CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำและชี้เป้า คอท่อสลีปออนสแตนเลส ใส่ CBR250 ด้วยครับ.  (อ่าน 2040 ครั้ง)
PP555
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

ขับ 250 i กะพอและ

« เมื่อ: 09, กันยายน 2014, 06:22:17 PM »

รบกวนเพื่อนๆสมาชิกแนะนำและชี้เป้า คอท่อสลีปออนสแตนเลส ใส่ CBR250 ด้วยครับ..
ปลาย 2 นิ้ว ท่อตามรูปเลยครับ.. ขอเบอร์โทร หรือชื่อร้านก็ได้ครับ

ขอบคุณครับ..

cbr250dark knight
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 14, กันยายน 2014, 12:25:39 AM »

แนะนำร้าน monster racing Rama 2 อยู่บนถนนสะแกงามที่แยกจากถนนบางขุนเทียนชายทะเล
ไปเบื่อมกับต่างระดับพระราม 2 เพิ่งไปติดมาทั้งชุดโดยซื้อปลาย leovince ไป ผมไม่มีเบอร์โทรนะครับ
รู้แต่ชื่อร้านกับพิกัด
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์