CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ยังทำใจไม่ได้กับคนมาขอลองคล่อมรถ  (อ่าน 4591 ครั้ง)
CBRNOI
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

รถมีไว้ขับถ้าไม่ขับจะซื้อมาทำไม

« เมื่อ: 14, มีนาคม 2014, 02:33:45 AM »

มีไครยังเป็นเหมือนผมบางหรือเปล่าเวลาขับไปจอดทีไหนชอบมีคนมาขอคล่อมรถบ้างลองรถบ้างขัดก็ไม่ได้ใจจริงอยากจะบอกว่าเฮ้ยผมหวงนะเก็บเงินมาตังนานกว่าจะซื้อมาได้คุญมาขอลองเฉยเลย <cryแต่ก็ผูดไม่ได้เดียวผิดใจกันอีก l12จะเเก้ยังไงดีเป็นมาหลาปีแล้วตั้งแต่150iจนขายมาซื้อ250ต่อนนี้รถได้6เดือนแล้วรู้สึกว่าท่าจำไม่ผิดน่าจะมีคนคล่อมตอนที่เห็น30กว่าคนได้ที่ไม่เห็นไม่รู้วันนี้ก็มีอีกเห็นแล้วทีทำงานโมโหครับบวกกับที่cbr650ไกล้จะถึงคิวรับรถแล้วถ้าปลอยไว้แบบนี้ขับ650มามันต้องลองแน้ๆเลยตะโกนดังๆว่าเฮ้ยรถผมผมหวงนะพวกคุญลองคล่อมรถผมมา3ปี2คันยังไม่ซือสักทีผมหวงนะรถยนต์คุญผมยังไม่กล้าจับเลยแล้วผมก็กลับไปทำงานต่อโดยไม่สนใจพวกเขาผมทำถูใหม

หมาเฝ้าบอร์ด
ครอบครัวมาก่อนเสมอ
CBR Moderator

นี้มันลูกลิงชัดๆ

819078776 thahnandorn@hotmail.com cbr150club.com cbr150club.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: 14, มีนาคม 2014, 02:42:37 AM »

ถ้าคนที่มันมาลองคล่อมเป็นเพื่อนหรือคนรู้จัก คราวหลังก็หาป้ายอันเล็กๆมาแปะไว้บนเบาะนั่ง เขียนว่า"ห้ามนั่ง"ครับ ถ้าเค้ามีมารยาทพอ คราวหลังเค้าก็ไม่มานั่งครับ กับอีกกรณีนึงคือจอดไว้ แล้วมีใครก็ไม่รู้มานั่งคล่อม มาส่องกระจกบีบสิว ขย่มรถเล่น อันนี้ควรโบกให้ล้มทั้งยืนครับ (ขออภัยถ้าโหดไปนิด รถใครใครก็รัก)
 <%6 <%6 <%6

บอม ยอดชาย
เพื่อชีวิต~มันอยู่ที่ใจ!!!
Certified Trader
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 14, มีนาคม 2014, 03:46:12 AM »

ทำใจยากจริงๆ  !dead

รถพัง...ก็ตังค์กู ~ อยากสวยอย่ากลัวแพง...อยากแรงอย่ากลัวพัง!!!~
+อย่าเปลี่ยนไป...จนไม่เหลือตัวของตนเอง+ @ตัวเล็กรถใหญ่...ตัวใหญ่รถเล็ก@
Bond_PCC
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

« ตอบ #3 เมื่อ: 14, มีนาคม 2014, 03:59:13 AM »

คร่อมไม่เท่าไร ขอลองนี่จิ หึหึ โน่นนี่นั่นตามมาอีก ใจแข็งๆไว้ครับ

666Panithan
I ♥ Death MetaL
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

I ♥ Death MetaL

« ตอบ #4 เมื่อ: 14, มีนาคม 2014, 05:38:28 AM »

