CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: จริงหรอกับ CBR250 ลายใหม่เดือนช่วงกลางเดือนพฤษภาคม  (อ่าน 12123 ครั้ง)
monoyo
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

« ตอบ #20 เมื่อ: 01, พฤษภาคม 2012, 05:42:13 AM »

ถึง CBR 250 ถึงตัว 2012 ยังไม่ค่อยแน่ชัดครับ แต่ ถ้าจะออกมา ก็คงไม่พิดจาก 2011 มากเท่าไร  ก็แค่เปลี่ยน ลายนิดหน่อยเท่านั้น เองอย่าไป วอรี มาก ซื้อก่อน หล่อก่อน  เท่ก่อน ซื่อทีหลังเดี่ยวก็ รอ ลายนั้น ลายนี้ ออกมา บอกก่อนว่า ตามไดยอดขายยังดีอยู่ ลายใหม่ยังไม่ออกมาครับ  ยอดขายตกลายใหม่ถึงจะออกมา บอกก่อนเลยว่า CBR 250 2012  ยังไม่มีครับ เชื่อดิ  ดีไม่ดี ลายนี้ ยันจนถึง 2013  :P :P :P :P :P

cadinal
" MaY "
I'm CBRsCLUB

may_alone@windowslive.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #21 เมื่อ: 05, พฤษภาคม 2012, 12:18:01 AM »

- เรื่องไม่คืนเงินจอง ปกติก็เป็นแบบนั้นอยู่แล้วครับ คงทำอะไรไม่ได้ ยกเว้นจะขายใบจองให้คนอื่นไปรับแทน

- ส่วนเรื่องลายใหม่ มันมีข่าวลือมาทุกปีแหละครับ แต่ที่เห็นๆ เอาเข้าจริงๆก็มาช่วงปลายปี - ปีใหม่ ประจำ
เช่น CBR ตัวใหม่ 2012 ลายใหม่ สีใหม่ ก็มาออกช่วงต้นๆปี แบบเดิม

เรื่องรอหรือไม่รอคงต้องตัดสินใจเอาเองครับ  l13

ตัว 250 จะมีสีขาวจร้า สนใจมาจองได้เรยจร้า

อ๊ะ!!! ^ สรุปคุณเมย์มาคอร์นเฟิร์มล่ะ มาแน่ถ้างั้น   :oiui จองโลด!!!

ปล.เอาสีแดงไปแลกได้มั้ยคุณเมย์   *^%#  >som

แลกได้นะคะ ถ้าปิดบัญชีไม่ลงก็เพิ่มเงินนะ อิอิ
basindy
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« ตอบ #22 เมื่อ: 05, พฤษภาคม 2012, 05:06:35 AM »

เหนผมไปขอดูที่ศูนล่าสุดนี้ เขาบอกว่า 'ประมาณ2เดือนนี้ลายใหม่จะออกมาแล้วนะครับคันนี้คันสุดท้ายของที่นี่แล้ว(ที่นี่หมายถึงในจังหวัดสงขลาครับ) l9
basindy
**

« ตอบ #23 เมื่อ: 05, พฤษภาคม 2012, 05:06:58 AM »

และตอนนี้ผมก็กำลังจะไปออกรถแล้วคร๊าบบ วันจันทร์นี้เท่านั้น  >%REDD >A@$%^^
Adult_only
**

« ตอบ #24 เมื่อ: 07, พฤษภาคม 2012, 01:56:20 AM »

ของผมรอตั้ง กลางเดือน พ.ค. อยากให้ถอนจองได้แบบรถเก๋ง ร้านที่ผมจองรู้สึก ยังไงๆล้วเนี่ย :-X
basindy
**

« ตอบ #25 เมื่อ: 07, พฤษภาคม 2012, 06:54:31 AM »

ของผมคือเข้าไปคันสุดท้ายพอดีคร๊าบบ เลยจองไว้เมื่อวันพฤหัส(จำไม่ผิด) แล้วจะออกพรุ่งนี้ละคร๊าบ(ทำเรื่องออก)

ส่วนพารถออกวันอังคารน่ะครับ ตามวันเวลาที่ดีและเงินที่พร้อม
Adult_only
**

« ตอบ #26 เมื่อ: 10, พฤษภาคม 2012, 06:26:42 AM »

ของผมคือเข้าไปคันสุดท้ายพอดีคร๊าบบ เลยจองไว้เมื่อวันพฤหัส(จำไม่ผิด) แล้วจะออกพรุ่งนี้ละคร๊าบ(ทำเรื่องออก)

ส่วนพารถออกวันอังคารน่ะครับ ตามวันเวลาที่ดีและเงินที่พร้อม

ยินดีด้วยครับท่าน ของผมวันที่ 15นี้ยังไม่รู้เลยว่าลูกผีลูกคน l8
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์