CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ความรู้สึกดีๆต่อน้ำใจของพี่ๆ  (อ่าน 7125 ครั้ง)
ecekyo
ทางที่เราเลือกมักเป็นทางที่เราชอบเสมอ
I'm CBRsCLUB

Beautiful Girls All Over The World

« ตอบ #20 เมื่อ: 04, มีนาคม 2011, 12:01:56 AM »

มารับข้อกล่าวหาแล้วครับ ขอบคุณครับที่มอบความรู้สึกดีๆให้ผม ก็จะขอน้อมรับด้วยความยินดีครับ ยังไงมีโอกาสก็ไปเที่ยวด้วยกันนะครับ เดี๋ยววันนี้ว่าจะไปโผล่ที่ลำพูนกะพี่ฮัทและผองเพื่อน ยังไงถ้ามีอะไรให้ช่วยเหลือก็บอกได้นะครับ

พี่อาร์ทฮะ ขอสามตัวตรงๆ งวดหน้า

l11 l11

FilmFilm134
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

« ตอบ #21 เมื่อ: 08, มีนาคม 2011, 06:43:30 PM »

!pingping  ใจดีมากเลยนะนี่ครับ
jezada
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« ตอบ #22 เมื่อ: 10, มีนาคม 2011, 06:02:58 AM »

อยากแต่งลายรถอะครับ
ผมบ้าความงาม ไม่บ้าความแรง
ถ้าได้รถมาแล้ว ผมขอคำปรึกษาด้วยนะครับ พี่ อาท และทุกๆท่าน

Uploaded with ImageShack.us
fallenempires
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

ANGELS BB GUN SHOP

« ตอบ #23 เมื่อ: 29, มีนาคม 2011, 02:30:01 AM »

วันนี้ต้องขอบคุณพี่อาร์ทมากๆครับ ที่อุตสาห์ไปไปส่งซื้อน้ำมันเครื่องถึงแสงชัย แล้วยังช่วยตามหากระจกหล่อๆให้อีก ใด้สมใจเลย ขอบคุณพี่มากๆเลยครับ และต้องขอบคุณพี่ฮัทที่ช่วยเปลี่ยนถ่ายน้ำมันเครื่องกะใส้กรองน้ำมันเครื่องด้วยนะครับ :-*

เกริกชัย  เอี่ยมระหงษ์
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์