CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ว่าไงคับพี่ๆทูกคนครับ  (อ่าน 4843 ครั้ง)
jackmania
+++!!!ถ้าขี่ไม่สุดก็หยุดอยู่กับบ้าน!!!+++
I'm CBRsCLUB

ppk_jf@hotmail.com
« ตอบ #20 เมื่อ: 09, มีนาคม 2009, 07:42:49 PM »

อิอิ ญี่ปุ่นซะด้วย มีน้องสาวไหมครับ ;)
                 :-X...กำ เค้ารู้หมดว่าพวกเราเป็นยังไง....5555+

:P :P :P

ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ....ชื่อฝนนะคะ........ ;)

((((((((((อยากพูดญี่ปุ่นเป็นจัง....... ;D ;D))))))))))))))))

มิยาบิ ฮาโตริ ซูซิ โตชิบา มาม่า ไวไว :-\ :-\ พอได้ม่ะฝน

แหมๆ  พี่  คำแรกก็มิยาบิเลย  มีไรก่ะมิยาบิป่าววววววววววววววว :) :) :) :) :)

!!!CBR150+ คันนี้ไม่ต้องกินข้าวลิง!!!

!!!CBR150CLUB!!!กลุ่มเพื่อแสวงหากำไร(ชีวิต)และแสวงหาผลประโยชน์(ทางด้านจิตใจ)!!!

BIKER จิตวิญญาณของชาวสองล้อ ไม่ว่าจะล้อเล็กหรือล้อใหญ่ จะร้อย จะกี่พัน ซีซี หัวใจของเราชาวสองล้อ ก็ยังจะทุ่มเทให้กับสองล้อที่เรามี แล้วเราจะดูถูกกันเพื่ออะไร ในเมื่อเราก็มีสองล้อเท่าๆกัน
     >>>JackMaNiA<<<

ppk_jf@hotmail.com
http://JackMaNia.hi5.com  (กำลังทำให้มันดูดี)

คำเตือน : " การมียานพาหนะ ทำให้ความสามารถในการดื่มสุราน้อยลง "

NONG 278

ความพยายามอยู่ที่ไหน ความพยายามก็จะอยู่ที่นั่น

n-nongn@hotmail.com
« ตอบ #21 เมื่อ: 09, มีนาคม 2009, 08:08:27 PM »

หวัดดีคับ  โหน่งครับ  ยินดีต้อนรับครับ   อีติ๋มตายแน่  นางเอกน่ารักมาก  เอามาฝากซักคนนะครับ   :-*

////////////////หนูจะเป็นลูกที่ดีของพ่อ   และผมจะเป็นพ่อที่ดีของลูก/////////////////
F-CBR
---->>Ambition Never Comes To An End.<<----
CBR Commando

>>>ความ ฝัน ไม่ เคย หยุด ยั้ง<<<

wave-2004@hotmail.com
« ตอบ #22 เมื่อ: 09, มีนาคม 2009, 08:09:37 PM »

;) ;) ;)

"ไม่ว่านักขับจะเทพแค่ไหน แต่ที่วิ่งคือรถเราแค่คนนำทาง"

C_Chain
"เอากะเขาหน่อย......."

พอใจเท่าที่มี.. ยินดีเท่าที่ได้..

« ตอบ #23 เมื่อ: 10, มีนาคม 2009, 12:05:40 AM »

อิอิ ญี่ปุ่นซะด้วย มีน้องสาวไหมครับ ;)
                 :-X...กำ เค้ารู้หมดว่าพวกเราเป็นยังไง....5555+

:P :P :P

ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ....ชื่อฝนนะคะ........ ;)

((((((((((อยากพูดญี่ปุ่นเป็นจัง....... ;D ;D))))))))))))))))

มิยาบิ ฮาโตริ ซูซิ โตชิบา มาม่า ไวไว :-\ :-\ พอได้ม่ะฝน

แหมๆ  พี่  คำแรกก็มิยาบิเลย  มีไรก่ะมิยาบิป่าววววววววววววววว :) :) :) :) :)

:-\ :-\

What you see is What you get

รถซื้อแกง จะให้แรงได้ไง.......!!!
ANN
น้ำเงินเท่านั้น !

« ตอบ #24 เมื่อ: 11, มีนาคม 2009, 03:04:32 AM »

อายิโน๊ะ โมโต๊ะ , โดโสะ, ทาโร่,ฯลฯ

;D ;D ;D ;D ;D

หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์