CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: cbr 250 มีเรื่องครับ  (อ่าน 4628 ครั้ง)
blablast
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

« เมื่อ: 14, เมษายน 2013, 01:53:10 AM »

เรื่องมีอยู่ว่า...ขี่แล้วหล่อครับ ลูกเล็กเด็กแดง ผู้ใหญ่บ้านกำนัน มองตามตลอด ;D ;D
หรือว่ากลัวมาเก็บเงินกู้ก็ไม่รู้ :o
แต่ก็นั่นแหละครับ แค่อยากบอกความในใจ
เพราะภูมิใจมากที่มีน้องซีขี่ :) :)

blablast

« ตอบ #1 เมื่อ: 14, เมษายน 2013, 01:55:45 AM »

ขออภัยนะครับ ถ้ามันรกบอร์ดก็ลบได้เลยครับ
darkkorpong
I'm CBRsCLUB

« ตอบ #2 เมื่อ: 14, เมษายน 2013, 02:33:21 AM »

ดีแล้วคราบ
amulet_bb
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

Hello

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #3 เมื่อ: 14, เมษายน 2013, 03:07:31 AM »

ไม่รกหลอกครับ ขำขำ โปกฮากันไป  :P

opstay

« ตอบ #4 เมื่อ: 14, เมษายน 2013, 04:45:31 AM »

ยิ่งถ้าตามบ้านนอก มองกันตั้งแต่หน้าปากซอยกันเลยทีเดียวครับ  :) :)
ddt_service
เราอาจจะเลือกที่จะเป็นผู้ชนะทุกครั้งไม่ได้ แต่เราเลือกที่จะทำให้ดีที่สุดได้ทุกครั้งเส
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

มันไม่ยากซักอย่างหรอก ลองทำดู

« ตอบ #5 เมื่อ: 14, เมษายน 2013, 06:26:48 AM »

ขับเข้าตลาดดูสิครับ แล้วจะซึ้งในสัจธรรมความเป็นซีบีอาร์  l11 l11

type96

« ตอบ #6 เมื่อ: 14, เมษายน 2013, 03:06:27 PM »

ที่เค้ามองเพราะเหตุนี้หรือเปล่าครับ ตอนผมได้รถมาใหม่ๆ ผมก็ขี่ไปซื้อข้าวเหนียวส้มตำที่ร้านเจ้าประจำครับ โดยปกติผมจะเข้าไปจอดหน้าร้านเลย (ร้านเป็นรถเข็น) ประมาณว่าจอดหน้าร้านแล้วก็สั่งและก็คร่อมรถรออยู่อย่างงั้นแหล่ะครับ แต่พอดีวันนั้นที่ไปสั่งคนค่อนข้างเยอะป้าแม่ค้าแกก็วุ่นๆอยู่กับการทำพวกลาบน้ำตกอยู่หลังร้านบวกกับว่าหมวกกันน้อคผมไม่ได้ถอด (ตอนแรกๆขับเวฟก็ถอดอยู่หรอกเพราะมันมีตะกร้าหน้าวางได้ แต่พอมา CBR ไม่รู้จะวางไว้ไหน) พอขี่ไปจอดหน้าร้านปั้บยังไม่ทันเริ่มสั่งเลย แกตะโกนกลับมาเลยว่า "ทำไมเดือนนี้มาเก็บเร็วจัง!!! ยังไม่สิ้นเดือนเลย" ผมหันมองซ้ายมองขวาเลย  ??? พลางคิดในใจว่าพูดกับเราอ้ะเปล่าหว่า แต่จากการมองดูรอบๆตัวก็น่าจะเราแล้วหล่ะมั้งเลยตอบป้าแกไปว่า "ป้าครับ น้ำตกหมูไม่ใส่พริก ข้าวเหนียวหนึ่ง" ก็ด้วยประการนี้แหล่ะครับสำหรับของผม ไม่รู้ว่าหล่อแบบไหน  ;D
blablast

« ตอบ #7 เมื่อ: 14, เมษายน 2013, 03:18:53 PM »

