CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีครับ น้องใหม่ ไทยสยาม มาฝากเนื้อฝากตัว  (อ่าน 1573 ครั้ง)
thaisiam.d
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« เมื่อ: 10, มกราคม 2016, 12:58:53 AM »

สวัสดีครับ พี่ๆทุกท่านครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ ขับมาสักพักแต่เพิ่งเข้าคลับ   yeah  yeah

ชื่อ ไทยสยาม ดูแลนปิว

ชื่อเล่น  เรียกง่ายๆ  ( ไทย )

สีรถ ดำ-แดง  CBR150i

สถานที่อยู่ที่วิ่งรถประจำ  แถวดินแดง วิ่งฟอร์จูนทาวน์ รัชดาฯ-พันธุ์ทิพย์ ประตูน้ำ
บางครั้งก็ฟอร์จูนทาวน์ รัชดาฯ -บางปู สมุทรปราการ

งานอดิเรก
 เล่นดนตรี/แต่งรถ
Line ID: thai8424
อาชีพ
ตอนนี้เป็น "ฅนสร้างภาพ" คือ ขายเครื่องฉายโปรเจคเตอร์อยู่ครับ
29 เดินหน้าสู่ 30 แล้วครับ

รูปรถ

หมาเฝ้าบอร์ด
ครอบครัวมาก่อนเสมอ
CBR Moderator

นี้มันลูกลิงชัดๆ

819078776 thahnandorn@hotmail.com cbr150club.com cbr150club.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: 10, มกราคม 2016, 01:32:46 AM »

สวัสดีและยินดีต้อนรับเพื่อนใหม่ครับ ผมชื่อเดย์ อายุ23 อยู่มีนบุรี แถวๆซาฟารีครับ ทำงานอยู่ลำลูกกาคลอง7 ซ่อมชิ้นส่วนเครื่องบิน เรือดำน้ำ เครื่องกำเนิดไฟฟ้าครับ ขับทั้งcbrและpcxครับ

thaisiam.d
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 12, มกราคม 2016, 11:32:45 PM »

good ขอบคุณครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับผม
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์