โดนประจำ

cbr150i ตอนนั้น ก็ 2 ปีกว่าๆแล้ว ถือว่ายังมีอยู่น้อย ด้วยความแปลกใหม่

(เพื่อน) ขอลองขับ คนละครั้งสองครั้ง หลังจากนั้น ก็มาขอลองอีก คนเดิมคนนึง

และแกก็เมา หน้าแดงแจ๋มาเลย บอกขอลองหน่อยอยากรู้ว่าแรงไหม อัตราเร่งเป็นไง

ก็กลัวนะ แต่ทำใจ มากกว่าพูดเลี่ยง

ผมให้ยืมทุกครั้ง และทำใจล่วงหน้าเสมอ เราก็พูดเลี่ยงได้นะ แต่ต้องใช้คำพูดที่ดีๆหน่อยอ่ะ

เพราะมันเป็นของของเรา เป็นรอย ชำรุดอะไร ก็ไม่มีใครอยากจ่าย

แต่ของแบบนี้พูดยากครับ

รถ ภรรยา ปืน ให้ยืมไม่ได้ครับ พ่อสอนผมแบบนั้น

จริงก็อยากให้ภาพมันอยู่ตรงกลางนะครับ
aobank2021za
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 14, มีนาคม 2014, 05:49:41 AM »

ถ้าคนที่มันมาลองคล่อมเป็นเพื่อนหรือคนรู้จัก คราวหลังก็หาป้ายอันเล็กๆมาแปะไว้บนเบาะนั่ง เขียนว่า"ห้ามนั่ง"ครับ ถ้าเค้ามีมารยาทพอ คราวหลังเค้าก็ไม่มานั่งครับ กับอีกกรณีนึงคือจอดไว้ แล้วมีใครก็ไม่รู้มานั่งคล่อม มาส่องกระจกบีบสิว ขย่มรถเล่น อันนี้ควรโบกให้ล้มทั้งยืนครับ (ขออภัยถ้าโหดไปนิด รถใครใครก็รัก)
 <%6 <%6 <%6

เอาให้ล้มทั้งรถทั้งคนเลยหรอครับ  :P :P :P
aobank2021za
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 14, มีนาคม 2014, 05:55:00 AM »

โดนประจำ

cbr150i ตอนนั้น ก็ 2 ปีกว่าๆแล้ว ถือว่ายังมีอยู่น้อย ด้วยความแปลกใหม่

(เพื่อน) ขอลองขับ คนละครั้งสองครั้ง หลังจากนั้น ก็มาขอลองอีก คนเดิมคนนึง

และแกก็เมา หน้าแดงแจ๋มาเลย บอกขอลองหน่อยอยากรู้ว่าแรงไหม อัตราเร่งเป็นไง

ก็กลัวนะ แต่ทำใจ มากกว่าพูดเลี่ยง

ผมให้ยืมทุกครั้ง และทำใจล่วงหน้าเสมอ เราก็พูดเลี่ยงได้นะ แต่ต้องใช้คำพูดที่ดีๆหน่อยอ่ะ

เพราะมันเป็นของของเรา เป็นรอย ชำรุดอะไร ก็ไม่มีใครอยากจ่าย

รถ ภรรยา ปืน ให้ยืมไม่ได้ครับ พ่อสอนผมแบบนั้น
นั้นสิครับ ผมก็ไม่อยากเท่าไหร่ เพื่อนกันก็เถอะผมรักรถเท่าเมียแต่เมียสำคัญกว่า แล้วอิกอย่างเพื่อนผมมีตั้ง6-7คน มันลองคนละทีก็ปาไป7ครั้งละครับ แต่นี่มันเอาไม่เลิกแบบว่าอิกคนลองเสจมันจะมาลองใหม่ซ้ำอิก แลพเวลาไปซื้อของไกล้ ๆ เห้ยตูยืมรถหน่อยสิแค่ไกล้ ๆ ไม่ถึงโลมันขี่เวฟไปก็จบแต่มันดันยืมรถผม ถึงกับเหนือยแทนรถเลยผม  cryyyyy cryyyyy cryyyyy
GuNnM99
I'm CBRsCLUB

