CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ออกทริปมา อยากเล่าให้ฟัง  (อ่าน 8004 ครั้ง)
THE BLACK CBR
I'm CBRsCLUB

ดีใจที่ได้รู้จัก"CBRsCLUB"

eak_skyline@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #20 เมื่อ: 23, มิถุนายน 2013, 04:41:42 PM »

E20 กะ 95 มันต่างกันไม่มากหรอก แทบจะไม่เห็นผลเลย ผมก็ใช้ E20 ตั้งแต่ออกรถ น้ำหนัก63 อัดสุด164 เดิมทั้งคัน น้ำมันเครื่องเชลกึ่งax7 แต่นานๆจะได้อัดที ไปทริปก็ขับกัน90-100 กลุ่มผม4สูบเค้าก็ขับแต่นี้ เพราะมี ksr กับ msx ไปด้วย ไปด้วยกัน ไม่มีใครทิ้งกันครับ เจอโล่งๆมีอัดกันบ้าง200+ พวกคันใหญ่ แต่พอสะใจก็กลับมาขี่ด้วยกันครับ
ผมชอบคำนี้จัง  "ไปด้วยกัน ไม่มีใครทิ้งกัน เจอโล่งๆมีอัดกันบ้าง200+ พวกคันใหญ่ แต่พอสะใจก็กลับมาขี่ด้วยกันครับ" !goodjob !goodjob ออกทริปมันสนุกตรงไปกันเป็นกลุ่มๆนี้หล่ะครับ โดยใช้ความเร็วไม่มากนัก เน้นปลอดภัย ;)

deksapa1
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

มือใหม่หัดขับ หัดเรียนรู้

« ตอบ #21 เมื่อ: 11, กรกฎาคม 2013, 05:56:20 AM »

ตอนขับบนถนนแล้วมีกลุ่มที่ออกทริปขับผ่าน ผมก็เคยคิดว่าจะขับไปด้วยกันด้วยนะ
แต่เร็วมากๆลากยาวเลยขอแวะข้างทาง ทนกับการสั่นไม่ไหว :)
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์