CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่ ขอแนะนำตัว  (อ่าน 2180 ครั้ง)
Tonklaz
I'm Tonklaz !!
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

XO

ไม่มี ไม่มี
เว็บไซต์ อีเมล์
« เมื่อ: 12, มกราคม 2014, 06:25:54 AM »

:) กราบสวัสดีงาม ๆ คุณพี่ คุณเพื่อนและคุณน้องในบอร์ดนะคับ  !>>)
ผมสมาชิกใหม่นะคับ ชื่อ กล้า คับ  !goodjob
เพิ่งจะได้รับมาเมื่อวาน (10-01-14) อิอิ
ยังไงก็ขอฝากเนื้อ ฝากตัวด้วยนะคับ  :-[

Tonklaz

XO

ไม่มี ไม่มี
« ตอบ #1 เมื่อ: 12, มกราคม 2014, 06:30:06 AM »

น้องใหม่ ฝากตัวด้วยนะคับ มีเคล็ดลับอะไรก็แนะนำบ้างนะคับ ผมเพิ่งหัดขับครัชได้ไม่นาน  !weedwiew
๐ก๊อบทูโก๐
อีกประเดี๋ยว ก็ เฟี้ยวแล้ว ^^
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

แล้วเจอกัน Coming Soon???

« ตอบ #2 เมื่อ: 12, มกราคม 2014, 07:26:40 AM »

;) ยินดีที่ได้รู้จักครับ ผมชื่อ ก๊อบ น๊ะครับ อายุเท่ากันเลย l11 อยู่ลำปางหรอครับ  >%REDD

Tonklaz

XO

ไม่มี ไม่มี
« ตอบ #3 เมื่อ: 12, มกราคม 2014, 04:05:48 PM »

;) ยินดีที่ได้รู้จักครับ ผมชื่อ ก๊อบ น๊ะครับ อายุเท่ากันเลย l11 อยู่ลำปางหรอครับ  >%REDD

;D ;D ใช่คับผม ผมอยู่ลำปางคร๊าบผม ก๊อบละ  ??? 
ยังไงก็ยินดีที่ได้รู้จักนะค๊าบบบ  !goodjob
Pik-CBR
I'm CBRsCLUB

« ตอบ #4 เมื่อ: 13, มกราคม 2014, 06:51:39 PM »

!wanwan !wanwan >A@$%^^ !wanwan !wanwan

!goodjob !goodjob สวัสดีครับ ชื่อ ปิ๊ก ครับอยู่ประชาชื่น กรุงเทพครับ 150i สีดำ
อย่าลืมหาที่ล็อครถดีๆ นะครับ หรือติดกันขโมยเอาก็ได้ รถหายบ่อย
>coooool >coooool

!cry! l3 !cry!

Tonklaz

XO

ไม่มี ไม่มี
« ตอบ #5 เมื่อ: 13, มกราคม 2014, 10:29:09 PM »

!wanwan !wanwan >A@$%^^ !wanwan !wanwan

!goodjob !goodjob สวัสดีครับ ชื่อ ปิ๊ก ครับอยู่ประชาชื่น กรุงเทพครับ 150i สีดำ
อย่าลืมหาที่ล็อครถดีๆ นะครับ หรือติดกันขโมยเอาก็ได้ รถหายบ่อย
>coooool >coooool

!cry! l3 !cry!

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะครับผม   ;) ;)

ติดสัญญาณกันขโมยก็น่าสนนะคับ อิอิ เก๋ ๆ อะ  ;D

ผม กล้า คับ ขับ 150r  สีดำแดง คับ อิอิ

l3
porama01
I'm CBRsCLUB

จะขับจนกว่าจะไม่มีแรงขับ

911185379 porama_cabal@hotmail.co.th
« ตอบ #6 เมื่อ: 14, มกราคม 2014, 12:41:02 PM »

สวัสดีและยินดีที่ได้รู้จักนะครับ ผม เป็ดครับ  อยู่มีนบุรี กทม. ครับ ขับ150iสีแดงครับ   ;) ;) ;)

Pongpang
CBRsCLUB @ Lampang
CBR Commando

« ตอบ #7 เมื่อ: 14, มกราคม 2014, 03:58:59 PM »

