CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำตัวสมากชิกใหม่ครับ  (อ่าน 2801 ครั้ง)
Taxkungass
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

คนช่างฝัน

k.taxkung@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« เมื่อ: 24, พฤศจิกายน 2014, 11:37:26 AM »

ก่อนอื่นต้องขอสวัสดีพี่ๆ ในบอร์ดก่อนเลยเป็นอันดับแรก 
เคย แนะนำตัวที่นี่เลยครั้งนึง แต่ ไม่่ได้เป็นทางการ วันนี้จะขอแนะนำตัวอย่างเป็นทางการ

ผมชื่อ แต๊ก  อายุ 17 ครับ ขับ CBR150r ตัวคาร์บู เก่าๆหน่อย 5555. (มรดกตกทอดมาอีกที)
กำลังเริ่มสนใจ การขับรถอย่างจริงๆจังสักที 555.

ประสบการณ์การออกทิป เคยขับมอไซค์ (CBRตัวนี้แหละ)  ไปพัทยามาครับ

สุดท้ายแล้ว ขอฝากเนื้อฝากตัว ไว้ในอ้อมกอดของพี่ๆทุกคนนะครับ ^___^
ปล. รถเก่าใจไม่เก่า 555.

#มือใหม่หัดขับ

Monster's Framus

Taxkungass
*

คนช่างฝัน

k.taxkung@hotmail.com
« ตอบ #1 เมื่อ: 24, พฤศจิกายน 2014, 11:39:07 AM »

ลืมบอกไป อยู่แถวพระราม3ครับ แฮร่ๆๆ

Monster's Framus
๐ก๊อบทูโก๐
อีกประเดี๋ยว ก็ เฟี้ยวแล้ว ^^
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

แล้วเจอกัน Coming Soon???

« ตอบ #2 เมื่อ: 24, พฤศจิกายน 2014, 03:46:01 PM »

;) ;) สวัสดีครับ คุณแต๊ก  ยินดีต้อนรับครับ ;) ;)
 >@#%GD >@#%GDผม ก๊อบ อายุ 21 อยู่คลอง2 ลำลูกกา รังสิต ครับ ขี่ตัวคาร์บูสีขาว เก่าๆ ล้อทอง  :P :P
 !pingping !pingping เจอกันทักได้นะครับ !pingping !pingping

ขี้เมาใจดี
CBR Commando

« ตอบ #3 เมื่อ: 24, พฤศจิกายน 2014, 03:51:11 PM »

ยินดีต้อนรับคับ   
ต้น สะพานใหม่  สายไหม จตุจักร คับ

ท่านชายบ้าหวัน
ผู้บริหารด้านการออกแบบทารก

ที่ปรึกษาด้านท่วงท่าและลีลา

m_cbr150@windowslive.com
« ตอบ #4 เมื่อ: 24, พฤศจิกายน 2014, 05:17:17 PM »

;) ;)  ยินดีต้อนรับครับ

<<-----    สายลมผสมแอลกอฮอล์    ------<<<จงเป็น ศุกร์เป็นศุกร์เถิด  อย่าได้เป็น จันทร อังคาร  พุธ พฤหัส เลย
jeen_ja
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 24, พฤศจิกายน 2014, 06:07:59 PM »

ผมก็น้องใหม่ฝากตัวด้วยครับ ;) ;)
Pik-CBR
I'm CBRsCLUB

« ตอบ #6 เมื่อ: 24, พฤศจิกายน 2014, 07:55:30 PM »

ผมก็น้องใหม่ฝากตัวด้วยครับ ;) ;)

ก่อนอื่นต้องขอสวัสดีพี่ๆ ในบอร์ดก่อนเลยเป็นอันดับแรก 
เคย แนะนำตัวที่นี่เลยครั้งนึง แต่ ไม่่ได้เป็นทางการ วันนี้จะขอแนะนำตัวอย่างเป็นทางการ

ผมชื่อ แต๊ก  อายุ 17 ครับ ขับ CBR150r ตัวคาร์บู เก่าๆหน่อย 5555. (มรดกตกทอดมาอีกที)
กำลังเริ่มสนใจ การขับรถอย่างจริงๆจังสักที 555.

ประสบการณ์การออกทิป เคยขับมอไซค์ (CBRตัวนี้แหละ)  ไปพัทยามาครับ

สุดท้ายแล้ว ขอฝากเนื้อฝากตัว ไว้ในอ้อมกอดของพี่ๆทุกคนนะครับ ^___^
ปล. รถเก่าใจไม่เก่า 555.

#มือใหม่หัดขับ

ยินดีที่ได้รู้จักครับ...... สวัสดีครับชื่อ ปิ๊ก อยู่สายไหมครับผม 
ถ้ามีโอกาศ ไปออกทริปด้วยกันนะครับ !wanwan

หมาเฝ้าบอร์ด
ครอบครัวมาก่อนเสมอ
CBR Moderator

นี้มันลูกลิงชัดๆ

819078776 thahnandorn@hotmail.com cbr150club.com cbr150club.com
« ตอบ #7 เมื่อ: 25, พฤศจิกายน 2014, 01:34:08 AM »

สวัสดีและยินดีต้อนรับเพื่อนใหม่ ผมริค เอ้ย! เดย์ครับ อยู่มีนบุรี ;) ;) ;)

Pongpang
CBRsCLUB @ Lampang

« ตอบ #8 เมื่อ: 01, ธันวาคม 2014, 04:30:32 PM »

ยินดีต้อนรับ สมาชิกใหม่ทุกๆท่าน ก่อนปี2015 นี้นะครับ

ผมชื่อ ปอง อยู่ลำปาง

ขี่ CBR150R รุ่น คาร์บู  สีเหลือง-ดำ ลายปีกนกขาว

good  ยินดีที่ได้รู้จักครับ   good
sunnyphu
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 09, ธันวาคม 2014, 07:35:09 PM »

ภูครับ บางบัวทอง บางใหญ่ ตลิ่งชัน ดุสิต ครับ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์