CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามเกี่ยวกับการตั้งกระทู้ถาม  (อ่าน 2314 ครั้ง)
peak_koong
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« เมื่อ: 18, พฤษภาคม 2010, 06:41:10 PM »

คือผมไมได้มีอะไรกะใครนะครับ แต่สงสัยในการตั้งคำถามว่า ไม่มีการกรองคำถามรึเปล่าครับ คือใครตั้งถามก็ถามได้เลย แบบว่าบางประเด็น บางคำถามมันเป็นอะไรที่ง่าย ๆ หรือน่าจะหาคำตอบได้เอง แต่ก็เอามาตั้งเป็นคำถาม อย่างนี้ มันดูรกหน้าบร์อดไปมั๊ยครับ แล้วบางคน ตั้งคำถามแบบถี่มาก น่าจะมีการจำกัดในการตั้งคำถามนะครับ ว่าคนนึง ได้กี่คำถามต่อวัน/สับดาห์ ไงฝากพิจารณาด้วยนะครับ ถ้ากระทู้ของผมไม่เป็นที่พอใจของใคร ก็ขอโทษและขอภัยมาด้วยนะครับ หรือถ้าทาง Web Master ไม่เห็นควรตั้งกระทู้ผม ก็ลบได้เลยครับ

jack81
I'm CBRsCLUB

แรงด้วยใจ ไปกะม้าแดง

narongchai81@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: 18, พฤษภาคม 2010, 07:02:50 PM »

:-\

ผมว่าเป็นแบบเดิมนี่ก็ดีแล้วนะครับ (ความคิดเห็นส่วนตัวนะ)
1. คือ บางคำถามเราคิดว่าง่าย แต่คำตอบแต่ละท่านอาจจะแตกต่าง เพื่อเป็นแนวทางนะครับ
2. คือ ถ้ามีการถูกกรองกระทู้ หรือคำถาม อาจทำให้ผู้ตั้งกระทู้เกิดเบื่อหน่ายได้ ทำให้ดูอย่างเดียวไม่เสนอความคิดเห็นเลย
3. คือ ทั้งนี้ทั้งนั้น ที่ผมว่าดี ก็คือ เวปจะได้ไม่เหงาครับ จะได้มีเพื่อนๆเข้ามาคุยแรกเปลี่ยนความคิดเห็นกันเยอะๆ

>@#%GD >@#%GD >@#%GD

VaVaX2
((((อย่าทะนงตนว่าอยู่สูง>>>>สักวันเจ้าก็ไม่พ้นดิน))))
CBR Commando

« ตอบ #2 เมื่อ: 18, พฤษภาคม 2010, 07:11:17 PM »

ผมว่าเป็นแบบเดิมนี่ก็ดีแล้วนะครับ (ความคิดเห็นส่วนตัวนะ)
1. คือ บางคำถามเราคิดว่าง่าย แต่คำตอบแต่ละท่านอาจจะแตกต่าง เพื่อเป็นแนวทางนะครับ
2. คือ ถ้ามีการถูกกรองกระทู้ หรือคำถาม อาจทำให้ผู้ตั้งกระทู้เกิดเบื่อหน่ายได้ ทำให้ดูอย่างเดียวไม่เสนอความคิดเห็นเลย
3. คือ ทั้งนี้ทั้งนั้น ที่ผมว่าดี ก็คือ เวปจะได้ไม่เหงาครับ จะได้มีเพื่อนๆเข้ามาคุยแรกเปลี่ยนความคิดเห็นกันเยอะๆ

!hoehoe

เข้มโค้งS
สมาชิกยุคก่อน กับรถเก่าๆ

คนเข้าใจโลก

kem_hahaha@live.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #3 เมื่อ: 18, พฤษภาคม 2010, 07:20:12 PM »

