CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อวานมีใครไปเขาใหญ่มามั้ยครับ  (อ่าน 1141 ครั้ง)
littlered
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

« เมื่อ: 09, พฤศจิกายน 2010, 02:35:24 AM »

พอดีเมื่อวานผมไปมา พอไปถึงเหวสุทัศน์ เจอ cbr 2 คัน จอดอยู่ เพื่อนเข้าไปคุยด้วยแล้ว อยู่แถวปทุมธานีครับ

แล้วพอตอนลงมา ประมาณ บ่าย4 โมงมั้งครับ เจอ cbr สวนมา 2คัน คันที่ 2 มีผู้หญิงซ้อนท้ายด้วย เห็นถือกล้องเหมือนจะถ่ายเลย เลยมาลองถามหาดูครับ เผื่อจะเจอ   

เมื่อวานผมไปกัน 5 คัน มี คาวา บอส คันนึง เป็น 6 ครับ แล้วไว้จะเอารูปมาให้ดูครับ พอดีถ่ายมาเป็นไฟล์ raw แล้วไม่มีโปรแกรมแก้เลย

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์