CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 2 [3] 4   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครอยากเล่น Stunt มาทางนี้..........!!!!!!!!!!!!!!!!!  (อ่าน 25447 ครั้ง)
peunkung
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

BIKE STUNT

punkung99@hotmail.com
« ตอบ #40 เมื่อ: 11, ธันวาคม 2009, 07:23:25 AM »

คันแดงนี้เห็นจอดหน้าวิศวะด้วย น้องเรียนวทอ.ไม่ใช่หรอครับ

จบปวชแล้วครับพี่

มาเรียนต่อ ME ครับผม

!pingping !pingping

คราวหลังมาจอดด้านหลังซิ มันจะมีที่ว่างหน้าshop heat อ่า

คนจอดน้อยดี เผื่อวันไหนเจอจะได้เล่นStuntให้พี่ดูหน่อย >som

พี่จะจอดตรงนี้ทุกวันที่มามหาลัย นินจาดดำ-แดง ไม่ก็cbrส้ม-ดำ

เคยเห็นแล้วครับ

ตอนแรกนึกว่าเป็นอาจานครับ

เท่มากอ่ะ

biggiant99
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« ตอบ #41 เมื่อ: 12, ธันวาคม 2009, 04:32:27 AM »

มันเก่งกว่า งี่ ต้องให้มันมาขี่ cbr แล้วเราไปขี่ ksr
จะได้รู้ใครเซียนกว่ากัน

ขี่รถใหญ่ไปขี่รถเล็ก ขี่รถเล็กมาขี่รถใหญ่

วุ้วสนุก l2
hope31
**

« ตอบ #42 เมื่อ: 16, ธันวาคม 2009, 08:44:29 PM »

เค้าเล่นกันแถวไหนเหรอคับ อยากไปดูบ้าง >@#%GD
gorncpf
ภูบ่สูง แต่ห้วยมันลึก
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

เว้น..ไว้ให้ว่าง...

pasagorn_w@hotmail.com
« ตอบ #43 เมื่อ: 16, ธันวาคม 2009, 09:39:11 PM »

l3 l3 ไม่มีไรก็แค่แวะมาดู  l13 l10 l3
top_kung
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

top_kung@live.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #44 เมื่อ: 16, ธันวาคม 2009, 09:43:56 PM »

มันเก่งกว่า งี่ ต้องให้มันมาขี่ cbr แล้วเราไปขี่ ksr
จะได้รู้ใครเซียนกว่ากัน

ขี่รถใหญ่ไปขี่รถเล็ก ขี่รถเล็กมาขี่รถใหญ่

วุ้วสนุก l2

l13 l13

ใช่ๆพี่พูดถูก

KAATO
CBR Commando

เฟี๊ยววววววเง๊าะห์ส์ษ์ศ์ฎ์ฆ์ฑ์ฐ์

to_nemesis@hotmail.com
« ตอบ #45 เมื่อ: 16, ธันวาคม 2009, 09:51:30 PM »

ระมัดระวังการใช้ข้อความที่พาดพิงในระทู้ด้วยครับ

ใจเขาใจเรานะ

ขอบคุณครับ

happycom
I'm CBRsCLUB

โคราชบ้านเอง

tum_yippee@hotmail.com
« ตอบ #46 เมื่อ: 16, ธันวาคม 2009, 10:45:10 PM »

มิตรภาพสร้างได้ง่าย
แต่ทำลายได้ง่ายกว่า

คิดดูให้ดีว่าเรารักรถ เพราะอะไร
อย่าเอากลุ่มหรือสิ่งอื่นใดมาแบ่งแยกเราออกจากกัน

ใครทำดีเรายกย่อง ใครทำไม่ดีก็ให้โอกาส
ทับถมกันไป ทัมถมกันมาเพื่ออะไร ตอบสนองอารมณ์ว่าข้าคือผู้ยิ่งใหญ่งั้นเหรอ

อย่าเอาค่าของวัตถุ มาตัดสินมนุษย์
มิเช่นนั้น คุณก็ไม่ต่างอะไรกับวัตถุดีดีนั้นเอง

พักหลังๆ เหมือนจะเริ่มปลงๆ แล้วแห่ะ
 l12 l12 l12

รวมรูปรถเก่าๆ สนิมเกรอะกรัง :: http://www.cbr150club.com/board/index.php?topic=39586.msg575820#msg575820

http://www.norman-family-cookies.com/
peunkung

BIKE STUNT

« ตอบ #47 เมื่อ: 17, ธันวาคม 2009, 09:12:23 AM »

