CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 2 3 [4]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครอยากเล่น Stunt มาทางนี้..........!!!!!!!!!!!!!!!!!  (อ่าน 25446 ครั้ง)
666cc
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« ตอบ #60 เมื่อ: 24, ธันวาคม 2009, 07:47:55 PM »

สวัสดีครับ ;)

ผมก็ใช้KSRเล่นสตั๊นท์อยู่

ที่เข้าเว็บนี้เพราะมาหาความรู้และข้อมูล เพราะCBR150คือรถที่ผมอยากได้อีกหนึ่งคัน

ผมหัดล้ม :-Xอยู่ตรงข้ามซีค่อนฯ ก็ได้เจอพวกพี่ๆCBRมาแจมเรื่อยๆ

แต่เดี๋ยวนี้ไม่ค่อยรวมกันตรงนั้นแล้ว เลยไม่มีใครมา

เจอกันก็ทักทาย พูดคุย แลกเปลี่ยนกันดี ผมยังนั่งมองรถพวกพี่เขาอยู่เลย

ว่าถ้าได้มาแล้วต้องเอามาทำอะไรบ้างน้า จะยัดกันล้ม กันหงายไว้ตรงไหนได้บ้าง

ได้อ่านกระทู้แล้วไม่ค่อยสบายใจ อยากให้ชาวCBRมีสติเข้าไว้นะครับ

การที่คนเพียงไม่กี่คนไม่กินเส้นกัน ไม่ได้หมายความว่าเราทุกคนจะต้องเกลียดกันนะครับ

ยังไงซะเราก็สายเลือดสองล้อ เสพติดแก๊สโซฮอลล์เหมือนกัน :P

รักๆกันไว้ดีกว่าครับ
:-* ;)

KAATO
CBR Commando

เฟี๊ยววววววเง๊าะห์ส์ษ์ศ์ฎ์ฆ์ฑ์ฐ์

to_nemesis@hotmail.com
« ตอบ #61 เมื่อ: 24, ธันวาคม 2009, 08:34:28 PM »

ที่เข้าเว็บนี้เพราะมาหาความรู้และข้อมูล เพราะCBR150คือรถที่ผมอยากได้อีกหนึ่งคัน

ผมหัดล้ม :-Xอยู่ตรงข้ามซีค่อนฯ ก็ได้เจอพวกพี่ๆCBRมาแจมเรื่อยๆ

แต่เดี๋ยวนี้ไม่ค่อยรวมกันตรงนั้นแล้ว เลยไม่มีใครมา

เจอกันก็ทักทาย พูดคุย แลกเปลี่ยนกันดี ผมยังนั่งมองรถพวกพี่เขาอยู่เลย

ว่าถ้าได้มาแล้วต้องเอามาทำอะไรบ้างน้า จะยัดกันล้ม กันหงายไว้ตรงไหนได้บ้าง

ได้อ่านกระทู้แล้วไม่ค่อยสบายใจ อยากให้ชาวCBRมีสติเข้าไว้นะครับ

การที่คนเพียงไม่กี่คนไม่กินเส้นกัน ไม่ได้หมายความว่าเราทุกคนจะต้องเกลียดกันนะครับ

ยังไงซะเราก็สายเลือดสองล้อ เสพติดแก๊สโซฮอลล์เหมือนกัน :P

พูดได้กินออคเทนมากเลยคับ  >coooool >coooool !hoehoe !hoehoe

peunkung
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

BIKE STUNT

punkung99@hotmail.com
« ตอบ #62 เมื่อ: 24, ธันวาคม 2009, 09:03:19 PM »

พูดได้กินออคเทนมากเลยคับ  >coooool >coooool !hoehoe !hoehoe

:P :P :P

เอาไป 1 แคมชาฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ

ning~nong
**

« ตอบ #63 เมื่อ: 14, เมษายน 2010, 09:07:43 AM »

!hoehoe !hoehoe !hoehoe !hoehoe

<go <go <go <go <go <go <go
powerball
D-ZAN..RACING..อดีตเด็กแว้น หันมาขี่เรซซิ่ง
I'm CBRsCLUB

bol3s@hotmail.com มันคืออะไรครับ นี่ก็ไม่ได้เล่น
« ตอบ #64 เมื่อ: 14, เมษายน 2010, 10:26:07 AM »

ถ้า10ปีที่แล้วไม่พลาดแน่............แต่ปัจจุบันขอนั่งดูล่ะกันไม่กล้าล่ะ......

ชมรมคนตัวแตก..อยากรู้มั้ยเป็นไง ซื้อรถยนต์ดิ...
jetlee
I'm CBRsCLUB

« ตอบ #65 เมื่อ: 14, เมษายน 2010, 07:20:12 PM »

!hoehoe !hoehoe !hoehoe !hoehoe

นี้คือสตันท์มืออาชีพอีกท่านนะขอรับ

ผ่านสังเวียนมาเยอะ

!goodjob !goodjob !goodjob !goodjob

ใครอยากรู้อะไรถามพี่เค้าได้เลยครับ

ความกลัวไม่เคยหยุดพวกเราได้
ning~nong
**

« ตอบ #66 เมื่อ: 14, เมษายน 2010, 10:25:46 PM »

นี้คือสตันท์มืออาชีพอีกท่านนะขอรับ

ผ่านสังเวียนมาเยอะ

!goodjob !goodjob !goodjob !goodjob

ใครอยากรู้อะไรถามพี่เค้าได้เลยครับ

เค้าไม่แก่ขนาดนั้นน๊าาาาาาาาาาาาาาาาาา เพิ่ง 24 เองงงงงงงงงงง

l6 l6 l6 l6 l6 l6 l6 l6 l6 l6
En_golf
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

[URL=http://img192.imageshack.us/i/43b6931.jpg/][I

« ตอบ #67 เมื่อ: 02, พฤษภาคม 2010, 03:24:19 AM »

>@#%GD
Mokanized
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #68 เมื่อ: 04, พฤษภาคม 2010, 01:04:19 AM »

อยากเล่นเป็นอะคับ แต่ลำพังจะขี่ธรรมดายังไม่รอด 555+
หน้า: 1 2 3 [4]   ขึ้นบน
  พิมพ์