ที่เค้ามองเพราะเหตุนี้หรือเปล่าครับ ตอนผมได้รถมาใหม่ๆ ผมก็ขี่ไปซื้อข้าวเหนียวส้มตำที่ร้านเจ้าประจำครับ โดยปกติผมจะเข้าไปจอดหน้าร้านเลย (ร้านเป็นรถเข็น) ประมาณว่าจอดหน้าร้านแล้วก็สั่งและก็คร่อมรถรออยู่อย่างงั้นแหล่ะครับ แต่พอดีวันนั้นที่ไปสั่งคนค่อนข้างเยอะป้าแม่ค้าแกก็วุ่นๆอยู่กับการทำพวกลาบน้ำตกอยู่หลังร้านบวกกับว่าหมวกกันน้อคผมไม่ได้ถอด (ตอนแรกๆขับเวฟก็ถอดอยู่หรอกเพราะมันมีตะกร้าหน้าวางได้ แต่พอมา CBR ไม่รู้จะวางไว้ไหน) พอขี่ไปจอดหน้าร้านปั้บยังไม่ทันเริ่มสั่งเลย แกตะโกนกลับมาเลยว่า "ทำไมเดือนนี้มาเก็บเร็วจัง!!! ยังไม่สิ้นเดือนเลย" ผมหันมองซ้ายมองขวาเลย  ??? พลางคิดในใจว่าพูดกับเราอ้ะเปล่าหว่า แต่จากการมองดูรอบๆตัวก็น่าจะเราแล้วหล่ะมั้งเลยตอบป้าแกไปว่า "ป้าครับ น้ำตกหมูไม่ใส่พริก ข้าวเหนียวหนึ่ง" ก็ด้วยประการนี้แหล่ะครับสำหรับของผม ไม่รู้ว่าหล่อแบบไหน  ;D

:P :P :P
blablast

« ตอบ #8 เมื่อ: 14, เมษายน 2013, 03:20:31 PM »

ผมเคยไปจอดหน้าเซเว่น เด็กๆผู้หญิงอายุประมาณ 14-15 3คนมารุมดูกันใหญ่
แต่พอผมเดินเข้าไปเท่านั้นแหละ เดินหนีกันเป็นแถว >%REDD >%REDD >%REDD
ReeNZeeD

« ตอบ #9 เมื่อ: 14, เมษายน 2013, 06:38:43 PM »

ขับไปไหนก็มีแต่คนมอง ขนาดสงกรานต์ เขายังไม่กล้าสาดน้ำผมเลย   {เขาว่ากันว่า cbr รถมือปืน555+}
blablast

« ตอบ #10 เมื่อ: 14, เมษายน 2013, 08:10:23 PM »

ขับไปไหนก็มีแต่คนมอง ขนาดสงกรานต์ เขายังไม่กล้าสาดน้ำผมเลย   {เขาว่ากันว่า cbr รถมือปืน555+}

อันนี้เรื่องจริงครับ
Little_T

ความสุขที่แท้จริงคือการได้ขี่มอเตอร์ไซค์คันโปรด ไปกับเพื่อนที่รู้ใจกัน

« ตอบ #11 เมื่อ: 14, เมษายน 2013, 08:14:38 PM »

เรื่องมีอยู่ว่า...ขี่แล้วหล่อครับ ลูกเล็กเด็กแดง ผู้ใหญ่บ้านกำนัน มองตามตลอด ;D ;D
หรือว่ากลัวมาเก็บเงินกู้ก็ไม่รู้ :o
แต่ก็นั่นแหละครับ แค่อยากบอกความในใจ
เพราะภูมิใจมากที่มีน้องซีขี่ :) :)

อืมมมมม จริงงงงง นั่นก้อเป็นปัญหาสำหรับผมมากเลยครับมีแต่คนถาม แล้วผมยังไม่พอ ยังบอกว่า คนขี่หน้าตาดีด้วยนี่สิ ผมไม่รู้จะแก้ตัวยังไง กลัวออกตัวไปแล้วจะทำร้ายน้ำใจเค้าง่ะครับ :P

watt
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« ตอบ #12 เมื่อ: 14, เมษายน 2013, 09:17:21 PM »

.ขับไปไหนก็มีแต่คนมอง ขนาดสงกรานต์ เขายังไม่กล้าสาดน้ำผมเลย   {เขาว่ากันว่า cbr รถมือปืน555+}