เค้าเล่นกันแถวไหนเหรอคับ อยากไปดูบ้าง >@#%GD

ขอตอบแทนนะครับ

วัน จันทร์ถึงพฤหัส  ใต้สะพานพระราม ๗

วันศุกร์ถึงอาทิตย์  สนามบาสตรงสะพานพระราม ๘

ถ้าจะมา หรือมาไม่ถูก

โทรมาก็ได้ครับ 0897673554 ปืนครับ

Hayabusa
ซักวันฝันจะเป็นจริง

เน Electrical Engineering KMUTNB

12312414 nnn@hotmail.com xxxxxxxxxxxx xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx
« ตอบ #48 เมื่อ: 17, ธันวาคม 2009, 09:17:56 AM »

ว่างๆจะแวะไปยกล้อด้วยคน !wanwan

Panadda Racing
pizza51
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

pizza_ee51@hotmail.com
« ตอบ #49 เมื่อ: 17, ธันวาคม 2009, 11:12:02 AM »

พึ่งอ่านกระทู้นี้  ก็เลยไปอ่านกระทู้ ksr หุหุ พึ้งรู้ว่า ksr เข้าคิดแบบนี้กัน  ผมคิดว่านะ จะให้เก่งซะทุกอย่างเป็นไปไม่ได้หรอกคับ !ohno
ไม่งัน ทุกคนคงเป็นนักบินได้  นักบินทุกคนคงจะบินF16ได้"
โดยส่วนตัวก็เคยเจอ บอล แต่นานแล้วนะ เข้าก็นิสัยดี พูดจาเป็นกันเอง ไม่หยิ่งด้วย
JOD
มันต้อง...อีก!

by จ๊อด...อะไหล่

0818544497
« ตอบ #50 เมื่อ: 17, ธันวาคม 2009, 01:39:08 PM »

l3 พอเล่นได้เหมือนกัน แนวยก หน้า หลัง สไต้ส โคร้ง ครับว่างๆจะไปเล่นด้วยคับ ผมมีเฟรมสไลร์ คับ (กันล้ม)อะ

จ๊อด...อะไหล่ 0818544497
KAATO
CBR Commando

เฟี๊ยววววววเง๊าะห์ส์ษ์ศ์ฎ์ฆ์ฑ์ฐ์

to_nemesis@hotmail.com
« ตอบ #51 เมื่อ: 17, ธันวาคม 2009, 03:15:30 PM »

l3 พอเล่นได้เหมือนกัน แนวยก หน้า หลัง สไต้ส โคร้ง ครับว่างๆจะไปเล่นด้วยคับ ผมมีเฟรมสไลร์ คับ (กันล้ม)อะ

ประจำอ่ะแกจ๊อด จอดแบบชาวบ้านธรรมดาไม่ได้ ต้องดริฟจอด 55555 แล้วยกตูดตาม

ไปดิ เราว่าจ๊อดเล่นได้

peunkung

BIKE STUNT

« ตอบ #52 เมื่อ: 20, ธันวาคม 2009, 08:16:59 PM »

มาเลยครับ

เอาเป็นวันเสาร์ก็ได้นะ  พระราม 8 ครับ

เดี๊ยวเจอกันที่คลับครับ จะเอาเอกสารไปให้เจ๊อ้อด้วย

!wanwan !wanwan !wanwan !wanwan

sontaya
**

son_stou@hotmail.com
« ตอบ #53 เมื่อ: 21, ธันวาคม 2009, 05:13:49 AM »

**** >:(* แล้วทำไม พวกเรา เหล่า cbr150 ไม่หาสถานที่ในการเล่น แยกต่างหากล่ะครับ...ไม่ต้องไปรวมกัน....หาครู หาอาจารย์เก่งๆ ไปคอยให้คำแนะนำ รึว่าใครเป็นอยู่แล้ว เก่งอยู่แล้วก็แนะนำพี่ๆ น้องๆ ที่สนใจได้ทำกัน...ไม่เห็นต้องง้อคลับอื่นก็ได้นี่ครับ...คนเก่งๆ เราเยอะแยะ  >:(   โดยเฉพาะ คุณ..peunkung  ช่วยๆ กันครับ.......พี่น้อง.......... bra !pingping
hope31
**

« ตอบ #54 เมื่อ: 21, ธันวาคม 2009, 07:52:53 PM »

**** >:(* แล้วทำไม พวกเรา เหล่า cbr150 ไม่หาสถานที่ในการเล่น แยกต่างหากล่ะครับ...ไม่ต้องไปรวมกัน....หาครู หาอาจารย์เก่งๆ ไปคอยให้คำแนะนำ รึว่าใครเป็นอยู่แล้ว เก่งอยู่แล้วก็แนะนำพี่ๆ น้องๆ ที่สนใจได้ทำกัน...ไม่เห็นต้องง้อคลับอื่นก็ได้นี่ครับ...คนเก่งๆ เราเยอะแยะ  >:(   โดยเฉพาะ คุณ..peunkung  ช่วยๆ กันครับ.......พี่น้อง.......... bra !pingping
อื้มท่ามีได้จริงก็น่าจะดีเหมือนกันน่ะคับ แอบเห็นด้วย l13
peunkung

