CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้โครงปั๊มติ๊ก ใครที่ปั๊มติ๊กเสียแต่ต้องโดนบังคับซื้อทั้งโครง เอามาขายผมครั  (อ่าน 1883 ครั้ง)
junngam999
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« เมื่อ: 19, กุมภาพันธ์ 2016, 06:12:27 AM »

คือเกิดอุบัติเหตุถังน้ำมันหล่นในขณะที่มีสายน้ำมันติดอยู่ ทำให้ท่อที่เสียสายเข้าหัวฉีดหัก พยามต่อแต่ว่ามันยังมีน้ำมันซึมๆออกได้อยู่ จะซื้อใหม่ก็ต้องซื้อทั้งชุด สี่พันกว่าตั้วที่เป็นมอเตอร์ปั๊มก็ไม่ได้เสีย ซื้อมาคงได้ใช้แต่โครง เลยลองมาตั้งกระทู้ดู เผื่อมีใครที่ปั๊มติ๊กเสีย แต่ไม่ได้ต้องการใช้โครง มีโครงของเก่าวางอยู่เฉยๆ เอามาแบ่งขายให้ผมเถอะครับ หรือใครที่ กะลังคิดจะซื้อปั๊มติ๊กกะลังอยากจะเปลี่ยน แต่ต้องการแค่ตัวมอเตอร์ไม่ได้ต้องการโครงมัน แต่ต้องเจอข้อแม้ซื้อทั้งชุดแบบผม เรามาหารกันดีกว่าครับ หารกันครึ่งๆเลย ยุติธรรมดีคนล่ะสองพันสองร้อยกว่าๆ ผมเอาโครงคุณเอามอเตอร์ปั๊ม วินๆทั้งคู่ นี่เบอร์ผมครับ 0990617599 ชื่อแป๊ะครับผม Id line คือ paenapat ครับ หวังว่าcbr250club คงจะมีสมาชิกมากพอที่จะเข้ามาเจอกระทู้ผมนะครับ ขอบคุณครับ

หมาเฝ้าบอร์ด
ครอบครัวมาก่อนเสมอ
CBR Moderator

นี้มันลูกลิงชัดๆ

819078776 thahnandorn@hotmail.com cbr150club.com cbr150club.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: 19, กุมภาพันธ์ 2016, 12:13:20 PM »

เว็บนี้ชื่อ CBRsCLUB ครับ ไม่ใช่ CBR250CLUB แต่ก็ขอให้ได้ของอย่างที่หวังนะครับ

junngam999
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 20, กุมภาพันธ์ 2016, 04:23:06 AM »

อุ๊ย..!! ใจพวงเรื่องรุ่น ขอโทษที่ครับ ผมเพิ่งเป็นสมาชิกใหม่ยังไม่ค่อยรู้อะไรครับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์