:P :P
ใช่ๆเมื่อวานผมขี่รถกลับบ้านใส่หมวกเต็มใบและเสื้อเจ็คเก็ตแบบมีเกราะอ่อนไม่มีใครสาดน้ำผมเลย บางที่เห็นอยู่ว่าเขาดักรถมอเตอร์ไซค์ให้จอดทุกคันเพื่อที่จะสาดน้ำแต่กับผมเค้าไม่เรียกเลยอะแถมเดินหลบเข้าข้างทางอีก !ohno !ohno
TEAMz
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

teamzajung_@hotmail.com
« ตอบ #13 เมื่อ: 15, เมษายน 2013, 03:38:41 AM »

: ผมเคยขี่ไปเดิมน้ำมันที่ปั้ม PTT  พอเติมเสร็จเด็กปั้มถามว่า...เอาใบเสร็จไห๊มมม???
เอาซะผมงงเลย  @#%$( @#%$(
phaiboon

boonphai111@hotmail.co.th
« ตอบ #14 เมื่อ: 15, เมษายน 2013, 04:16:59 AM »

ผมขับซีบีอาร์  ใส่หมวกครึ่งใบ เสื้อลายทหาร หนวดเคราเฟิ้ม  ขับผ่านพวกเล่นน้ำสงกรานต์ริมถนน  กำลังทำท่าจะเหวี่ยงกระป๋องน้ำมาสาด ผมรีบเปิดหมวก พร้อมกับตะโกนเสียงดังพอประมาณ  "อย่าสาดนะ......" ได้ผล พวกรีบหดมือกลับแทบไม่ทัน   ขอบคุณท่านแก๊งทวงหนี้ดีๆทั้งหลายที่ทำให้ผมไม่เปียกน้ำช่วงสงกรานต์   หลังสงกรานต์เชิญสาดน้ำตามสบาย
blablast

« ตอบ #15 เมื่อ: 15, เมษายน 2013, 08:08:04 PM »

ตั้งแต่เริ่มสงกรานต์มา ยังไม่มีใครกล้าสาดน้ำเลย l8 l8 l8
ddt_service
เราอาจจะเลือกที่จะเป็นผู้ชนะทุกครั้งไม่ได้ แต่เราเลือกที่จะทำให้ดีที่สุดได้ทุกครั้งเส

« ตอบ #16 เมื่อ: 16, เมษายน 2013, 02:30:42 AM »

@#%$( >:( :'( nooooo >jakkkk l15 cryyyyy l6 l8

หมาเฝ้าบอร์ด
ครอบครัวมาก่อนเสมอ
CBR Moderator

นี้มันลูกลิงชัดๆ

819078776 thahnandorn@hotmail.com cbr150club.com cbr150club.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #17 เมื่อ: 16, เมษายน 2013, 10:07:24 PM »

@#%$( >:( :'( nooooo >jakkkk l15 cryyyyy l6 l8
ยังซ่อมรถไม่เสร็จอ่ะดิตาแดร็ก ถึงได้บ่นไม่ออก !>>) !>>) !>>)

ddt_service

« ตอบ #18 เมื่อ: 17, เมษายน 2013, 05:32:06 AM »

ยังซ่อมรถไม่เสร็จอ่ะดิตาแดร็ก ถึงได้บ่นไม่ออก !>>) !>>) !>>)

>:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( จะเอาคันใหม่ค๊าบบบบบบบบบบบบบ !hoehoe !hoehoe

ไอศกรีม

« ตอบ #19 เมื่อ: 18, เมษายน 2013, 04:26:58 AM »

อืมมมมม จริงงงงง นั่นก้อเป็นปัญหาสำหรับผมมากเลยครับมีแต่คนถาม แล้วผมยังไม่พอ ยังบอกว่า คนขี่หน้าตาดีด้วยนี่สิ ผมไม่รู้จะแก้ตัวยังไง กลัวออกตัวไปแล้วจะทำร้ายน้ำใจเค้าง่ะครับ :P

ตอนถามคนขี่หน้าตาดีนี่ พี่เต่าลืมถอดหมวกหรือป่าวพี่ 
(ผมแซวเล่นนะ l11 )

หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์