BIKE STUNT

« ตอบ #55 เมื่อ: 21, ธันวาคม 2009, 10:15:43 PM »

**** >:(* แล้วทำไม พวกเรา เหล่า cbr150 ไม่หาสถานที่ในการเล่น แยกต่างหากล่ะครับ...ไม่ต้องไปรวมกัน....หาครู หาอาจารย์เก่งๆ ไปคอยให้คำแนะนำ รึว่าใครเป็นอยู่แล้ว เก่งอยู่แล้วก็แนะนำพี่ๆ น้องๆ ที่สนใจได้ทำกัน...ไม่เห็นต้องง้อคลับอื่นก็ได้นี่ครับ...คนเก่งๆ เราเยอะแยะ  >:(   โดยเฉพาะ คุณ..peunkung  ช่วยๆ กันครับ.......พี่น้อง.......... bra !pingping

คืออย่างนี้ครับผม

การเล่นสตั้น ไม่ได้แบ่งแยกว่าคุณค่ายนี้ ผมค่ายนั้นเล่นด้วยกันไม่ได้

เพราะสถานที่ที่ผมใช้ซ้อม มีรถหลายรุ่นมาซ้อมด้วยกันบ่อยๆ

อย่างเช่นเมืองนอก เค้าไม่แบ่งนะครับ ว่าคุณรุ่นนั้นรุ่นนี้ เค้าก็เล่นรวมกันครับ

ที่ผมอยากให้มาเล่นด้วยกันนะครับ เพราะ

1 เวลาเกิดอุบัติเหตุต่างๆ จะได้มีคนคอยช่วยเหลือเรา

2 มีเครื่องมือพร้อมที่จะซ่อมแซมรถครับ

3 มีผู้ที่มีเล่นมาก่อนเรา คอยให้คำแนะนำเราหลายคนครับ

ยอมรับครับว่าคนเล่นรถรุ่นนี้มีน้อย และคนที่เล่นเป็นก่อน ก็หวงวิชามากๆนะครับ

ผมเลยคิดว่าในเมื่อเค้าไม่บอก ไม่สอนเราไม่เป็นไร ผมเลยปรึกษาขอความเห็นพี่ๆในกลุ่ม ลุงบอล และอีกหลายๆคน

ในการเซทอัพรถ และอุปกรณ์เซฟตี้ต่างๆ ถ้าใครอยากรู้อะไรถามได้ครับ ไม่มีกั๊กวิชาแน่นอน

แต่ถ้ามีที่ซ้อมที่อื่นก็จะดีครับ ขอแบบกว้างๆยาวๆครับ เพราะพระราม ๘ มันสั้นครับ

แต่ที่สำคัญที่สุดนะครับ คือ เจ้าหน้าที่ตำรวจ เพราะพวกท่านไม่ค่อยเข้าใจเราเท่าไหร่

<cry <cry <cry <cry

peunkung

BIKE STUNT

« ตอบ #56 เมื่อ: 21, ธันวาคม 2009, 10:20:51 PM »

รูปงานแข่งขันสตั้นครับ กลุ่มของผมช่วยกันจัดขึ้น โดยไม่จำกัดยี่ห้อและ รุ่นครับ

moodood

ขอบคุณพระเจ้าที่ประทานแฟนกับรถดีๆให้ผม

« ตอบ #57 เมื่อ: 22, ธันวาคม 2009, 12:45:14 AM »

ชอบดู แต่ไม่กล้าทำ
nola

nola1822@hotmail.com
« ตอบ #58 เมื่อ: 22, ธันวาคม 2009, 01:03:51 AM »

รวมกันหลายค่ายๆก็ดีครับอบอุ่นดี         และผมก็ไม่ชอบการแบ่งแยกค่ายและชนชั้นด้วย เราคนไทยด้วยกันทั้งนั้น
peunkung

BIKE STUNT

« ตอบ #59 เมื่อ: 22, ธันวาคม 2009, 02:43:28 AM »

รวมกันหลายค่ายๆก็ดีครับอบอุ่นดี         และผมก็ไม่ชอบการแบ่งแยกค่ายและชนชั้นด้วย เราคนไทยด้วยกันทั้งนั้น

>coooool >coooool >coooool

หน้า: 1 2 [3] 4   ขึ้นบน
  พิมพ์