ไม่มีผิดเป็นครั้งที่สาม

« ตอบ #7 เมื่อ: 14, มีนาคม 2014, 06:42:28 AM »

http://pantip.com/topic/31714600

Pik-CBR
I'm CBRsCLUB

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #8 เมื่อ: 14, มีนาคม 2014, 05:42:57 PM »

โดนประจำ

นั้นสิครับ ผมก็ไม่อยากเท่าไหร่ เพื่อนกันก็เถอะผมรักรถเท่าเมียแต่เมียสำคัญกว่า แล้วอิกอย่างเพื่อนผมมีตั้ง6-7คน มันลองคนละทีก็ปาไป7ครั้งละครับ แต่นี่มันเอาไม่เลิกแบบว่าอิกคนลองเสจมันจะมาลองใหม่ซ้ำอิก แลพเวลาไปซื้อของไกล้ ๆ เห้ยตูยืมรถหน่อยสิแค่ไกล้ ๆ ไม่ถึงโลมันขี่เวฟไปก็จบแต่มันดันยืมรถผม ถึงกับเหนือยแทนรถเลยผม  cryyyyy cryyyyy cryyyyy

ก็บอกไปว่าไม่ให้ยืมครับ  >yes

chaiman2
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 14, มีนาคม 2014, 09:02:28 PM »

เอาหมวกกันน็อก(ถูกๆ)ล็อกสลิงไว้กับเบาะครับ
goldenring
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 14, มีนาคม 2014, 10:41:27 PM »

สำหรับสองคันที่ผ่านมา ให้ผ่านไปครับ

แต่สำหรับคันใหม่ ถ้ามีคนมาขอลอง ขู่ไปเลยครับ

"เห้ยพี่ มันขี่ยากนะ คุมยากกว่า 250 เยอะ เด๋วจะล้มนะพี่ ถ้าล้ม ผมกับพี่จะมองหน้ากันไม่ติดนะ อย่าลองเลยดีกว่า"

แล้วเดินหนีไปเลยครับ
sodaza
เบื่อซ้อนเมื่อไหร่...จะขี่เอง

เบื่อซ้อนเมื่อไหร่..จะขี่เอง

« ตอบ #11 เมื่อ: 15, มีนาคม 2014, 12:25:10 AM »

ก้อแค่มองตา แล้วพูดแค่ว่าอย่าเลย ปกติทำแค่นี้อ่ะคะ ก้อเห็นเข้าใจกันนะไม่มีครายเซ้าซี้ !wanwan !wanwan
sixsent
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 15, มีนาคม 2014, 04:59:53 AM »

@#%$( @#%$( โดนเหมือนกันเลยยื่นกุญแจให้แล้วพูดว่าเติมน้ำมันให้ด้วยนะมันหมดถังแล้วยังไม่มีตังเติมเลย
meanjija

Kalok_Kala

mean_momentum@hotmail.com
« ตอบ #13 เมื่อ: 16, มีนาคม 2014, 03:55:46 AM »

คุณโชคดีนะครับแค่ลองคร่อมดู ของผมจอดไว้หน้าร้านเกมมีเด็กแว้นมานั่งดูบุหรี่บนรถผม ขี้บุหรี่ติดรถไม่เท่าไหร่ มันดันเอาขาขึ้นมาพาดถังน้ำมันอีก ผมนี้แถบอยากไปตบกระบาลมัน  l6 l6 l6 l6 l6    แต่ทำไม่ได้ พวกมันเยอะกว่า  l8 l8 l8 l8 l8 l8 l8 l8 เลยต้องทำใจ

blablast

« ตอบ #14 เมื่อ: 16, มีนาคม 2014, 08:07:38 PM »

ผมทำหน้าโหดใส่ก่อนเลยครับ จะได้รู้ว่าไม่อยากให้ลอง
chumpol
*

« ตอบ #15 เมื่อ: 24, เมษายน 2014, 10:51:52 PM »

มีเหมือนกันครับแต่ส่วนมากแค่นั่งคร่อม มีคนเดียวที่ขอยืมผมถามแค่ว่าจะไปไหนเดี๋ยวไปส่ง รู้ไหมรถคันนี้หวงกว่าเมียอีก >:(
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์