CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เเนะนำตัวครับ  (อ่าน 1390 ครั้ง)
Atthapol
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« เมื่อ: 04, พฤศจิกายน 2015, 11:36:34 PM »

สวัสดีครับชื่อ บอล ครับ อายุ 23 ขี่cbr 150   อยู่ พหล 58  ซอยแอนเน็กซ์    มีใครอยู่เเถวนี้ไหมเอ่ย???
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ    อยากออกทริปมากเลย  เคยบินเดี่ยวไปหลายครั้งเเละ อยากหาเเนวร่วม uhhm

หมาเฝ้าบอร์ด
ครอบครัวมาก่อนเสมอ
CBR Moderator

นี้มันลูกลิงชัดๆ

819078776 thahnandorn@hotmail.com cbr150club.com cbr150club.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: 05, พฤศจิกายน 2015, 02:26:39 AM »

สวัสดีและยินดีต้อนรับเพืีอนใหม่ครับ ผมชื่อเดย์ อายุ23เหมือนกัน อยู่มีนบุรี ถ้าอยากออกทริปก็ยินดีเลยครับ เดือนนี้เรามีทริปทำบุญที่อ่างทอง วันที่22นี้ ถ้าสนใจอ่านดูรายละเอียดที่หน้าบอร์ดได้ครับ

Atthapol
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 05, พฤศจิกายน 2015, 07:59:35 PM »

ผมบ้านเกิดอยู่อ่างทองครับ ขับไปกลับบ่อย   เเต่ 22นี้ผมติดธุระ ไปไม่ได้อะครับ เห็นประกาศในคลับนี้เเหระครับ   เเต่ไม่สามารถเลื่อนธุระได้ เสียใจจริงๆ  ถ้ามีงานหน้าเเจ้งเตือนผมด้วยนะครับ oh no
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์