CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 2 [3] 4   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ความประทับใจในเวลา 3 ชั่วโมง...........ap honda  (อ่าน 16899 ครั้ง)
TRAFFICKER
CBR Commando

« ตอบ #40 เมื่อ: 16, สิงหาคม 2010, 08:14:34 PM »

!hoehoe

เหลือง เรือง รอง เหมือน กลอง คลี่

HP500
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

เหยียบแบรคคิดถึงเมีย เข้าเกียร์คิดถึงเธอ

« ตอบ #41 เมื่อ: 16, สิงหาคม 2010, 08:29:19 PM »

ถ้าช่างเขามาอ่านเจอกระทู้นี้คงจะปลื้มใจน่าดู
Kim_Monkey
GU RocK!!!!
I'm CBRsCLUB

EasY But HarDCorE.!!

faro_pk@windowslive.com
« ตอบ #42 เมื่อ: 16, สิงหาคม 2010, 08:31:30 PM »

0ที่ดี มีอีกเยอะครับ แนะนำอีกที่นะครับ 0ฮอนด้า ราชวัตร หรือร้านธาณ นี่ก็เป็น0ที่ดีอีก0นึงครับลองแวะเวียนมาใช้บริการดูได้ l13 l13

เทอร์โบอยู่ในใจ มอไซค์อยู่ในสายเลือด!!!
KAATO
CBR Commando

เฟี๊ยววววววเง๊าะห์ส์ษ์ศ์ฎ์ฆ์ฑ์ฐ์

to_nemesis@hotmail.com
« ตอบ #43 เมื่อ: 16, สิงหาคม 2010, 08:52:42 PM »

ผมว่าเรามารวบรวมศูนย์ที่ไว้ใจได้ บริการดี แบบนี้ ไว้เป็นกระทู้เลยมั้ย เดี๋ยวปักหมุดให้
ผมว่าเป็นเรื่องที่ดีที่น่าแนะนำกันเลยนะ

เพราะผมเองก็เคยโดนฟันหัว สมัยเมื่อ4ปีก่อนจะเข้าคลับ โดนไปอาน จากศูนย์แย่ๆ

Kim_Monkey
GU RocK!!!!

EasY But HarDCorE.!!

faro_pk@windowslive.com
« ตอบ #44 เมื่อ: 16, สิงหาคม 2010, 09:27:13 PM »

ผมว่าเรามารวบรวมศูนย์ที่ไว้ใจได้ บริการดี แบบนี้ ไว้เป็นกระทู้เลยมั้ย เดี๋ยวปักหมุดให้
ผมว่าเป็นเรื่องที่ดีที่น่าแนะนำกันเลยนะ

เพราะผมเองก็เคยโดนฟันหัว สมัยเมื่อ4ปีก่อนจะเข้าคลับ โดนไปอาน จากศูนย์แย่ๆ
1เสียง >SAFE$# >SAFE$#

เทอร์โบอยู่ในใจ มอไซค์อยู่ในสายเลือด!!!
xlimited
STILL STANDING CBR150

maybe think but don't sale sure

« ตอบ #45 เมื่อ: 16, สิงหาคม 2010, 10:54:28 PM »

ก้อดีนะกาโต้  !hoehoe

AXA

CBRแดง-ดำคาบู

« ตอบ #46 เมื่อ: 17, สิงหาคม 2010, 01:55:50 AM »

เห็นด้วยกับกาโต้ >SAFE$#
Songsonic125
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

praincesong@windowslive.com
« ตอบ #47 เมื่อ: 17, สิงหาคม 2010, 07:05:07 AM »

ต่างกับ0ที่ลาดกระบังลิบลับเลยอ่ะ  ผมขี่โซนิคมามีปัญหาสตาสไม่ค่อยติด ติดแล้วสโลวไม่อยู่(ยางคาบูขาด) บอกพี่ช่วยเชกให้หน่อย มันบอกน้องมาวันหลังก้อแล้วกันน่ะ ร้านจะปิดแล้ว แล้วมันก้ออ่านหนังสือพิมพ์ต่อ  ไม่มีมาสนใจจะลองดูอาการรถเราเลย  เซงมากมาย
>coooool เยี่ยมมากมายตา X ขอชื่นชม ศูนย์งามวงศ์วานมากครับ อจฉาคนแถวนั้นจัง มีศูนย์ที่อุ่นใจใกล้ๆ บ้าน..เยี่ยมมากครับ l13

ส่วนคุณ songsonic125 ศูนย์แถวลาดกระบังศูนย์ไหนอ่ะคับ จะได้รู้ไว้เป็นประสบการณ์ครับ ผมอยู่ลาดกระบังเหมือนกัน...
แต่ส่วนมากจะเข้าศูนย์ที่นิคมฯ ลาดกระบังอ่ะคับ ช่างคุยกันถูกคอแค่นั้นครับ ส่วนพนักงานเก็บเงินนี่ เปลี่ยนคนใหม่ เลยยังไม่สนิทอ่ะครับ.. ;D