จงรู้เท่าทันกิเลศ และอารมณ์ของตนเองอยู่เสมอ เพราะมันจะทำให้เราควบคุมตัวเองได้
เจริญพรmsn >>> kem_hahaha@live.com <<< 
เฟสบุ๊ค http://www.facebook.com/profile.php?id=1353005360
แฟนเพจ http://www.facebook.com/pages/%E0%B9%80%E0%B8%82%E0%B9%89%E0%B8%A1-%E0%B9%82%E0%B8%84%E0%B9%89%E0%B8%87S/254615134601303
ballcbr

Follow me to hell

ball_cbr@windowslive.com
« ตอบ #4 เมื่อ: 18, พฤษภาคม 2010, 07:32:52 PM »

ประมาณนี้ครับ   
puk/love/cbr
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

« ตอบ #5 เมื่อ: 18, พฤษภาคม 2010, 07:37:47 PM »

มีกระทู้เพื่อ พูดคุย  ถาม  ตอบ

ไม่ได้มีใว้ให้ปิดกั้นคำถาม  ตอบ กันเเละกัน

อาจจะใช้คำพูดไม่ถูก หรือไม่สมควร

ถ้าคำพูดเเรงไป ขออภัยด้วยนะคับ
 dance
mayuct
ผมไม่ใช่นักเลง แต่ชอบใส่กางเกงนักมวย ผมไม่ใช่นักมวย แต่ชอบแจก..ว...นักเลง

Service By. Ton Panda JomTong19.

« ตอบ #6 เมื่อ: 18, พฤษภาคม 2010, 07:42:10 PM »

อีอย่าง ตั้งคำถาม กรุณาตั้งให้ถูกบรอ์ดด้วยน่ะครับ

ดูแต่ตา วาจาอย่าเป็นเซียน...

TRAFFICKER

« ตอบ #7 เมื่อ: 18, พฤษภาคม 2010, 07:54:23 PM »

:D  ทุกๆ ท่านที่ต้งหัวข้อกระทู้ ใดๆก็ตาม คุณต้องยอมรับกฏข้อบังคับของเวบไซต์เราด้วย ....

บางคนอ่าน บางคนไม่อ่าน ก้อ สุดแล้วแต่ล่ะครับ อันนี้เราก็บังคับไม่ได้

แต่บางคร้ง จะให้ทำยังไงได้ ก็คนไม่รู้จิงๆ นิ น่า..

เมื่อเกิดข้อ ร้องเรียน ทาง Commando และ Mod ก็จะช่วยกันดูแลตรวจตาให้มากขึ้น ครับ :D

เหลือง เรือง รอง เหมือน กลอง คลี่
Jason600
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

« ตอบ #8 เมื่อ: 18, พฤษภาคม 2010, 08:37:00 PM »

ผมก็เล่นหลายboard นะครับ ที่นี่ก้เป้นอีกboardที่ผมเห็นว่ามีน้ำใจและเป็นกันเอง ชอบในแบบนี้แหละครับ
บางคนร้อนใจก็ถามคำถาม อาจดูง่ายสำหรับคุณแต่อาจจะยากสำหรับเค้า
หาแล้วแต่ปัญหาไม่ตรงเท่าไหร่
อลุ้มอล่วยกันอบอุ่นดีครับ  ;)
GOGO
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

« ตอบ #9 เมื่อ: 18, พฤษภาคม 2010, 09:28:48 PM »

คือผมไมได้มีอะไรกะใครนะครับ แต่สงสัยในการตั้งคำถามว่า ไม่มีการกรองคำถามรึเปล่าครับ คือใครตั้งถามก็ถามได้เลย แบบว่าบางประเด็น บางคำถามมันเป็นอะไรที่ง่าย ๆ หรือน่าจะหาคำตอบได้เอง แต่ก็เอามาตั้งเป็นคำถาม อย่างนี้ มันดูรกหน้าบร์อดไปมั๊ยครับ แล้วบางคน ตั้งคำถามแบบถี่มาก น่าจะมีการจำกัดในการตั้งคำถามนะครับ ว่าคนนึง ได้กี่คำถามต่อวัน/สับดาห์ ไงฝากพิจารณาด้วยนะครับ ถ้ากระทู้ของผมไม่เป็นที่พอใจของใคร ก็ขอโทษและขอภัยมาด้วยนะครับ หรือถ้าทาง Web Master ไม่เห็นควรตั้งกระทู้ผม ก็ลบได้เลยครับ
l12

