CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามสักคำสิครับว่าตกลงเจ้าcbr250iเนี๋ยจะวางเมื่อไหร่ครับ  (อ่าน 11203 ครั้ง)
moomooh
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« ตอบ #20 เมื่อ: 04, ธันวาคม 2010, 09:04:48 AM »

อ้อ!!พี่อีกคนเขาบอกมาด้วยว่าสามารถไปจองตามร้านตัวแทนจำหน่ายได้แล้วนะครับ แล้วก็จะได้รับสิทธิ์1000คันแรกแถมเสื้อด้วย แต่เสื้อจะเป็นคนละแบบกับตัวที่แถมจาก150ครับ :D :D

ทำไม ใน greenzone เค้าบอกว่า ถยอยรถไปตัวแทนแล้วครับ แล้วไม่ได้แถมเสื้อด้วย แถมหมวก hjc

ใช่ครับตอนนี้พี่เขาบอกว่าได้ทยอยส่งรถไปตามตัวแทนจำหน่ายแล้ว ส่วนเรื่องของแถมเขาบอกผมว่าเป็นเสื้ออ่ะครับ :-\ :-\

สงสัย ร้าน จะเอาหมวกไว้เอง อิอิ      :P

husky9
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

« ตอบ #21 เมื่อ: 05, ธันวาคม 2010, 03:10:31 AM »

สับสนจริงๆ กับข้อมูล เห่อะๆ

bomtaki
คนตัวเล็ก แต่ใจรัก ของเล่นใหญ่
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

นายเท่มาก เธอสวยแท้

bom_taken@hotmail.com
« ตอบ #22 เมื่อ: 06, ธันวาคม 2010, 07:51:30 PM »

ระหว่างรอรถไม่กี่วันนี้ท่านทำอะไรบ้างให้เวลาผ่าน

รอและอ่านข้อมูลจนเตรียมไปสอยได้แล้วนะครับเนี่ย

ความรู้จะแน่นหละเด้อพร้อมเตรียมตัวรถ

แต่งจะสั่งได้อย่างไรเนี่ย แล้วจะมากี่วันอ่ะนะ >%REDD

รอผู้รู้คนแรกออกได้วันไหนกันเอ่ย

อยากได้ก่อนวันที่15อ่ะครับทำไงถึงได้ไวๆ

NoterideR
รถเต็มร้อย...แต่ใจต้องเกินร้อย...
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

ORIGIN IN PATTAYA

« ตอบ #23 เมื่อ: 09, ธันวาคม 2010, 07:07:39 AM »

ทนรออีกนิดเดียวเองครับ คุ้มค่าแน่นอนครับกับการรอคอย เมื่อวานนี้ผมเข้าไปดูรายละเอียดตัวรถแบบใกล้ๆมา บอกได้คำเดียวว่าสุดยอดครับกับเทคโนโลยีที่ออนด้าให้มา
สมราคาครับ ยางที่ติดรถมาถือว่าดีทีเดียวครับเนื้อยางนิ่มดีกว่าตัว150 แทบไม่ต้องวิ่งรันอินยางเลย แบบว่าออกห้างมาเอาไปยัดโค้งได้เลย เอาแค่นี้ก่อนครับพูดมากแล้วน้ำลายไหล
แบบว่ามันอยากได้ใจจะขาด ผมอยู่พัทยาที่ร้านเค้าบอกว่าจะออกวางประมาณวันที่ 20 ธันวา นี้ อ่ะครับ (ตัวธรรมดานะ)
ปลฯ รออีกนิดครับ นิดเดียวจริงๆ  !goodjob !goodjob !goodjob

noniboy
**

« ตอบ #24 เมื่อ: 09, ธันวาคม 2010, 07:17:36 AM »

จาก 1 เป็น 5 มาเป็น 10 แล้วก็เริ่มส่งรถ 15 นี่มา 20 อีกแล้วเหรอครับ l12 l8
บางท่านก็ว่าเพื่อนออกมาแล้ว ???
แต่ทำไงได้ยังไงก็ต้องรอต่อไป !hoehoe !hoehoe !hoehoe
(ขอบ่นนิดนึงครับ) ;D
Candymothh
Bluemothh cbr
I'm CBRsCLUB

Every Step Freedom : อิสระทุกท่วงท่า

« ตอบ #25 เมื่อ: 09, ธันวาคม 2010, 06:48:21 PM »