0ตรงตลาดหัวตะเข้อ่ะคับ เซงกับช่างมันมากมาย

Dewz
น้องกล้วยหอม

dewzbiggalo@hotmail.com
« ตอบ #48 เมื่อ: 17, สิงหาคม 2010, 07:10:26 AM »

l13 l13 l13

booki_rabbit
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #49 เมื่อ: 17, สิงหาคม 2010, 10:40:08 PM »

>coooool  สุดยอดเลยครับ

อยากให้แถวบ้านบริการแจ่มๆ แบบนี้บ้างจัง   :-\
Marn
จาบ้าเหรอออ ตัวเธรออออออ
**

ซ้ากกกวันมานจาโตเป็น 600 RR

« ตอบ #50 เมื่อ: 21, สิงหาคม 2010, 08:36:37 PM »

!hoehoe !hoehoe !hoehoe

เก็บตังค์ซื้อรถ แต่จาอดเพราะขอเมรียยยยยย

ตูร้ากกกเมิงนะ บักเจิดหัวขริงงงงงงส์ Midfild Dynamo
Asus
ผมมันคนจรครับ

CBR แดงดำ..ขอขี่แบบเดิมๆ

ha_lovelove@hotmail.com
« ตอบ #51 เมื่อ: 22, สิงหาคม 2010, 12:51:43 AM »

>coooool >coooool >coooool >coooool......สุดยอดของที่สุด

"ก็แค่ต้องการชีวิตที่อิสระ แค่ต้องการออกพจญภัย และต้องการสร้างชื่อ
ฉันไม่ต้องการทำร้ายใครแต่ถ้าใครมาขวางก็แค่ต้องจมไปพร้อมกับกองเลือด"
srattha
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

« ตอบ #52 เมื่อ: 26, สิงหาคม 2010, 05:06:03 AM »

ขับผ่านหลายทีแล้ว ศูนย์ดีๆแบบนี้ต้องชื่นชมครับ !goodjob !goodjob !goodjob

lieilotkun
**

« ตอบ #53 เมื่อ: 26, สิงหาคม 2010, 05:25:03 AM »

!goodjob !goodjob !goodjob !goodjob
colt
Weekend Riders Flyby

Crazy Riders

colt375@hotmail.com
« ตอบ #54 เมื่อ: 26, สิงหาคม 2010, 08:03:30 PM »

ตามรูป ช่างคนขวามือเสื้อสีขาวชื่อน้องจ๊อครับ น้องเขาเป็นช่าง
ประจำรถผมครับเวลาผมเอารถไปทำผมก็ให้น้องจ๊อนี่แหละทำรถให้
ฝีมือใช้ได้   
......แต่ให้ชาวcbr150นำเรื่องดีๆแต่ละที่มาลงกระทู้กันเยอะๆครับจะได้เป็น
ประโยชน์ต่อสมากชิกคลับกันทุกคนครับ

MY cbr can take me every where
thesonic_rmutr

สุดขอบฟ้า

thesonic_rmutr@hotmail.com
« ตอบ #55 เมื่อ: 26, สิงหาคม 2010, 11:54:51 PM »

ชอบเรย

ยกมาตั้ง

แถวบ้าน

ได้ม่ะ

camizame
'ถาปัตย์ ศาลายา 11

Love is everything but ,I don't want it . !!!!

camizame_death@hotmail.com
« ตอบ #56 เมื่อ: 27, สิงหาคม 2010, 05:28:39 AM »

นายแน่มาก AP Honda ยกให้ไปเลย  !goodjob !goodjob !goodjob >coooool >coooool :P

ความรักไม่ได้จบลงที่ มีคนใหม่   แต่ความรักจบลงตรงที่ หมดใจ  และเริ่มต้นใหม่ กับใครอีกคนนึง 555+
camizame
'ถาปัตย์ ศาลายา 11

Love is everything but ,I don't want it . !!!!

camizame_death@hotmail.com
« ตอบ #57 เมื่อ: 27, สิงหาคม 2010, 05:31:36 AM »

เห็นด้วยอย่างแรง... *^%# *^%# handsom dance

ความรักไม่ได้จบลงที่ มีคนใหม่   แต่ความรักจบลงตรงที่ หมดใจ  และเริ่มต้นใหม่ กับใครอีกคนนึง 555+
keemman2

"ชีวิตที่ผ่านน้ำ"

keem_man@hotmail.com
« ตอบ #58 เมื่อ: 10, กันยายน 2010, 01:20:17 AM »

ต้องชื่นชม เค้าเลยคร๊าบบบ  >yes

puk/love/cbr
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

« ตอบ #59 เมื่อ: 12, กันยายน 2010, 01:38:29 AM »

ร้านดีๆเราต้องชม handsom

ว่าเเต่ว่าสายคันเร่งที่ขาดพี่ใช้สายนี้มาประมาณเท่าไหร่ระยะเวลาที่ใช้อ่ะครับ หรือ ใช้มากี่โลอ่ะครับ

ปล.อยากรู้ว่าสายที่เราใช้ๆกันอยู่มันมีอายุการใช้งานประมาณเท่าไหร่ ;) ;) ;) ;)
หน้า: 1 2 [3] 4   ขึ้นบน
  พิมพ์