จะรีบไปไหนกันยังไงก็ถึงงะ
km/h

Ability Limited

supareuk_62@hotmail.com
« ตอบ #10 เมื่อ: 19, พฤษภาคม 2010, 12:18:48 AM »

ผมก็เล่นหลายboard นะครับ ที่นี่ก้เป้นอีกboardที่ผมเห็นว่ามีน้ำใจและเป็นกันเอง ชอบในแบบนี้แหละครับ
บางคนร้อนใจก็ถามคำถาม อาจดูง่ายสำหรับคุณแต่อาจจะยากสำหรับเค้า
!hoehoe !goodjob
akp

jainim1@hotmail.com
« ตอบ #11 เมื่อ: 19, พฤษภาคม 2010, 12:31:11 AM »

!hoehoe !hoehoe !hoehoe
puk/love/cbr
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

« ตอบ #12 เมื่อ: 21, พฤษภาคม 2010, 12:26:21 AM »

l13 !goodjob :'(
ท่านชายบ้าหวัน
ผู้บริหารด้านการออกแบบทารก

ที่ปรึกษาด้านท่วงท่าและลีลา

m_cbr150@windowslive.com
« ตอบ #13 เมื่อ: 26, พฤษภาคม 2010, 06:42:53 PM »

:-\ ผมว่ามันก็เป็นสิทธิส่วนบุคคลที่จะตั้งคำถามตั้งกระทู้ไม่ว่ายากหรือง่ายเพียงไร
    นอกเสียจากคำถามหรือกระทู้เหล่านั้นได้ทำการละเมิดกฎระเบียบของทางเวป
    ก็จะมีการพิจารณา ทาง Commando และ Mod ขอเวป
 ;) ;) ;)

<<-----    สายลมผสมแอลกอฮอล์    ------<<<จงเป็น ศุกร์เป็นศุกร์เถิด  อย่าได้เป็น จันทร อังคาร  พุธ พฤหัส เลย
KAATO

เฟี๊ยววววววเง๊าะห์ส์ษ์ศ์ฎ์ฆ์ฑ์ฐ์

to_nemesis@hotmail.com
« ตอบ #14 เมื่อ: 26, พฤษภาคม 2010, 07:24:13 PM »

บางคำถามเรามองว่าเป็นเรื่องง่าย เพราะเรามีประสบการณ์แล้ว
แต่สำหรับคนที่ถาม อาจจะยังไม่รู้จริงๆ เราก็ช่วยๆกัน เอาประสบการณ์ที่เรามีให้เขาไป

เหมือนเทียนน่ะคับ
เราถือเทียนเล่มนึงมันคงไม่สว่างไปทั้งห้อง ถ้ารอบข้างเรามีแต่เทียนที่ยังไม่จุด
เอาความรู้ประสบการณ์ของเรา จุดให้กับเทียนที่เหลือ ห้องก็จะสว่าง อบอุ่น น่าอยู่ครับ
>coooool >coooool

อาจจะมีตอบผิดตอบถูกบ้าง แต่สิ่งที่แบ่งปันให้กันคือน้ำใจนั่นเอง <%6

NONG 278

ความพยายามอยู่ที่ไหน ความพยายามก็จะอยู่ที่นั่น

n-nongn@hotmail.com
« ตอบ #15 เมื่อ: 26, พฤษภาคม 2010, 09:58:08 PM »

>yes

////////////////หนูจะเป็นลูกที่ดีของพ่อ   และผมจะเป็นพ่อที่ดีของลูก/////////////////
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์