CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำร้านซ่อม cbr ในละแวกตัวเมืองชลบุรีหน่อยครับ  (อ่าน 1330 ครั้ง)
GENESIS
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

อยากให้คนทั้งโลกรักกัน

« เมื่อ: 23, สิงหาคม 2010, 10:29:31 PM »

ช่วยแนะนำร้านซ่อม cbr ในละแวกตัวเมืองชลบุรีหรือไม่ไกลจากชลบุรีมากนัก ที่มีฝีมือแล้วก็ไว้ใจได้ให้หน่อยครับ  ;) ;)  เดิมผมให้ร้านพี่เสาร์ดูแลให้อะครับแต่ว่าเมื่อวันเสาร์ที่ 21 ส.ค.ที่ผ่านมา พี่เสารเค้าย้ายร้านไปอยู่กรุงเทพฯ แถวสี่แยกพัฒนาการในซอยโรงพยาบาลวิภารามแล้วอะครับ จะตามไปก็ไกลจัง ยังไงก็ช่วยช่วยแนะนำร้านให้หน่อยหรือจะ PM เข้ามาแนะนำก็ได้นะครับ ขอบคุณมาล่วงหน้าครับ  ;) ;) อ้อ..นี่เบอร์พี่เสาร์นะครับ 081-5905448 เผื่อว่าเพื่อนๆรุ่นเก่าๆจะโทรไปหา  อิอิ....  !weedwiew !weedwiew !weedwiew

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์