CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไฟท้ายสไตล์ (หน่อง) LED  (อ่าน 54137 ครั้ง)
aof_wanlok
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #60 เมื่อ: 17, มกราคม 2010, 06:42:45 AM »

เท่ดีครับ ไม่เหมือนใครดีครับอัพๆๆๆๆครับ :D :D

inong
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« ตอบ #61 เมื่อ: 18, มกราคม 2010, 02:18:06 AM »

เท่ดีครับ ไม่เหมือนใครดีครับอัพๆๆๆๆครับ :D :D

ขอบคุณครับ  >SAFE$#  >SAFE$#
max_c-my
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

ชาย...ผู้วาดภาพ ด้วยแสง

« ตอบ #62 เมื่อ: 22, มกราคม 2010, 10:44:05 PM »

มีใคร รับทำแบบนี้ขายบ้างคับ

หรือว่า เจ้าของกระทู้ทำขายเองคับ

สวยดีคีบ อยากมีติดรถซักชุด
 !goodjob !goodjob !goodjob

ไม่ได้เจ้าชู้ แต่ไม่รู้จะเลือกใครดี
NONG 278
I'm CBRsCLUB

ความพยายามอยู่ที่ไหน ความพยายามก็จะอยู่ที่นั่น

n-nongn@hotmail.com
« ตอบ #63 เมื่อ: 22, มกราคม 2010, 11:29:25 PM »

>coooool

////////////////หนูจะเป็นลูกที่ดีของพ่อ   และผมจะเป็นพ่อที่ดีของลูก/////////////////
kengjank
kengjank.hi5.com
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

wicheng mahapaisan

kengjank@thaimail.com
« ตอบ #64 เมื่อ: 23, มกราคม 2010, 01:25:00 AM »

โดนอะ

คิดได้งั้ย

สุดยอด

l13

inong
**

« ตอบ #65 เมื่อ: 23, มกราคม 2010, 11:11:45 PM »

มีใคร รับทำแบบนี้ขายบ้างคับ

หรือว่า เจ้าของกระทู้ทำขายเองคับ

สวยดีคีบ อยากมีติดรถซักชุด
 !goodjob !goodjob !goodjob

ยังไม่ได้ทำขายอ่ะครับ แห่ะๆ

โดนอะ

คิดได้งั้ย

สุดยอด

l13

ขอบคุณคร้าบ  >%^SR
Kachi
ขับช้าๆ แต่อย่าให้ใครแซง

CBR มือใหม่ อามี่ 101 (สาเกตนคร) มมส.

« ตอบ #66 เมื่อ: 25, มกราคม 2010, 09:00:35 AM »

ไม่มีรูปหัวใจหรอคับ ผมอยากได้จิงๆ หะ หะ ตั้งแต่พี่บอลและ  อิ อิ 

รูปหัวใจ รูปผีเสื้อ หรือว่ารูปอะไรง่ายๆ ที่มันสมดุลกันพอดีหน่ะคับ คิดได้อย่างเดียวคับ แต่ผมทำไม่เป็น l8 l8

ถ้าทำเป็นมีให้เห็นกันแน่ๆ  ฝากไว้เป็นการบ้านด้วยนะครับ  <%6 <%6

หาเพื่อนๆสมาชิก ร้อยเอ็ด คับ หรือ จ. ใกล้เคียง และทั้งภาคตะวันออกเฉียงเหนือ ของเราครับ เอาไว้พูดคุยแลกเปลี่ยนความรู้กันคับไป ทริป กัน  083-3510-109 อามี่ คับผม

Kachi
ขับช้าๆ แต่อย่าให้ใครแซง

CBR มือใหม่ อามี่ 101 (สาเกตนคร) มมส.

