CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: CBR250 ดอนเมือง รายงานตัวครับ  (อ่าน 2666 ครั้ง)
itasha
Itasha Style
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« เมื่อ: 16, มีนาคม 2016, 08:20:52 PM »

สวัสดีครับพี่ๆ ทุกท่าน ผมมี CBR ใช้มานานแล้วครับ แต่ได้ครอบครองแทนเจ้าของเก่าก็จะครึ่งปีแล้ว

ชื่อ : พิชิตชัย  อุ่มจันสา

ชื่อเล่น :  บิว

สีรถ : แดง

สถานที่อยู่ที่วิ่งรถประจำ : ฐานทัพอากาศดอนเมือง, ลาดพร้าว-วังหิน

งานอดิเรก : เล่นดนตรี, ถ่ายรูป

อาชีพ : รับราชการ

รูปรถครับ (เชื่อว่าต้องมีคนคุ้นๆ รถคันนี้ครับ)

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

panuv2
Administrator

panu_la@hotmail.com
« ตอบ #1 เมื่อ: 16, มีนาคม 2016, 08:59:27 PM »

สวัสดีครับ ยินดีที่ได้รู้จัก

อยู่"ดอนเมือง"นี่ เมืองหลวงของ CBRsCLUB เลยนะครับ 55

หมาเฝ้าบอร์ด
ครอบครัวมาก่อนเสมอ
CBR Moderator

นี้มันลูกลิงชัดๆ

819078776 thahnandorn@hotmail.com cbr150club.com cbr150club.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #2 เมื่อ: 16, มีนาคม 2016, 11:16:34 PM »

สวัสดีและยินดีต้อนรับเพื่อนใหม่ครับ ผมชื่อเดย์ อายุ23 ปัจจุบันอยู่มีนบุรี อนาคตอยู่แพร่ ขับเรนเจอร์สีขาว ทำงานอยู่แถวลำลูกกาคลอง7ครับ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์