CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเรื่องจุ๊กเติมลมยางหน่อยครับ  (อ่าน 1625 ครั้ง)
jack81
I'm CBRsCLUB

แรงด้วยใจ ไปกะม้าแดง

narongchai81@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« เมื่อ: 17, กุมภาพันธ์ 2010, 02:26:22 AM »

<cry <cry <cry

จุ๊กเติมลมยางหลังโดนปาดอ่ะครับ
เอาไปให้ร้านเปลี่ยน ปรากฎว่าไม่มีของ    แบบว่ารีบใช้รถด้วยอ่ะ
ตอนเน้เลยใส่ยางในชั่วคราว (แต่ช่างบอกว่าหาซื้อได้ทั่วไปอ่ะดิ)

อยากรู้ว่าซื้อได้ทั่วไปจริงป่าวครับ
แล้วราคาตัวล่ะเท่าไหร่อ่ะครับ
แล้วต้องเอาไปใส่ร้านยางใหญ่ๆอย่างคอกพิท หรือว่าอู่ทั่วไปก็ใส่ได้อ่ะครับ

รบกวนนะครับรบกวน    :)

mayuct
ผมไม่ใช่นักเลง แต่ชอบใส่กางเกงนักมวย ผมไม่ใช่นักมวย แต่ชอบแจก..ว...นักเลง
CBR Commando

Service By. Ton Panda JomTong19.

« ตอบ #1 เมื่อ: 17, กุมภาพันธ์ 2010, 03:08:49 AM »

ตามร้านยางรถยนต์ทั่วๆไปก็ได้คับ

ดูแต่ตา วาจาอย่าเป็นเซียน...

jack81

« ตอบ #2 เมื่อ: 18, กุมภาพันธ์ 2010, 05:06:45 AM »

ตามร้านยางรถยนต์ทั่วๆไปก็ได้คับ

???      หมายถึงเข้าไปที่ร้านแล้วให้เค้าใส่ได้เลยใช่ป่าวหว่า

แล้วตัวล่ะเท่าไหร่เหรอครับ  (ถามไว้จะได้ไม่ถูกโก่งราคาอ่ะครับ)

;) ;) ;)

mayuct
ผมไม่ใช่นักเลง แต่ชอบใส่กางเกงนักมวย ผมไม่ใช่นักมวย แต่ชอบแจก..ว...นักเลง
CBR Commando

Service By. Ton Panda JomTong19.

« ตอบ #3 เมื่อ: 18, กุมภาพันธ์ 2010, 05:13:49 AM »

???      หมายถึงเข้าไปที่ร้านแล้วให้เค้าใส่ได้เลยใช่ป่าวหว่า

แล้วตัวล่ะเท่าไหร่เหรอครับ  (ถามไว้จะได้ไม่ถูกโก่งราคาอ่ะครับ)

;) ;) ;)

b]ใช่คับ เต็มที่ไม่เกิน 150 แล้วแต่ร้านครับ :-\[/b]

ดูแต่ตา วาจาอย่าเป็นเซียน...

khonpaktai
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 18, กุมภาพันธ์ 2010, 06:34:17 AM »

ผมทำในร้านปะยางตามในปั๊ม จุ๊กลม+ใส่ยาง+ค่าถอดล้อ 200พอดีครับ
beluga
design ENG ptw technology

อย่าตัดสินคนอื่น เพียงเขาคิดไม่เหมือนเรา

kiwigong_en@hotmail.com
« ตอบ #5 เมื่อ: 18, กุมภาพันธ์ 2010, 02:14:19 PM »

>>no

jack81

« ตอบ #6 เมื่อ: 18, กุมภาพันธ์ 2010, 07:52:30 PM »

;) ;) ;)

ขอบคุณ  คุณ mayuct และคุณ khonpaktai

มากมายเลยครับ   จารีบไปใส่เด๋วเน้เลย

l9 l9 l9

keratiewit2009
แดง ดำ แสบ สุด
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

แดง ดำ แสบ สุด

keratiewit@hotmail.com
« ตอบ #7 เมื่อ: 18, กุมภาพันธ์ 2010, 08:01:45 PM »

จุ๊บอย่างเดียว 50 บาทครับ

dance

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์