CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 2 3 [4] 5   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมพลคนเต็มสูบเมื่อกลุ่มcbr150club แปลงกายเป็นชาวเร็กเก้ ชะอั้ม ชะอั๋ม ชะอำ อิอิ  (อ่าน 36027 ครั้ง)
noietalent
(-_-) v (*_*)
I'm CBRsCLUB

แรงได้ถ้าใจพอ

n_talent@hotmail.com
« ตอบ #60 เมื่อ: 05, สิงหาคม 2010, 02:35:23 AM »

ขับขี่ปลอดภัยใส่มัน3ใบเลย..

ชอบภาพนี้มากเลยอ่ะ !pingping

By noietalent at 2010-09-01

powerball
D-ZAN..RACING..อดีตเด็กแว้น หันมาขี่เรซซิ่ง

bol3s@hotmail.com มันคืออะไรครับ นี่ก็ไม่ได้เล่น
« ตอบ #61 เมื่อ: 05, สิงหาคม 2010, 03:12:38 AM »

จัดให้เจ้าตาล...

สงสัยเจ้าหน่อยอยากไปอยู่ร้านกาแฟ...

รถสตั้นของคุณจอม

หน้ารถแปลกๆไปเลย...เอารูปไอ้อู๋มาแปะทำไมเนี่ย

ชมรมคนตัวแตก..อยากรู้มั้ยเป็นไง ซื้อรถยนต์ดิ...
powerball
D-ZAN..RACING..อดีตเด็กแว้น หันมาขี่เรซซิ่ง

bol3s@hotmail.com มันคืออะไรครับ นี่ก็ไม่ได้เล่น
« ตอบ #62 เมื่อ: 05, สิงหาคม 2010, 03:15:19 AM »

ขากลับล่ะ

แรงงงงงงงง

.................................................................ขอบคุณคุณจอมมากน่ะครับ........สำหรับเรื่องที่พัก...มีโอกาสจะกลับไปถล่มกันใหม่.... >som >som

ชมรมคนตัวแตก..อยากรู้มั้ยเป็นไง ซื้อรถยนต์ดิ...
mayuct
ผมไม่ใช่นักเลง แต่ชอบใส่กางเกงนักมวย ผมไม่ใช่นักมวย แต่ชอบแจก..ว...นักเลง
CBR Commando

Service By. Ton Panda JomTong19.

« ตอบ #63 เมื่อ: 05, สิงหาคม 2010, 03:58:22 AM »

มาดูของเรามั่ง อิอิ งวดนี้ CB เสร็จไม่ทัน เอาว่ะ เอา PCX ไปรันอินซ่ะเลย อิอิ

Uploaded with ImageShack.us
จอดพักที่ปั๊ม

เมียผมครับ อิอิ ว่าแต่ตาบอลไปแอบถ่ายใครมาหว่า ตั้งใจดูจริงๆ  >som

งานนี้คันนี้เลย ป้ายก็ยังไม่ได้เอาไปรันอินซ่ะ อิอิ

เช้าอีกวันน่ะห้องพัก ชุดจากชะอำมาแต่ล่ะคน ไม่รู้ไปหิวมาจากไหนกัน ลองดูอิอิ เอ๊ะ หรือว่าเจ้เลี้ยงไม่ดี  >eiei >eiei

