CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ฮะๆ มีคำถาม!!!  (อ่าน 6068 ครั้ง)
JAKZA
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

อิสระ

« ตอบ #20 เมื่อ: 11, มกราคม 2011, 05:46:44 AM »

ถ้าตัดสินใจอยากก็ลองโยนเหรียญ ก้อย-หัว  ทายดู อธิฐานด้วยเด้วไปขลัง   :-[ ผมก็ทำบ่อย :-\

new150
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

อุปสรรคไม่ได้ผลักให้เราล้ม แต่มันผลักให้เราลุกขึ้น

« ตอบ #21 เมื่อ: 11, มกราคม 2011, 05:54:21 AM »

:D :D มีสองอย่าง ซื้อด้วยใจ หรือด้วยสมอง
แต่ผมซื้อด้วยใจคับ เพราะเป็นรถที่ชอบปัญหาไรมาก็เล็กน้อย อิอิ  handsom handsom

พูดไม่ได้  แต่เราก็เข้าใจกัน 
iSea
ไม่มีอะไรที่มนุษย์ทำไม่ได้
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

iii_jsiega@hotmail.com
« ตอบ #22 เมื่อ: 11, มกราคม 2011, 06:01:14 AM »

:D :D มีสองอย่าง ซื้อด้วยใจ หรือด้วยสมอง
แต่ผมซื้อด้วยใจคับ เพราะเป็นรถที่ชอบปัญหาไรมาก็เล็กน้อย อิอิ  handsom handsom

ถูกเลยครับ ถ้าใจไปแล้วราคาเท่าไรก็ฉุดไม่อยู่แล้วครับ
otiss
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

มาแว้วววววว

« ตอบ #23 เมื่อ: 11, มกราคม 2011, 06:53:56 AM »

ขอขอบคุณทุกๆท่านที่ให้คำแนะนำที่ดีครับ ตอนนี้ผมกำลังรอรถเช่าอยู่ แว่วๆว่าใกล้มาละตัว 150 แต่ตอนนี้หาร้านไม่เจอที ว่าจะลองดูก่อนแล้วตัดสินใจอีกที ไงก้อขอบคุณอีกครั้งครับ !>>)
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์