ยินดีี่ที่ได้รู้จักสมาชิกใหม่ที่พึ่งเข้ามาในปี2014 นะครับ   

CBRsCLUB ยินดีต้อนรับคับ CBRsCLUB     

ผมชื่อ ปอง อยู่ลำปาง      

ขับ CBR 150R  V.คาร์บู สีแดงลายไฟรุ่นสุดท้ายของสยามประเทศ คับผม   

LeonZx
รถสวย คนหล่อ ผบ.ซ้อนท้าย !!
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

darkmester@hotmail.com
« ตอบ #8 เมื่อ: 14, มกราคม 2014, 07:03:19 PM »

ยินดีด้วยครับ ผมเอ ขอนแก่น ขับขี่ปลอดภัยด้วยครับ l13

Tonklaz

XO

ไม่มี ไม่มี
« ตอบ #9 เมื่อ: 15, มกราคม 2014, 02:12:08 AM »

สวัสดีและยินดีที่ได้รู้จักนะครับ ผม เป็ดครับ  อยู่มีนบุรี กทม. ครับ ขับ150iสีแดงครับ   ;) ;) ;)

ยินดีที่ได้รู้จักคับพี่เป็ด ผมกล้า คับ  ;) ;) ขับ 150r แดงดำ คับผม อยู่ลำปางจร้า  handsom
Tonklaz

XO

ไม่มี ไม่มี
« ตอบ #10 เมื่อ: 15, มกราคม 2014, 02:13:55 AM »

ยินดีี่ที่ได้รู้จักสมาชิกใหม่ที่พึ่งเข้ามาในปี2014 นะครับ   

CBRsCLUB ยินดีต้อนรับคับ CBRsCLUB    

ผมชื่อ ปอง อยู่ลำปาง     

ขับ CBR 150R  V.คาร์บู สีแดงลายไฟรุ่นสุดท้ายของสยามประเทศ คับผม   

;) ;) เอ๊ยยยยย ลำปางเหมือนกันด้วยคับ ยินดีที่ได้รู้จักนะคับพี่ปอง ผมกล้า คับ ขับ 150r แดงดำ อิอิ ฝากเนื้อ ฝากตัวด้วยนะคับ ยังไงก็แนะนำเทคนิคดี ๆ ด้วยนะคับ  ;) ;)
Tonklaz

XO

ไม่มี ไม่มี
« ตอบ #11 เมื่อ: 15, มกราคม 2014, 02:15:08 AM »

ยินดีด้วยครับ ผมเอ ขอนแก่น ขับขี่ปลอดภัยด้วยครับ l13

ผมกล้า คับผม ลำปาง :D ขับขี่ปลอดภัยเช่นกันนะคับ อิอิ  ;D ชอบรถสีขาวล้วนจัง !!!! เอร๊ยยยย ไปทำสีล้วนบ้างดีฟ่าาาาา แนะนำด้วยนะคับ อิอิ  !goodjob
หมาเฝ้าบอร์ด
ครอบครัวมาก่อนเสมอ
CBR Moderator

นี้มันลูกลิงชัดๆ

819078776 thahnandorn@hotmail.com cbr150club.com cbr150club.com
« ตอบ #12 เมื่อ: 15, มกราคม 2014, 12:34:03 PM »

สวัสดีและยินดีต้อนรับเพื่อนใหม่ครับ ผมเดย์ครับ อยู่มีนบุรี ;) ;) ;)

Tonklaz

XO

ไม่มี ไม่มี
« ตอบ #13 เมื่อ: 15, มกราคม 2014, 03:20:10 PM »

สวัสดีและยินดีต้อนรับเพื่อนใหม่ครับ ผมเดย์ครับ อยู่มีนบุรี ;) ;) ;)

;) ;) ยินดีเช่นกันนะคับพี่เดย์  :) ต้นกล้า คับ :D  !goodjob
Pongpang

« ตอบ #14 เมื่อ: 15, มกราคม 2014, 05:19:34 PM »

น้องกล้า วิ่งเส้นไหน ประจำครับ เผื่อมีเจอๆบ้าง

Tonklaz

XO

ไม่มี ไม่มี
« ตอบ #15 เมื่อ: 16, มกราคม 2014, 01:52:45 AM »