น่ะ สวนสน

แม่ๆ กอดหนูเบาๆหน่อย หนูหายใจไม่ออกกกกกกก !sadsad

พี่ๆ ตั้งก่ะมา ยังไม่มีสาลี่ตกถึงท้องเลย ทำไงดี >som

ผมจะบินแล้วคร้าบบบบบ

บรรยากาศทะเลนิดๆ

ทีนี้มาดูนางแบบกันมั่ง เจอคนนี้เข้าไป เพนเฮ้าท์นิ ชิดซ้ายไปเลย  >som >som >som

งานนี้ ลูกเอ็งมาเห็นเลิกเรียกเอ็งว่าพ่อแน่ อิอู๋  ;D ;D

และแล้วไอ่อู๋ก็โดนฝัง  :-\

หมดแล้วครับ สุดท้ายนี้ ต้องขอบคุณ AP HONDA ที่ให้การสนับสนุนคลับด้วยดีตลอดมา ขอบคุณน้องจอม ที่พักสะดวก สะบาย สะอาดมาก บริการเป็นกันเอง ขอบคุณเจ้อ้อ พี่แอ้ม พี่บอล และพี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ที่ไม่ทิ้งผม เพราะรถมันไม่แรง <cry ถึงแม้ว่าขากลับ จะขี่หายกันไปหมดเลยก็ตาม  l11 ขอบคุณมาน่ะที่นี้ด้วยครับ  ;) ;)

ดูแต่ตา วาจาอย่าเป็นเซียน...

Ton_Oor
อย่าทำตัวเป็นกบในกะลา.....แหกตาดูชาวบ้านมั่งว่าเค้าไปถึงไหนแล้ว
CBR Activity

หน้าตาไม่สวย..แต่หัวใจกรู สวยมากกก

oor_flower@hotmail.com
« ตอบ #64 เมื่อ: 05, สิงหาคม 2010, 04:08:18 AM »

ใครหายยย ตรูก็ผ่อนรอแก จนไอ้พวกเวง มานหายไปหมด ยังจะมีหน้าบอกว่าหาย  >:( >:( >:(

mayuct
ผมไม่ใช่นักเลง แต่ชอบใส่กางเกงนักมวย ผมไม่ใช่นักมวย แต่ชอบแจก..ว...นักเลง

Service By. Ton Panda JomTong19.

« ตอบ #65 เมื่อ: 05, สิงหาคม 2010, 04:12:55 AM »

>eiei >eiei >eiei

ดูแต่ตา วาจาอย่าเป็นเซียน...

Dewz
น้องกล้วยหอม

dewzbiggalo@hotmail.com
« ตอบ #66 เมื่อ: 05, สิงหาคม 2010, 04:21:48 AM »

ใครหายยย ตรูก็ผ่อนรอแก จนไอ้พวกเวง มานหายไปหมด ยังจะมีหน้าบอกว่าหาย  >:( >:( >:(
:P :P :P

xlimited
STILL STANDING CBR150

maybe think but don't sale sure

« ตอบ #67 เมื่อ: 05, สิงหาคม 2010, 05:04:35 AM »

กลับมาอีกรอบครับ พี่อ้อต้องขอโทษที่พี่ครับ คอมผมมันช้า.....
มาชมต่อครับ
(ปล.ที่เขาเอาภาพผมมาลงกันอย่าไปเชื่อนะครับ มันมุมกล้อง  เนี่ยกะไม่ให้เกิดเลย !dead :-X) ล้อเล่นนนนน  ครับบบ >%^SR

ภาพนี่แหละครับ เราชาวcbr150 รักกัน ถึงซ่อมไม่เป็นก้อส่งใจให้เจ้าของรถ ว่าไม่ต้องเครียดดด

ผอมเพียวแปลงร่างงงง

ขนาดรอ....กับพวกเราแกยังหล่ออะ555

พี่ชายผม แกอยู่หลังตลอด แกบอกภาพนี้ พี่ขอ

เหลืองดำ  คนที่ขี่สีนี้ส่วนมาก หน้าตาดีมั้กๆๆๆๆๆ

พี่ชายผมคงจะชอบตรงหัวหลักกิโลเมตร......พี่นุ พี่แย่งที่นั่งผมแล้ววววววว 55555

กิบเก๋ ยูเรก้า....................

สมาคมแม่บ้าน มายกมือยกไม้

อย่าได้แคร์สื่อ............เค็มไปป่าว ปอ หนิง !pingping

อ้าวยืนอะ ดูรถหลังด้วย พวก..

xlimited

maybe think but don't sale sure

« ตอบ #68 เมื่อ: 05, สิงหาคม 2010, 05:44:54 AM »

อ้าววว ไปต่อ dance
แวะปั้มล้างมือล้างไม้กัน ก้อเจอ scoopy i  กลุ่มใหญ่ที่จะไปงานด้วย...

