CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่-ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ  (อ่าน 2160 ครั้ง)
psychomancer
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« เมื่อ: 29, ตุลาคม 2015, 06:28:26 AM »

สวัสดีครับ..ชื่อ "อั้ม" ครับ อายุ 28 ปี
วันนี้ (28/10/58) ถือเป็นฤกษ์งามยามดี ถอยลูกชายผิวสี CBR-150R มาอยู่ในการดูแล ชื่อแซ่ก็ยังไม่มี คงจะตั้งในเร็ววัน
หลังจากได้เจ้าลูกชายมาครอบครอง ก็คิดว่าถึงเวลาต้องหาพี่น้องและผองเพื่อนไว้ขอคำปรึกษา
เพราะตัวผมเองก็ไม่เคยมีประสบการณ์ควบรถมีคลัชมาก่อน เรียกว่าติดกี่แยก ก็ดับทุกแยกเหมือนกัน ทุลักทุเลกว่าจะลากกันมาถึงบ้าน
ด้วยเหตุนี้ จึงอยากจะฝากเน่ื้อฝากตัวกับพี่ๆเพื่อนๆน้องๆ ชาว CBR และขอความรู้ไว้เป็นวิทยาทาน
หากมีทริปท่องเที่ยวเมื่อใด หากไม่ติดขัดการงาน ผมกับลูกชายยินดีเข้าร่วมด้วยความเต็มใจครับ

drunk

หมาเฝ้าบอร์ด
ครอบครัวมาก่อนเสมอ
CBR Moderator

นี้มันลูกลิงชัดๆ

819078776 thahnandorn@hotmail.com cbr150club.com cbr150club.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: 29, ตุลาคม 2015, 01:44:57 PM »

สวัสดีและยินดีต้อนรับเพืีอนใหม่ครับ ผมชื่อเดย์ อายุ23 ขับเรนเจอร์สีขาว อยู่มีนบุรีครับ ยินดีให้คำปรึกษาในทุกๆเรื่องครับ มีทริปทำบุญที่อ่างทองเดือนหน้าสนใจมั้ย รายละเอียดดูได้ที่หน้าบอร์ดเลยครับ

*

« ตอบ #2 เมื่อ: 29, ตุลาคม 2015, 04:01:35 PM »

น่าสนใจมากๆ ครับ อีกอย่างก็ถือโอกาสกลับบ้านไปในตัว
ทีนี้ต้องดูว่า ผมจะได้ ป้ายทะเบียน ทันไหม? ถ้าทันคงไม่พลาดครับ

mangkazai
Champkung
I'm CBRsCLUB

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #3 เมื่อ: 29, ตุลาคม 2015, 09:16:50 PM »

ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ ผมแชมป์นะ
อยู่แถว สะพานใหม่-เมเจอร์รัชโยฯ ครับ
ว่างๆมา meeting กันนะครับ สนุกๆ ^^

"การที่จะนอกกรอบนั้น จะต้องรู้ก่อนว่ากรอบอยู่ตรงไหน"
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 29, ตุลาคม 2015, 09:30:51 PM »

ยินดีที่ได้รู้จักครับ ผมอยู่ช่วง เมเจอร์รัชโยฯ - ม.เกษตรศาสตร์ บางเขน ครับ
ถ้ามีโอกาสไม่พลาดงาน Meeting แน่่ครับ

S-CHAI
CBR Commando

« ตอบ #5 เมื่อ: 29, ตุลาคม 2015, 11:07:01 PM »

สวัสดีครับ พี่ชัยครับ ยินดีที่รู้จัก อยู่แถว บางอ้อ
ทริปทำบุญ นั้นเป็นทริปใหญ่ไปกันหลายคัน มีความปลอดภัยสูงกว่าทริปเดี่ยวๆน้อยๆคัน
คิดว่าาเหมาะกับสมาชิกมือใหม่ไม่น่าพลาดนะครับ

Uploaded with ImageShack.us
tae2610
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« ตอบ #6 เมื่อ: 30, ตุลาคม 2015, 02:58:43 PM »

เต้ ครับ อยู่งามวงวาน ยินดีต้อนรับ ^^
ขี้เมาใจดี
CBR Commando

« ตอบ #7 เมื่อ: 30, ตุลาคม 2015, 03:29:49 PM »

love love  สวัสดี และยินดีต้อนรับคับ ต้นครับ สายไหม สะพานใหม่ ดอนเมือง จตุจักร วิ่งอยู่แค่นี้ล่ะคับ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์