CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รถใครเป็นเหมือนรถผมบ้างครับ  (อ่าน 1776 ครั้ง)
Asus
ผมมันคนจรครับ
I'm CBRsCLUB

CBR แดงดำ..ขอขี่แบบเดิมๆ

ha_lovelove@hotmail.com
« เมื่อ: 20, สิงหาคม 2010, 05:35:42 AM »

1.ยาง พอเติมลม 29 psi เช้ามาเหลือเพียง 25 psi เป็นอย่างนี้ทุกวันเลยครับ ต้องเติมลมทุกวันเลย

2. แผงคอเวลาขี่รู้สึกฟืดเหมื่อนมันล๊อคตรงกลางมีคนมาขี่หลายคนมีแต่คนบอกว่ามันแปลกๆๆ

3. เรื่องความร้อนเข็มรถผมเวลาขึ้นเลยขีดตรงกลางไปขีดหนึ่งผมไม่แน่ใจว่าพัดลมหม้อน้ำจะทำงานตอนไหน

cryyyyy cryyyyy

"ก็แค่ต้องการชีวิตที่อิสระ แค่ต้องการออกพจญภัย และต้องการสร้างชื่อ
ฉันไม่ต้องการทำร้ายใครแต่ถ้าใครมาขวางก็แค่ต้องจมไปพร้อมกับกองเลือด"

mayuct
ผมไม่ใช่นักเลง แต่ชอบใส่กางเกงนักมวย ผมไม่ใช่นักมวย แต่ชอบแจก..ว...นักเลง
CBR Commando

Service By. Ton Panda JomTong19.

« ตอบ #1 เมื่อ: 20, สิงหาคม 2010, 05:51:48 AM »

1.ยาง พอเติมลม 29 psi เช้ามาเหลือเพียง 25 psi เป็นอย่างนี้ทุกวันเลยครับ ต้องเติมลมทุกวันเลย

2. แผงคอเวลาขี่รู้สึกฟืดเหมื่อนมันล๊อคตรงกลางมีคนมาขี่หลายคนมีแต่คนบอกว่ามันแปลกๆๆ

3. เรื่องความร้อนเข็มรถผมเวลาขึ้นเลยขีดตรงกลางไปขีดหนึ่งผมไม่แน่ใจว่าพัดลมหม้อน้ำจะทำงานตอนไหน

cryyyyy cryyyyy
ยางลองเข้าร้านดูครับอาจจะมีจุดรั่ว ซึมอยู่ครับ
แผงคอ ลูกปืนคอกลับบ้านเก่าแล้วล่ะครับ เปลี่ยนซ่ะก็หาย
ถ้ามันเลยขีดกลางไป 1ขีดแล้ว ก็ลองเอามือไปอังดูข้างๆก็ได้ครับ ว่ามันทำงานหรือเปล่า

ดูแต่ตา วาจาอย่าเป็นเซียน...

S-CHAI

« ตอบ #2 เมื่อ: 20, สิงหาคม 2010, 06:31:11 AM »

ขอตอบเรื่องชองลูกปืนคอ
แบบนี้ถ้วยลูกปืนเป็นร่องแล้วครับ และไขแน่นเกินไป ให้ลองคลายออกซักหน่อยอาจจะดีขึ้นลื่นขึ้น
แต่ถ้าปรับแล้ว  หันแฮนด์กลับมาที่เดิม ก็จะยังตกร่องเดิมอยู่ แบบนี้อคงต้องเปลี่ยนแล้วล่ะครับ
แนะนำกระทู้นี้ครับ ถ้าจะแก้อการคอเค็ตขัดยอก
 :-\ l11
http://www.cbr150club.com/board/index.php?topic=19203.0

Uploaded with ImageShack.us
jetlee

« ตอบ #3 เมื่อ: 20, สิงหาคม 2010, 06:47:11 AM »

แบบนี้ถ้วยลูกปืนเป็นร่องแล้วครับ และไขแน่นเกินไป ให้ลองคลายออกซักหน่อยอาจจะดีขึ้นลื่นขึ้น
แต่ถ้าปรับแล้ว  หันแฮนด์กลับมาที่เดิม ก็จะยังตกร่องเดิมอยู่ แบบนี้อคงต้องเปลี่ยนแล้วล่ะครับ
แนะนำกระทู้นี้ครับ ถ้าจะแก้อการคอเค็ตขัดยอก
http://www.cbr150club.com/board/index.php?topic=19203.0

