CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยู่สมุทรปราการ แนะนำร้านรับหุ้มเคฟล่าให้หน่อยครับ  (อ่าน 2639 ครั้ง)
Chaiyatus
Kim Lubricants Shop
I'm CBRsCLUB

chaiyatus@hotmail.com
« เมื่อ: 14, กันยายน 2010, 11:42:01 PM »

ผมอยู่สมุทรปราการ แนะนำร้านรับหุ้มเคฟล่าให้หน่อยครับ พอดีมีชิ้นงานอยู่แล้วจะหาร้านหุ้มครับ เพื่อนๆพอมีร้านไหน
แนะนำบ้างครับ ขอแบบงานดีและราคาไม่แพงจนเกินไปครับ ขอบคุณครับ ;) ;) ;) ;)

Kim Lubricants Shop จำหน่ายน้ำมันเครื่องสังเคราะห์100% Ptt , Shell , Valvoline , Motul , Gulf , Sunoco , ผลิตภัณฑ์หล่อลื่นโซ่และล้างโซ่ ราคาพิเศษ สนใจสั่งซื้อสินค้าหรือสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมติดต่อ 086-335-8330 คิม ขอบคุณครับ

aum
อั้ม
Certified Trader
*

ไปเรื่อยๆ เหนื่อยก็พัก

pongsuk-aum@msn.com
« ตอบ #1 เมื่อ: 16, กันยายน 2010, 04:09:56 AM »

ลองเข้าไปถามในเวป PCX ดูครับ
แก๊งปากน้ำเยอะมากๆ
ปล.ผมก็อยู่สมุทรปราการเหมือนกัน
 ;)  ;)  ;)

pongsuk-aum@msn.com
facebook.com/pongsuk.lekmee
08-4642-4036
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์