง 555
arsenalamp
I'm CBRsCLUB

เทห์อย่างมีความคิด

arsenal_amp@hotmail.com
« ตอบ #5 เมื่อ: 21, กรกฎาคม 2011, 07:57:43 PM »

พี่คับมันไปทางไหนเหรอคับ พอถึง 5 แยกวัชระพลอะคับ ขอละเอียดนิดนึงคับ ชื่อร้านอะไรคับ อยู่แถวไหน
ลองทำแล้วคับ ผมทำไม่ได้ตรงที่มันมีส่วนโค้งอะคับ ไม่มีพรสวรรค์เรื่องการฝีมือจริง 555
ไม่ได้ก็ทำใหม่สิครับ รถเราทำเองยังไงก็ถูกใจมากกว่านะครับ เพราะถ้าให้คนอื่นๆ อาจไม่ได้แบบที่เราไม่ได้ตั้งใจ แบบของผม ติดชิวหน้า เคยติดไปครั้งแล้วติดไม่สวยก็มาติดใหม่ ทำเองภูมิใจเองครับ บอกใครก็ว่าเราเก่งๆ :D :D

bankazz555

« ตอบ #6 เมื่อ: 23, กรกฎาคม 2011, 05:50:04 AM »

>yes
Golfz
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

sถใคsใคsก้oร้าก^^

« ตอบ #7 เมื่อ: 24, กรกฎาคม 2011, 09:17:42 AM »

อย่างนี้ง่ายสุดครับ พอไปถึง5แยก ลองถามวิ้นมอไซนะ ทรัพย์เจริญแถวๆตลาดวงศกรไปทางไหนครับ
เด่วก้อไปถึงครับไม่อยาก มันอยู่ไม่ไกลกับตลาดวงศกรเลยครับ ส่วนร้านมีร้านเดียวในนั้นที่ทำติ๊กเกอร์ครับ
ส่วนร้านอื่นๆ อะไหล่แต่งเดินเล่นดูได้ครับ  (ผมไปทำโปรเจคเตอร์ร้าน  ช.พัฒนาอะครับ) ทำดีok  ราคาok  ครับ
arsenalamp
I'm CBRsCLUB

เทห์อย่างมีความคิด

arsenal_amp@hotmail.com
« ตอบ #8 เมื่อ: 25, กรกฎาคม 2011, 04:05:56 AM »

อย่างนี้ง่ายสุดครับ พอไปถึง5แยก ลองถามวิ้นมอไซนะ ทรัพย์เจริญแถวๆตลาดวงศกรไปทางไหนครับ
เด่วก้อไปถึงครับไม่อยาก มันอยู่ไม่ไกลกับตลาดวงศกรเลยครับ ส่วนร้านมีร้านเดียวในนั้นที่ทำติ๊กเกอร์ครับ
ส่วนร้านอื่นๆ อะไหล่แต่งเดินเล่นดูได้ครับ  (ผมไปทำโปรเจคเตอร์ร้าน  ช.พัฒนาอะครับ) ทำดีok  ราคาok  ครับ
มืน่าล่ะวันนี้ไปเจอเจ้าของกระทู้ๆ

SkyNakarate
กล้าล้มเหลวมากก็สำเร็จมาก

EntaneerGear43

« ตอบ #9 เมื่อ: 25, กรกฎาคม 2011, 06:44:26 PM »

ใช้น้ำยาขัดกระจกหรือซัลไลน์ผสมน้ำอ่อนๆลงก่อนครับให้เปียๆเลย แล้วเอาเคฟล่าลงต่อ แล้วค่อยๆพ่นไดรฟ์เป่าผมไล่จากในไปนอก เดี๋ยวก็แจ่มครับ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์