CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ท่อใบนี้ใช้ดีไหมครับ?  (อ่าน 1469 ครั้ง)
mewza_cbr
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

« เมื่อ: 01, มีนาคม 2013, 01:23:39 AM »

[/url]

อยากสอบถามว่าท่อ namban แบบในรูปนี้มีใครใช้อยู่บ้างครับ

แล้วใช้ดีไหมครับ ทนทานมั้ยครับ

ขอความคิดเห็นหน่อยครับผม ขอบคุณไว้ล่วงหน้าครับ

;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;)

PezZiie
-.Best Bike,Best Life.-
I'm CBRsCLUB

« ตอบ #1 เมื่อ: 01, มีนาคม 2013, 01:47:25 AM »

ความทนทานอยู่ที่การใช้งานคับ ถ้าลากเป็นหมื่นรอบตลอดก็พังคับ  :-\

-..ไม่หล่อ ไม่เท่ห์ แต่จน..-
TheGame
Certified Trader
*

กลิ้งๆๆๆ

« ตอบ #2 เมื่อ: 01, มีนาคม 2013, 02:03:13 AM »

ดังกว่าค่ายลาดพร้าว71ครับ

ต้น นครปฐม
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

มาร่วมกันสร้างครอบครัวที่อบอุ่นกันเถอะ

« ตอบ #3 เมื่อ: 01, มีนาคม 2013, 02:27:10 AM »

ไม่รุ้ว่าดีหรือป่าวนะคับ แต่น้ำบานนี้ส่วนมาเขาทำส่งนอก อินโด กับมาเลย์ คนเล่นกันเยอะพอสมควรคับ

จุดมุ่งหมายครั้งแรกของการมาคลับคืออะไร
จงจำไว้ให้มั่นแล้วอย่าลืมเมื่อท่านอยู่นานๆ
และคอยเป้นตัวอย่างให้น้องใหม่ๆด้วยคับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์