อิ่มท้องกันไปและมุ่งไปชะอำกันต่อ

xlimited

« ตอบ #69 เมื่อ: 05, สิงหาคม 2010, 05:47:47 AM »

AXA

CBRแดง-ดำคาบู

« ตอบ #70 เมื่อ: 05, สิงหาคม 2010, 06:04:25 AM »

สุดยอดเลยเอ็ก l13 l13 l13
poramate007

FUCK IN LIFE

« ตอบ #71 เมื่อ: 05, สิงหาคม 2010, 06:22:01 AM »

สงสารนางแบบทริปนี้จัง ถ่ายเสร็จก็โดนเอาไปฝัง โลกนี้มันช่างน่าเศร้านัก  l8 l8 l8
Or plaza
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

cbr_1100@hotmail.com
« ตอบ #72 เมื่อ: 05, สิงหาคม 2010, 07:20:28 AM »

:'( :'( :'( :'( :'(

!goodjob !goodjob !goodjob !goodjob !goodjob !goodjob

แล่มๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆคร้าบ

fimmaster

Let's Me Go,too ไป ไหน ไป ด้วย ก้น ครับ

gu18law@hotmail.com
« ตอบ #73 เมื่อ: 05, สิงหาคม 2010, 07:34:08 AM »

:P  อู๋.......เมิงมีอารมณ์กับเจ๊เหรอ...ตุงเชียว  :oiui l11

:P :P :P :P :P

สมยานาม อู๋หื่น กูรู้แล้วได้มาเยี่งไร  >@#%GD >@#%GD >@#%GD
[/quote

>:( >:( >:( >:( >:( >:(

:P :P :P :P :P :P
  :P :P :P]

number11pyx
รถแรงไม่เท่าไหร่ แต่ใจแรงเกินไมด์ รถครับพี่น้อง

We're the new tranning

number11-us@hotmail.com number11-us@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #74 เมื่อ: 05, สิงหาคม 2010, 08:16:37 AM »

ทีนี้มาดูนางแบบกันมั่ง เจอคนนี้เข้าไป เพนเฮ้าท์นิ ชิดซ้ายไปเลย     

ช่างกล้าแอ็บแบ๊วนะครับพี่ >%^SR >%^SR >%^SR

onekun
ลุยไปด้วยกัน สองล้อเพื่อนยาก
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

ถึงรถจะเป็นสปอร์ แต่หัวใจผมเป็นเอ็นดูโร่

onekun@hotmail.com
« ตอบ #75 เมื่อ: 05, สิงหาคม 2010, 02:39:05 PM »

มันมากๆๆเลยขอบคุณเจ้อ้อแล้วพี่ๆๆทุกคนคับ

Uploaded with
TRAFFICKER

« ตอบ #76 เมื่อ: 05, สิงหาคม 2010, 03:35:31 PM »

อัพรูป ให้แล้ว นะจ๊ะ
  :D
http://www.cbr150club.com/board/index.php?topic=19569.msg277514#msg277514

เหลือง เรือง รอง เหมือน กลอง คลี่
keemman2

"ชีวิตที่ผ่านน้ำ"

keem_man@hotmail.com
« ตอบ #77 เมื่อ: 06, สิงหาคม 2010, 01:46:25 AM »

ไอ่ย่าน่าหนุกหนัด    >coooool >coooool

jamebon
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

« ตอบ #78 เมื่อ: 08, สิงหาคม 2010, 06:34:26 AM »

เจ๋งจริงๆเลยครับ อิๆ
ถึงรถจะเก่าสุด แต่ใจไม่หยุด ที่สุดของความแร็ง
fimmaster

Let's Me Go,too ไป ไหน ไป ด้วย ก้น ครับ

gu18law@hotmail.com
« ตอบ #79 เมื่อ: 10, สิงหาคม 2010, 09:38:50 AM »

ขอผมมีน้อย-นิด

หน้า: 1 2 3 [4] 5   ขึ้นบน
  พิมพ์