CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มือใหม่ครับ อยู่แถว เสรีไทย  (อ่าน 2243 ครั้ง)
sandking
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« เมื่อ: 07, มีนาคม 2014, 03:06:46 AM »

ผมชื่อ แซนด์ นะ ครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ อยู่ แถว เสรีไทยครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ รถพึ่งได้มา วันนี้  :)

หมาเฝ้าบอร์ด
ครอบครัวมาก่อนเสมอ
CBR Moderator

นี้มันลูกลิงชัดๆ

819078776 thahnandorn@hotmail.com cbr150club.com cbr150club.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: 07, มีนาคม 2014, 03:09:42 AM »

สวัสดีและยินดีต้อนรับเพื่อนใหม่ครับ ผมเดย์ครับ อยู่มีนบุรี ;) ;) ;)

Daeng_Mistine
ผมรักเมียครับ
I'm CBRsCLUB

« ตอบ #2 เมื่อ: 07, มีนาคม 2014, 05:36:10 AM »

ยินดีที่ได้รู้จักครับ ผม แดง อยุ่ ซอยมิสทีนนี่เองครับ  >%^SR

ถนนไม่ใช่สนามแข่ง...ไม่ต้องแรงก็ได้มั้ง !!!
บอม ยอดชาย
เพื่อชีวิต~มันอยู่ที่ใจ!!!
Certified Trader
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 07, มีนาคม 2014, 06:08:22 AM »

ยินดีต้อนรับครับ ผมบอม อยู่แจ้งวัฒนะ
บ้านแฟนแถว มีนบุรีครับ คงมีโอกาสได้เจอกัน  ;)

รถพัง...ก็ตังค์กู ~ อยากสวยอย่ากลัวแพง...อยากแรงอย่ากลัวพัง!!!~
+อย่าเปลี่ยนไป...จนไม่เหลือตัวของตนเอง+ @ตัวเล็กรถใหญ่...ตัวใหญ่รถเล็ก@
Pik-CBR

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #4 เมื่อ: 07, มีนาคม 2014, 05:04:11 PM »

!wanwan !wanwan >A@$%^^ !wanwan !wanwan

!goodjob !goodjob สวัสดีครับ ชื่อ ปิ๊ก ครับอยู่ประชาชื่น กรุงเทพครับ 150i สีดำ >coooool >coooool

!cry! l3 !cry!

Tung2531
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

« ตอบ #5 เมื่อ: 07, มีนาคม 2014, 06:07:39 PM »

สวัสดีครับ ชื่อ ตังค์ คร้าาาาาาาาาาา ขี่ 150i สีดำ อยู่ บางนา ครับ
ยินดีที่ได้รู้จักจ้าาาาาาาา

สายลมกับสองล้อ
porama01

จะขับจนกว่าจะไม่มีแรงขับ

911185379 porama_cabal@hotmail.co.th
« ตอบ #6 เมื่อ: 09, มีนาคม 2014, 04:47:28 AM »

สวัสดีและยินดีที่ได้รู้จักนะครับ ผมป็ดครับอยู่มีนบุรี กทม. ครับ ขับ150iสีแดงครับ  !goodjob !goodjob !goodjob

NickRaTed
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

« ตอบ #7 เมื่อ: 09, มีนาคม 2014, 06:58:49 AM »

สวัสดีครับ ชื่อนิคครับ อยู่แยกลำสาลีครับ ขี่ CBR150i สีแดงดำครับ ใว้คงได้เจอกันครับ >konan
sandking
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 12, มีนาคม 2014, 07:00:31 AM »

สวัสดีและยินดีต้อนรับเพื่อนใหม่ครับ ผมเดย์ครับ อยู่มีนบุรี ;) ;) ;)
ยินดีที่ได้รู้จักครับ คุณเดย์ คงมีโอกาศได้พบกันครบ มี นัดเจอกลุ่มที่ไหน แนะนำหน่อยนะครับ
ยินดีที่ได้รู้จักครับ ผม แดง อยุ่ ซอยมิสทีนนี่เองครับ  >%^SR
ยินดีที่ได้รู้จักครับ คุณแดง ผมผ่านไปเมื่อวานนี้เองครับ..คงได้เจอกันครับ
ยินดีต้อนรับครับ ผมบอม อยู่แจ้งวัฒนะ
บ้านแฟนแถว มีนบุรีครับ คงมีโอกาสได้เจอกัน  ;)
ยินดีที่ได้รู้จักครับ คุณบอม  ได้ครับ มีรวมกลุ่มยังใงคงได้เจอกันครับ

!wanwan !wanwan >A@$%^^ !wanwan !wanwan

!goodjob !goodjob สวัสดีครับ ชื่อ ปิ๊ก ครับอยู่ประชาชื่น กรุงเทพครับ 150i สีดำ >coooool >coooool

!cry! l3 !cry!

ยินดีที่ได้รู้จักครับ คุณปิ๊ก ยังใงคงได้เจอกันครับ
สวัสดีครับ ชื่อ ตังค์ คร้าาาาาาาาาาา ขี่ 150i สีดำ อยู่ บางนา ครับ
ยินดีที่ได้รู้จักจ้าาาาาาาา
ยินดีที่ได้รู้จักครับ คุณตังค์  บางนาผมไปบ่อยอยู่ครับ ยังใงคงได้เจอกันครับ
สวัสดีและยินดีที่ได้รู้จักนะครับ ผมป็ดครับอยู่มีนบุรี กทม. ครับ ขับ150iสีแดงครับ  !goodjob !goodjob !goodjob
ยินดีที่ได้รู้จักครับ คุณเป็ด ใกล้ๆนี้เอง คงได่เจอกันครับ

สวัสดีครับ ชื่อนิคครับ อยู่แยกลำสาลีครับ ขี่ CBR150i สีแดงดำครับ ใว้คงได้เจอกันครับ >konan
ยินดีที่ได้รู้จักครับ คุณนิค คงได้เจอกันครับ...
 :) !pingping >%^SR
Pongpang
CBRsCLUB @ Lampang
CBR Commando

« ตอบ #9 เมื่อ: 12, มีนาคม 2014, 06:00:37 PM »

ยินดีต้อนรับ สมาชิกใหม่ทุกๆท่าน ในปี2014 นี้นะครับ

ผมชื่อ ปอง อยู่ลำปาง

ขี่ CBR150R รุ่น คาร์บู  รุ่นสุดท้ายของสยามประเทศ สีแดงกราฟฟิก ลายไฟค้าบ

ยินดีที่ได้รู้จักครับ     

Naamee
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 19, เมษายน 2014, 09:07:19 AM »

หวัดดีทุกคนด้วยคัฟ ชื่อเนม อยู่แถวบางกะปิ
สนใจอยากหาทริปขี่เที่ยว เพื่อนๆแนะนำหน่อยนะ
แอดไลน ืคุยกัน line id: _naamee_ >%^SR
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์