CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแก้ไขครับ เรื่องปัญหา 250 r ที่คอมเม้น รู้สึกผิดจัง  (อ่าน 4064 ครั้ง)
Access
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« เมื่อ: 10, มีนาคม 2011, 06:52:17 PM »

1.ก่อนอื่น ขอโทษ  เฮีย  พนักงาน และ ช่าง HONDA MC ในร้านนี้ทุกๆท่านครับ ผมชื้อรถกับร้านคุณมา 250R ช่างทุกท่าน บริการก็ จริงใจ ดีมากครับ ราคารถก็เทียงธรรม รู้สึกผิดจัง
 ที่เวลารถมีปัญหาแล้วไม่เข้าร้าน คุณ  ไปให้ร้านอื่นทำแทน เพราะร้านคุณ กับ บ้านผมไกลกันมาก
 จึงทำให้ ทาง ช่างทาง MC  เสียหาย ไม่ดูแล ลูกค้าให้ดี เพราะรถออกร้านคุณ  cryyyyy และที่ผมเคย คอมเม้นช่างว่า ไม่ได้เรื่อง ผมไม่ได้ว่าทางร้าน HONDA MC นะครับ
 แต่ที่ว่า ร้านเค้า อยู่แถวๆ ตากสิน ผมขอไม่บอกชื่อร้านแล้วกัน บอกได้คำเดียวร้านแถว ตากสิน ห่วยแตกมากๆ 
  อันคำคมว่า
1.อุปกรณ์ดี     คนดี     นั้นดีแน่  l5

2.อุปกรณ์แย่   คนดี      ยังพอไหว  l2

3.อุปกรณ์ดี     คนแย่    แก้กันไป  >@#%GD

3.อุปกรณ์แย่   คนแย่    ก็บรรลัยเท่านั้นเอย  l12

ทาง HONDA MC คุณไม่ต้องกังวนอะไรนะครับ คุณมีข้อ 1 อยู่แล้ว
ผมขอเป็น กำลังใจกับทางร้าน HONDA  MC (พระโขนง) ทุกท่าน ครับ
 ขอกราบขอโทษ ที่ทำให้เสียกำลังใจในการทำงาน สู้ต่อไปครับพี่น้องทุกท่าน l13 และ ขอบคุณ พี่อาทิตย์ ช่างคนนี้สุดยอดจริงๆ >A@$%^^

re
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

ความชอบอยู่ที่ตัวเรา

« ตอบ #1 เมื่อ: 10, มีนาคม 2011, 07:38:02 PM »

!goodjob !hoehoeไม่เจอหน้าเจอตาเลยนะครับทริปแก่งหินเพิงไปกับเขาไหมพี่บอล
KAATO
CBR Commando

เฟี๊ยววววววเง๊าะห์ส์ษ์ศ์ฎ์ฆ์ฑ์ฐ์

to_nemesis@hotmail.com
« ตอบ #2 เมื่อ: 10, มีนาคม 2011, 07:42:17 PM »

ศูนย์ กับ AP นั้น คนละส่วนกัน

ศูนย์ ถ้าโชคดีก็ดีไป โชคร้ายก็โคตรซวยครับ

เพราะว่า นอกจากจะไม่ตรงจุดแล้วยังวิเคราะห์ออกทะเล

ยินดีด้วยที่เจอศูนย์ที่โอเคแล้ว

ใครที่ยังไม่เจอศูนย์ที่ดี ก็พยายามหาดูครับ อย่าคิดว่าศูนย์ใกล้บ้านนั้นโอเค บางที ศูนย์ที่ดี ก็อยู่ไกลออกไป

เหมือนเราไปหาหมออ่ะ มันก็มี รพ เยอะ แต่ รพ ที่ดี เราก็ยังอุตส่าห์ดั้นด้นกันไป

RACEDEE
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

« ตอบ #3 เมื่อ: 10, มีนาคม 2011, 10:52:12 PM »

:D   สำหรับผม ผมก็จะไปหาพี่บุญเลิศของผมเขาอยู่ที่ สำนักงานใหญ่ที่สำโรง พี่เขาบริการดีมากๆครับ  >coooool
มารบูรพา
Love You Too Much
I'm CBRsCLUB

++..กระโหลกบางตายช้า..กระโหลกหนาตายก่อน..++

roj_play_boy@hotmail.com
« ตอบ #4 เมื่อ: 10, มีนาคม 2011, 11:05:59 PM »

>> ของเรามีปัญหาอะไร ก็เข้าไปนั่งคุยกับช่างที่โรงงาน honda สำโรง ตั้งแต่ตัว 150 fi แล้ว ขอบอกว่า อัธยาศัย เยี่ยมมากๆ <<

chaiyason
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับ

luxyom@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #5 เมื่อ: 11, มีนาคม 2011, 05:22:52 AM »

!goodjob
Hayabusa
ซักวันฝันจะเป็นจริง
I'm CBRsCLUB

เน Electrical Engineering KMUTNB

12312414 nnn@hotmail.com xxxxxxxxxxxx xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx
« ตอบ #6 เมื่อ: 11, มีนาคม 2011, 04:53:06 PM »

ศูนย์ ถ้าโชคดีก็ดีไป โชคร้ายก็โคตรซวยครับ

เพราะว่า นอกจากจะไม่ตรงจุดแล้วยังวิเคราะห์ออกทะเล

ยินดีด้วยที่เจอศูนย์ที่โอเคแล้ว

ใครที่ยังไม่เจอศูนย์ที่ดี ก็พยายามหาดูครับ อย่าคิดว่าศูนย์ใกล้บ้านนั้นโอเค บางที ศูนย์ที่ดี ก็อยู่ไกลออกไป

เหมือนเราไปหาหมออ่ะ มันก็มี รพ เยอะ แต่ รพ ที่ดี เราก็ยังอุตส่าห์ดั้นด้นกันไป

อีกอย่างๆ ร้านอาหาร ใกล้บ้าน ใช่ว่า จะอร่อย ร้านอร่อย ไกลๆเราก็ l11

Panadda Racing
KAATO
CBR Commando

เฟี๊ยววววววเง๊าะห์ส์ษ์ศ์ฎ์ฆ์ฑ์ฐ์

to_nemesis@hotmail.com
« ตอบ #7 เมื่อ: 11, มีนาคม 2011, 06:04:54 PM »

อีกอย่างๆ ร้านอาหาร ใกล้บ้าน ใช่ว่า จะอร่อย ร้านอร่อย ไกลๆเราก็ l11

ใช่เน สนามใกล้ๆBRCมีไม่กิน ไปกินที่สนามไกลๆTRC ไรเทือกนั้นอ่ะ 5555555++++

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์