CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีครับ รอบกวนด้วยครับ..  (อ่าน 1129 ครั้ง)
TUDTUE CBR 150
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

คนลำปางหนา หนาแต้ๆ

tudtue_city@windowslive.com
« เมื่อ: 12, ธันวาคม 2009, 05:54:10 AM »

สวัสดีครับ พี่ๆทุกท่านครับ ผม น้องใหม่เพิ่งเข้า บอร์ดครับ

เพิ่งรายตัวที่ สมาชิกแล้วนะครับ

คือ รบกวนถามพี่ๆ ครับ ว่า ที่ศูนย์ ฮออนด้า นี้ ราคาดาว์น รถ ซีบีอา 150 นี่ มันเท่ากันทุก จังหวัดไหมครับ

คือ ตอนนี้ ผม เก็บ เงิน ได้ 20000 บาท ครับ จะ ไปดาว์น ปีใหม่นี้ ครับ จะให้เป็น ของวัญวันปีใหม่ให้ตัวเองครับ

แล้ว ใครพอ จะรู้ ว่า ที่ลำปาง มีที่ไหน ดาว์น ไม่เกิน 2 หมื่นย้างครับ ผ่อน ประมาณ 2 พัน ต่อ เดือนครับ

รบกวนถามแค่นี้ครับ ขอบคุณ พี่ๆทุกท่านมากครับ...

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ.....

[size=200]CBR 150 ลำปา

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์