« ตอบ #67 เมื่อ: 25, มกราคม 2010, 09:01:56 AM »

แต่ที่ทำมาก็สวยมั่ก มัก เลยคับ สุดยอดดดดด >coooool

หาเพื่อนๆสมาชิก ร้อยเอ็ด คับ หรือ จ. ใกล้เคียง และทั้งภาคตะวันออกเฉียงเหนือ ของเราครับ เอาไว้พูดคุยแลกเปลี่ยนความรู้กันคับไป ทริป กัน  083-3510-109 อามี่ คับผม

DSDS
อดีตไม่สำคัญ สำคัญแค่ปัจจุบันและอนาคตเท่านั้น

คนที่รู้เพียงเปลือกนอกย่อมสู้คนที่รู้ถึงแก่นไม่ได้

www.parin_ya1984@hotmail.com www.parin_boy2005@yahoo.com
« ตอบ #68 เมื่อ: 25, มกราคม 2010, 02:13:23 PM »

l13 l13 l13 l13 l13 l13 l13

inong
**

« ตอบ #69 เมื่อ: 25, มกราคม 2010, 11:21:24 PM »

ไม่มีรูปหัวใจหรอคับ ผมอยากได้จิงๆ หะ หะ ตั้งแต่พี่บอลและ  อิ อิ 

รูปหัวใจ รูปผีเสื้อ หรือว่ารูปอะไรง่ายๆ ที่มันสมดุลกันพอดีหน่ะคับ คิดได้อย่างเดียวคับ แต่ผมทำไม่เป็น l8 l8

ถ้าทำเป็นมีให้เห็นกันแน่ๆ  ฝากไว้เป็นการบ้านด้วยนะครับ  <%6 <%6

ท่าทางจะรักธรรมชาตินะเนี่ย มีรูปหัวใจ รูปผีเสื้อด้วย  l11

รับทราบเรื่องการบ้านครับ จะลองไปออกแบบดู ได้ไงเดี๋ยวเอามาโพสต์  l10

ขอบคุณมากครับ
yutsoisu
นิ่ง ขรึ๋ม เงียบ เข้ม โหด ติ้งต้อง ตอแหล๋ เด็กแนว ไม่แว๊น LOVE CBR 150

ชีวิตมัน ๆ ยังไม่สิ้น ก็ซิ่งกันต่อไป

yutsoisu@windowslive.com
« ตอบ #70 เมื่อ: 02, กุมภาพันธ์ 2010, 04:55:51 PM »

>cooooolเยี่ยมไปเลยครับ

inside_tae
**

« ตอบ #71 เมื่อ: 03, กุมภาพันธ์ 2010, 09:10:47 AM »

รอด้วยคนคับ :P
popcon

snoopypikky_pop@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #72 เมื่อ: 04, กุมภาพันธ์ 2010, 03:35:47 AM »

ทำเซียนๆ เผลอ ๆ ขาย ได้ ด้วย งะ

^^ สุดยอดครับพี่

Uploaded with ImageShack.us
Nick Name น้องไอซ์/ป๊อป ครับ 19 ปี

CBR150R สีดำ ตอนนี้สีขาวละ

ออก 14/11/52 ครับ

เบอร์โทร 087-619-8028 ดีแทค ครับ

snoopypikky_pop@hotmail.com

เบรคสะบัด คลัชเสีย เกียร์หลุด เครื่องสะดุด เพลาหัก สลักหาย หัวเทียนห่าง ยางแฟบ เเหนบติดตาย ไฟไม่จ่าย ไดไม่ชาร์จ สตาร์ทพัง
tonkissme
อยากแรงต้องแซงทางโค้ง

รักทุกคน รัก CBR

tonkissme@hotmail.com tonkissme00@yahoo.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #73 เมื่อ: 04, กุมภาพันธ์ 2010, 04:12:54 AM »

!pingping dance

*-* tonspeedking.hi5.com  ???

CBR CLUB

ผู้หญิง ชอบคนดี    รักคนเลว  แต่แต่งกับคนรวย   
inong
**

« ตอบ #74 เมื่อ: 11, กุมภาพันธ์ 2010, 10:39:27 PM »

ขอโทษที่ตอบช้านะครับเพราะช่วงนี้ติดงานนิสหน่อย

ก็ลองออกแบบไฟท้ายรูปหัวใจ (ต้อนรับเทศกาลวาเลนไทน์พอดีเลย) ไม่รู้จะถูกใจไหม  >@#%GD

ไฟหรี่เป็นรูปหัวใจ ติดตลอดที่สตาร์ทเครื่องครับ
จากนั้นทำให้อ่อนละมุลด้วยไฟเบรคที่เป็นวงกลมครอบหัวใจอีก 1 ที ตามด้วยไปเลี้ยวที่กดเมื่อไรก็แสดงความรักออกมาในด้านนั้นพอดี (อย่าเพิ่งอ๊วกนะครับ)