สับสนกับข้อมูลจริง ๆ นั่นแหล่ะครับ แต่ถ้ายังไง เค้าคอนเฟิร์มมาว่า วันที่ 20 งั้นก็ต้องรอดูล่ะครับ

อีก 10 กว่าวัน เอิ้ก ๆ ไงก็ รอกันอีกนิด ( รึเปล่า )  l7 l7 :P :P

hi5  นะครับผม  http://Liverpool-1.hi5.com

E-mail : mothh_linkinpark@hotmail.com
JobCyber
NOD32

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #26 เมื่อ: 10, ธันวาคม 2010, 12:55:41 AM »

ที่เพชรบุรีมาแล้วอะครับ CBR250r แต่เห็นอยู่หลังร้าน....นะสงสัยรอทาง Honda เข้าประกาศก่อน

จะมาซื้อที่เพชรบุรีก็ได้นะไม่ค่อยเห็นใครซื้อเลย ผมขี่ CBR150i เท้อยู่คนเดียว

ปล.รู้สึกว่าเข้ารับแต่เงินผ่อนนะครับ สดไม่รับเพราะได้น้อย
Candymothh
Bluemothh cbr
I'm CBRsCLUB

Every Step Freedom : อิสระทุกท่วงท่า

« ตอบ #27 เมื่อ: 10, ธันวาคม 2010, 01:44:45 AM »

ที่เพชรบุรีมาแล้วอะครับ CBR250r แต่เห็นอยู่หลังร้าน....นะสงสัยรอทาง Honda เข้าประกาศก่อน

จะมาซื้อที่เพชรบุรีก็ได้นะไม่ค่อยเห็นใครซื้อเลย ผมขี่ CBR150i เท้อยู่คนเดียว

ปล.รู้สึกว่าเข้ารับแต่เงินผ่อนนะครับ สดไม่รับเพราะได้น้อย

คือที่เพชรบุรี มีจำหน่ายแล้วหรอครับ

hi5  นะครับผม  http://Liverpool-1.hi5.com

E-mail : mothh_linkinpark@hotmail.com
JobCyber
NOD32

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #28 เมื่อ: 10, ธันวาคม 2010, 03:29:52 AM »

คือที่เพชรบุรี มีจำหน่ายแล้วหรอครับ

เห็นเข้าเอามาตั้งหน้าร้านแล้วอะครับ สงสัยคงรอทาง Honda ประกาศให้ขายก่อนอะครับ
bomtaki
คนตัวเล็ก แต่ใจรัก ของเล่นใหญ่

นายเท่มาก เธอสวยแท้

bom_taken@hotmail.com
« ตอบ #29 เมื่อ: 10, ธันวาคม 2010, 06:09:38 AM »

l2 l2
โหลๆมาวันไหนครับเจ๊
เงินร้อนแล้วครับถ้าช้าไปกว่านี้จะแย่เอาครับ
มาก่อนวันที่15เถอะครับที่ไหนก็ยอมไปออกทั้งนั้นแหละครับ
ใครรู้ที่ไหนมีช่วยติดต่อหน่อยนะครับอยากได้ใจจะขาด
เอาสีอะไรก็ยอมครับ !pingping !pingping

amnaj199
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30 เมื่อ: 10, ธันวาคม 2010, 09:21:00 PM »

รอจนจะ !eurk แล้ว
dvilsamyan
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

ของมันแรง

« ตอบ #31 เมื่อ: 10, ธันวาคม 2010, 09:47:40 PM »

ราคา มา แล้วครับ เคดิต (คุณ vampirehunt )จาก เวบCBR250thai
ราคา แรงมาก เห็นแล้วอยากจะ กระอักเลือด
dvilsamyan
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

ของมันแรง

« ตอบ #32 เมื่อ: 10, ธันวาคม 2010, 10:00:16 PM »

ราคา มา แล้วครับ เคดิต (คุณ vampirehunt )จาก เวบCBR250thai
ราคา แรงมาก เห็นแล้วอยากจะ กระอักเลือด
fhoenixer
**

« ตอบ #33 เมื่อ: 13, ธันวาคม 2010, 04:26:36 AM »

วันนี้ผมเห็นวิ่งสวนกัน ตัว 250i แน่นอน เพราะไฟหน้ามันไม่เหมือนกับ 150i สีดำครับ ยืนยันว่ามีการใช้จริงแล้ว 100%
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์