น้องกล้า วิ่งเส้นไหน ประจำครับ เผื่อมีเจอๆบ้าง

บ้านอยู่กองต้า วิ่งประจำคงเส้น หอนาฬิกา....อรุ....ตรงไปแยกเชียงใหม่ เพราะผมเรียนอยู่พาณิชย์ นะคับ นอกนั้นก็ทั่ว ๆ ไปคับ เพื่อนไปเที่ยวไหนก็ไปหมดแหละ อิอิ  !>>)

พี่ละคับ วิ่งเส้นไหนบ้างงง อยากรู้จักคลับซีบีลำปางเยอะ ๆ  :D :D
Pongpang

« ตอบ #16 เมื่อ: 16, มกราคม 2014, 04:31:12 PM »

บ้านอยู่กองต้า วิ่งประจำคงเส้น หอนาฬิกา....อรุ....ตรงไปแยกเชียงใหม่ เพราะผมเรียนอยู่พาณิชย์ นะคับ นอกนั้นก็ทั่ว ๆ ไปคับ เพื่อนไปเที่ยวไหนก็ไปหมดแหละ อิอิ  !>>)

พี่ละคับ วิ่งเส้นไหนบ้างงง อยากรู้จักคลับซีบีลำปางเยอะ ๆ  :D :D

อ้าวศิษย์ เก่าพาณิชย์ อีกเฮอๆ (พี่ก็ศิษย์ เก่า จบ ปวส.ช่างเทคนิคคอมฯ)

ตอนนี้นะ กล้า ลำปางจะมีกลุ่ม CBR อยู่กลุ่มนึง น่าจะรุ่นๆราวคราวเดียวกับ กล้านี่แหละ

ชื่อกลุ่ม อาซาเซล  คนในกลุ่มเยอะเหมือนกัน CBR150-250

นินจา250-300 

ER6N

จากเด็กหลายๆโรงเรียน  เทคนิคบ้าง บุญวาทย์บ้าง ฯลฯ

พี่ไม่ได้อยู่กลุ่มนี้หรอกนะ เพราะพี่ทำงานแล้วไม่ค่อยมีเวลาว่างๆไปเข้ากลุ่มกับพวกเค้า

ถ้ากล้า อยากไปเข้าร่วม กับกลุ่มนี้   เค้าีมี มิตติ้ง กับทุกวันเสาร์ มั้ง ไม่แน่ใจ

หน้า สวนเขลางค์ ประมาณช่วงเย็น ทุ่มนี่ก๊า

ส่วนพี่ ขี่รอบเวียง เย็นๆ รถถีบพ่อง CBR พ่อง5555

พี่ทำงาน อยู่ อินทรา เซรามิคคครับ ถ้าเจอก็จะทักไปนะครับ ยินดีที่ได้รูุ้จักครับ

ภาพประกอบเล็กๆน้อยๆ

รถพี่ปองเอง ถ่ายที่ทำงาน

งานมอเตอร์โชว์ที่ผ่านมา กับรวมกลุ่มครั้งใหญ่ ในภาพเป็นฝั่งของCBR กลุ่มอาซาเซล เยอะนะ(ขนาดมาบ่าครบ)

รวมตัวก่อนไป ที่ เซนทรัล

นี่คือเสื้อกลุ่ม ของ อาซาเซล เค้าล่ะ (ภาพตอนขี่รถโชว์ รอบเมือง)

เบื้องหลัง CBR ทั้งหลาย ที่ถูกกลุ่ม นินจา จาก kawa กลืนกิน

Tonklaz

XO

ไม่มี ไม่มี
« ตอบ #17 เมื่อ: 16, มกราคม 2014, 08:58:26 PM »

!goodjob !goodjob สุดยอดไปเลยคับพี่ปองง กลุ่มใหญ่น่าดู 55555+  :) ผู้ชายท๊างน๊านนนนน  ;D 55555+ ขอบคุณมากนะะคับ  อิอิ  !>>) สักวันคงมีโอกาสร่วมทริปกัน  !wanwan แว๊นนนนนนน ~
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์