พี่ชัยสุดเลยครับจัดไป

555 แต่ของผมยังไม่มีเวลาเปลี่ยนเลย ได้แต่นั่งลูบๆคล่ำๆ ลูกปืนพี่อ่า   <%6

:P :P :P

ความกลัวไม่เคยหยุดพวกเราได้
Step-Klak
CBR150 REPSOL

ไงไอเสือ ได้REPSOL ส้มดำ สมใจ

dermorkong@hotmail.com
« ตอบ #4 เมื่อ: 20, สิงหาคม 2010, 07:20:36 AM »

อิอิ

มีการเสนอขาย

ของเค้าดีจิงๆคับ

ผมก็ใส่

แต่กว่าจะใส่เสร็จนี่ซิ l12

REPSOL จงเจริญ  55

Asus
ผมมันคนจรครับ

CBR แดงดำ..ขอขี่แบบเดิมๆ

ha_lovelove@hotmail.com
« ตอบ #5 เมื่อ: 21, สิงหาคม 2010, 04:13:21 AM »

.......รถผมเป็นตั้งแต่ออกจากศูนย์แล้วน่ะครับ....ทนขี่ 1 ปีเต็มครับ.....จะลองไปคลายแผงคอดูน่ะครับ.......

แล้วถ้าเป็นที่ลูกปืน....จะหาร้านเปลี่ยนได้ที่ไหนครับบอกผมทีครับและราคาเท่าไรครับ

"ก็แค่ต้องการชีวิตที่อิสระ แค่ต้องการออกพจญภัย และต้องการสร้างชื่อ
ฉันไม่ต้องการทำร้ายใครแต่ถ้าใครมาขวางก็แค่ต้องจมไปพร้อมกับกองเลือด"
kasalong2410
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

« ตอบ #6 เมื่อ: 21, สิงหาคม 2010, 09:24:39 AM »

>coooool
S-CHAI

« ตอบ #7 เมื่อ: 22, สิงหาคม 2010, 07:15:40 AM »

อะโห ทนขี่อยู่ได้เป็นปี   เจอแบบนี้มาหลายคันล่ะคับ เพราะเค้าไขปรับตั้งมาฟิตแน่นเกินไป
จนเม็ดลูกปืนบดถ้วย จนเป็นร่องเสีย

ลูกปืนคอเป็นอะไหล่ภายนอกเครื่องยนต์ Asusสนิทร้านไหนไว้ใจศูนย์ไหน ก็เอาไปให้เค้าเปลี่ยนได้เลยครับ
ถ้าของศูนย์เบิกใหม่ พร้อมเปลี่ยนหรือป่าวไม่แน่ใจ มีบางคนแจ้งมาประมาณ 1,000 ถึง 1,200 เลยเชียว
ส่วนชุดลูกปืนคอที่มีขายในเว็บ ให้ไปดูรายละเอียดในเว็บลิ้งที่พี่ให้ไว้ข้างบน ไม่ขอลงซ้ำ
ให้ไปหาเอาในหน้าซื้อขาย  CBR : SPARE PARTS & ACCESSORIE  นะครับ

number11pyx
รถแรงไม่เท่าไหร่ แต่ใจแรงเกินไมด์ รถครับพี่น้อง

We're the new tranning

number11-us@hotmail.com number11-us@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #8 เมื่อ: 22, สิงหาคม 2010, 07:32:27 AM »

>yes >yes >yes
อะโห ทนขี่อยู่ได้เป็นปี   เจอแบบนี้มาหลายคันล่ะคับ เพราะเค้าไขปรับตั้งมาฟิตแน่นเกินไป
จนเม็ดลูกปืนบดถ้วย จนเป็นร่องเสีย

ลูกปืนคอเป็นอะไหล่ภายนอกเครื่องยนต์ Asusสนิทร้านไหนไว้ใจศูนย์ไหน ก็เอาไปให้เค้าเปลี่ยนได้เลยครับ
ถ้าของศูนย์เบิกใหม่ พร้อมเปลี่ยนหรือป่าวไม่แน่ใจ มีบางคนแจ้งมาประมาณ 1,000 ถึง 1,200 เลยเชียว
ส่วนชุดลูกปืนคอที่มีขายในเว็บ ให้ไปดูรายละเอียดในเว็บลิ้งที่พี่ให้ไว้ข้างบน ไม่ขอลงซ้ำ
ให้ไปหาเอาในหน้าซื้อขาย  CBR : SPARE PARTS & ACCESSORIE  นะครับ

fimmaster

Let's Me Go,too ไป ไหน ไป ด้วย ก้น ครับ

gu18law@hotmail.com
« ตอบ #9 เมื่อ: 22, สิงหาคม 2010, 09:19:35 AM »

>yes  >coooool >coooool

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์