ส่วนรูปผีเสื้อ ลองออกแบบแล้วผลงานไม่ค่อยเวิคอ่ะครับ ด้วยพื้นที่อันน้อยนิดและตัวสัญลักรูปมันไม่เหมาะกับบั้นท้ายของมอไซค์ (ชักแม่น้ำทั้ง 5) เลยออกมาไม่ค่อยสวยก็เลยเหลือแค่หัวใจอย่างเดียวครับ  >%REDD

หากเพื่อนๆ คนไหนมีไอเดียดีๆ ก็มาแชร์กันได้นะครับ ผมยินขโมยแบบ เอ้ย! ยินดีชื่นชมและแบ่งปันผลงานครับ  l11

I NONG
Gu..Beck
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

กรูจะทำสิ่งที่กรูอยากแต่..ไม่ทำให้ใครเดือดร้อน

« ตอบ #75 เมื่อ: 11, กุมภาพันธ์ 2010, 11:35:15 PM »

!goodjob !goodjob !goodjob !goodjob !goodjob

chatwit1
**

« ตอบ #76 เมื่อ: 13, กุมภาพันธ์ 2010, 07:04:59 AM »

แจ่มมากครับพี่

ไม่ทราบว่าพี่รับทำป่าวครับ ^^

trancemaster

« ตอบ #77 เมื่อ: 13, กุมภาพันธ์ 2010, 07:16:21 AM »

!goodjob

Uploaded with ImageShack.us
I am the master of my faith; I am the captain of my soul, I’ll build my own destiny
ท่านชายบ้าหวัน
ผู้บริหารด้านการออกแบบทารก
CBR Commando

ที่ปรึกษาด้านท่วงท่าและลีลา

m_cbr150@windowslive.com
« ตอบ #78 เมื่อ: 13, กุมภาพันธ์ 2010, 04:25:21 PM »

ขอโทษที่ตอบช้านะครับเพราะช่วงนี้ติดงานนิสหน่อย

ก็ลองออกแบบไฟท้ายรูปหัวใจ (ต้อนรับเทศกาลวาเลนไทน์พอดีเลย) ไม่รู้จะถูกใจไหม  >@#%GD

ไฟหรี่เป็นรูปหัวใจ ติดตลอดที่สตาร์ทเครื่องครับ
จากนั้นทำให้อ่อนละมุลด้วยไฟเบรคที่เป็นวงกลมครอบหัวใจอีก 1 ที ตามด้วยไปเลี้ยวที่กดเมื่อไรก็แสดงความรักออกมาในด้านนั้นพอดี (อย่าเพิ่งอ๊วกนะครับ)

ส่วนรูปผีเสื้อ ลองออกแบบแล้วผลงานไม่ค่อยเวิคอ่ะครับ ด้วยพื้นที่อันน้อยนิดและตัวสัญลักรูปมันไม่เหมาะกับบั้นท้ายของมอไซค์ (ชักแม่น้ำทั้ง 5) เลยออกมาไม่ค่อยสวยก็เลยเหลือแค่หัวใจอย่างเดียวครับ  >%REDD

หากเพื่อนๆ คนไหนมีไอเดียดีๆ ก็มาแชร์กันได้นะครับ ผมยินขโมยแบบ เอ้ย! ยินดีชื่นชมและแบ่งปันผลงานครับ  l11

I NONG

แจ่มแมวๆๆๆ  l13

<<-----    สายลมผสมแอลกอฮอล์    ------<<<จงเป็น ศุกร์เป็นศุกร์เถิด  อย่าได้เป็น จันทร อังคาร  พุธ พฤหัส เลย
sonic6233
ความดีไม่มีขายอยากได้ต้องทำ
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

ชื่อ "เบ๊นซ์" ครับ

rockman3120@dororo.keroro.com
« ตอบ #79 เมื่อ: 13, กุมภาพันธ์ 2010, 06:20:28 PM »

แน่ นอน มากครับ ผมเรียน อิเล็กทรอ นิก มายังไม่กล้า เลย ครับ  ขี้เกียจ กัด ปริ้น หลาย รอบ เพราะผม มักจะตัด สติกเกอร์ ไม่ค่อยนิ่ง ครับ

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7   ขึ้นบน
  พิมพ์