CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: : รบกวนผู้รู้ช่วยบอกผมทีครับว่ามันเกิดจากอะไร !!  (อ่าน 5940 ครั้ง)
หมาเฝ้าบอร์ด
ครอบครัวมาก่อนเสมอ
CBR Moderator

นี้มันลูกลิงชัดๆ

819078776 thahnandorn@hotmail.com cbr150club.com cbr150club.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #20 เมื่อ: 09, มกราคม 2013, 01:14:28 AM »

นั้นเสียงพัดลมเหรอครับ <%6 <%6 <%6

Little_T
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

ความสุขที่แท้จริงคือการได้ขี่มอเตอร์ไซค์คันโปรด ไปกับเพื่อนที่รู้ใจกัน

« ตอบ #21 เมื่อ: 09, มกราคม 2013, 01:20:54 AM »

ไม่ได้ให้ฟังเสียงพัดลมน่ะครับ l12พอดีออกจาก0มาถึงบ้านเครื่องยังไม่เย็นใจร้อน อยากอัพข้อมูลให้เพื่อนๆทราบกันเลยรีบไปหน่อยเสียงพัลมเลยกลบหมด เกวอัพให้ฟังกันใหม่ก้อได้ครับ ของผมเครื่องยิ่งร้อนเสียงยิ่งดังน่ะครับ

godking
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« ตอบ #22 เมื่อ: 09, มกราคม 2013, 04:48:29 PM »

ไม่ได้ให้ฟังเสียงพัดลมน่ะครับ l12พอดีออกจาก0มาถึงบ้านเครื่องยังไม่เย็นใจร้อน อยากอัพข้อมูลให้เพื่อนๆทราบกันเลยรีบไปหน่อยเสียงพัลมเลยกลบหมด เกวอัพให้ฟังกันใหม่ก้อได้ครับ ของผมเครื่องยิ่งร้อนเสียงยิ่งดังน่ะครับ
ผมก็ว่า ทำไม พัดลมทำงานเลย ทั้งที่ยังเพิ่งสตาร์ท ^^

ครับเสียงแปลกมาก ผมก็ไม่ได้ความรู้เรื่องช่างมาจากพ่อด้วยซิ อิอิ แกแค่ฟังเสียงรู้เลยว่าอะไรมีปัญหา

เอาใจช่วยครับ ทั้งคุณ TEAMz และ Little_T

Little_T
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

ความสุขที่แท้จริงคือการได้ขี่มอเตอร์ไซค์คันโปรด ไปกับเพื่อนที่รู้ใจกัน

« ตอบ #23 เมื่อ: 09, มกราคม 2013, 06:40:16 PM »

ตอนนี้อยู่A.P.สำโรงครับ ตอนขี่มาประคองๆมา เสียงดังอายชาวบ้านมาก กว่าจะถึงเหนื่อยเลยทีเดียว ไม่เคยเกรงอย่างนี้มาก่อนเล้ย มี250 แต่ขี้ได้ร้อยเดว เฮ้อ....กุ้ม

bloodrising2
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

« ตอบ #24 เมื่อ: 10, มกราคม 2013, 08:31:31 AM »

น่าจะตัวดันโซ่ครับ รถวิ่ง 2 หมื่น เคยเปลียนตัวดันโซ่ละยังครับ
ฟังจากเสียงและ ตัวเลขบนหน้าปัด 2 หมื่นกว่าๆ น่าจะใช่แล้วนะครับ
ราคา 6-7 ร้อยครับ ราคาตัวดันโซ่ ถอดมาล้าง ไม่การันตีว่าจะหาย 100% ไหม
เพราะว่าผมลองมาแล้ว สุดท้ายซื้อเปลี่ยนครับ
TEAMz
**

teamzajung_@hotmail.com
« ตอบ #25 เมื่อ: 11, มกราคม 2013, 02:06:39 AM »

น่าจะตัวดันโซ่ครับ รถวิ่ง 2 หมื่น เคยเปลียนตัวดันโซ่ละยังครับ
ฟังจากเสียงและ ตัวเลขบนหน้าปัด 2 หมื่นกว่าๆ น่าจะใช่แล้วนะครับ
ราคา 6-7 ร้อยครับ ราคาตัวดันโซ่ ถอดมาล้าง ไม่การันตีว่าจะหาย 100% ไหม
เพราะว่าผมลองมาแล้ว สุดท้ายซื้อเปลี่ยนครับ

: ขอบคุณครับ  ;)
maihack
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

*-*ๆ

« ตอบ #26 เมื่อ: 11, มกราคม 2013, 02:58:31 PM »

ของท่านเจ้าของกระทุ้เนี่ย เหมือนตัวดันโซ่จริงๆ ครับ ดังๆ หายๆ ตอนยกคันเร่ง ถ้าเกิดมันสึกมากก็ต้องเปลี่ยนล่ะครับ โซ่ไทมิ่งหย่อน ๆ พาวาล์ว ยันได้นะครับ ไอ้เสียงแต็กๆ นี่
หมีขั้วโลก
I'm CBRsCLUB

palm.2499@hotmail.com ไม่มีใครเกิดมาไรค่า+แม้คนที่ฉลาด
« ตอบ #27 เมื่อ: 12, มกราคม 2013, 08:34:19 AM »

อืม...ลืมบอกครับผมชื่อ....เต่าครับ....ขี่250สีขาวครับ 565 เจอกัน บีบแตรทักกันได้ครับ
ถ้าไม่หายหรือเบื่อการเข้า0เข้าไปร้านพี่ต้นเลย 

[/img]http://image.ohozaa.com/view2/wnyH1FkpPHyi955Z
TEAMz
**

teamzajung_@hotmail.com
« ตอบ #28 เมื่อ: 12, มกราคม 2013, 06:45:40 PM »

อืม...ลืมบอกครับผมชื่อ....เต่าครับ....ขี่250สีขาวครับ 565 เจอกัน บีบแตรทักกันได้ครับ
ถ้าไม่หายหรือเบื่อการเข้า0เข้าไปร้านพี่ต้นเลย 

คือผมอยากไปร้านพี่ต้นนะครับ แต่ผมอยู่ พิษณุโลกอ่ะครับ ไม้รู้ทาง แย่จัง  :-X และอีกอย่างไม่เคยขี่เข้า กรุงเทพฯด้วยครับ  !hoehoe
Moo
I'm CBRsCLUB

ใครๆก็ว่าผมโรตจิต!

BiT-SpideR_7@hotmail.com
« ตอบ #29 เมื่อ: 12, มกราคม 2013, 09:39:34 PM »

!sadsad !sadsad !sadsad

หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์