CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ออกมาแล้วครับ น้องปลอดภัย สมบัติชิ้นแรกจาการทำงาน  (อ่าน 4652 ครั้ง)
mublue
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« เมื่อ: 30, พฤศจิกายน 2013, 06:42:47 PM »

สมบัติชิ้นแรกจาการทำงานครับ ทำงานมา 8 เดือนละ
แอบมาส่องบอร์ดนี้ทุกวัน ไม่กล้าโพสต์
ตอนนี้กล้าโพสต์เต็มตัวละครับ
ฝากเนื้อฝากตัวและก็ขอคำชี้แนะจากพี่ๆทั้งหลายด้วยครับ

>A@$%^^ >A@$%^^ >A@$%^^ >A@$%^^

pavuto
*

https://imageshack.com/i/mkf1yrj

« ตอบ #1 เมื่อ: 30, พฤศจิกายน 2013, 06:51:57 PM »

ยินดีด้วยครับ ของผมสีดำ แต่เห็นสีแดงเวลาวิ่งตามถนนมันแจ่มได้ใจครับ ขับขี่ปลอดภัยนะคร๊าบบบบบบบ  :P
Pik-CBR
I'm CBRsCLUB

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #2 เมื่อ: 30, พฤศจิกายน 2013, 06:54:27 PM »

!wanwan !wanwan >A@$%^^ !wanwan !wanwan

!goodjob !goodjob สวัสดีครับ ชื่อ ปิ๊ก ครับอยู่ประชาชื่น กรุงเทพครับ 150i สีดำ
ยินดีด้วยนะครับ ได้รถมาขับแล้ว
อย่าลืมหาที่ล็อครถดีๆ นะครับ หรือติดกันขโมยเอาก็ได้ รถหายบ่อย
>coooool >coooool

!cry! l3 !cry!

mublue
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 30, พฤศจิกายน 2013, 07:00:42 PM »

ยินดีด้วยครับ ของผมสีดำ แต่เห็นสีแดงเวลาวิ่งตามถนนมันแจ่มได้ใจครับ ขับขี่ปลอดภัยนะคร๊าบบบบบบบ  :P

ครับผม ตอนแรกจะเอาสีขาว แต่เห็นสีแดงละหลุดปากเอาสีแดงซะงั้ย  !hoehoe !hoehoe
VaVaX2
((((อย่าทะนงตนว่าอยู่สูง>>>>สักวันเจ้าก็ไม่พ้นดิน))))
CBR Commando

« ตอบ #4 เมื่อ: 30, พฤศจิกายน 2013, 07:01:49 PM »

;) ;)ยินดีต้อนรับครับ สีแดงสวยทุกคัน

mublue
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 30, พฤศจิกายน 2013, 07:04:28 PM »

!wanwan !wanwan >A@$%^^ !wanwan !wanwan

!goodjob !goodjob สวัสดีครับ ชื่อ ปิ๊ก ครับอยู่ประชาชื่น กรุงเทพครับ 150i สีดำ
ยินดีด้วยนะครับ ได้รถมาขับแล้ว
อย่าลืมหาที่ล็อครถดีๆ นะครับ หรือติดกันขโมยเอาก็ได้ รถหายบ่อย
>coooool >coooool

!cry! l3 !cry!

ผมชื่อกัน อยู่แม่สอดครับ ตอนนี้ตังค์หมดพอดีครับ เลยโซ่ล็อคไปก่อนเดือนหน้าว่าจะจัดที่ล็อคดิสเบรคครับ ขอบคุณมากครับ
mublue
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 30, พฤศจิกายน 2013, 07:05:58 PM »

;) ;)ยินดีต้อนรับครับ สีแดงสวยทุกคัน

แม่นแล้วครับ  !pingping !pingping !pingping
หมาเฝ้าบอร์ด
ครอบครัวมาก่อนเสมอ
CBR Moderator

นี้มันลูกลิงชัดๆ

819078776 thahnandorn@hotmail.com cbr150club.com cbr150club.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #7 เมื่อ: 30, พฤศจิกายน 2013, 08:49:39 PM »

สวัสดีและยินดีต้อนรับเพื่อนใหม่ครับ ผมเดย์ครับ อยู่มีนบุรี อะไรที่ซื้อด้วยน้ำพักน้ำแรงนี้มันน่าภูมิใจเสมอ ขับขี่ปลอดภัยนะครับ ;) ;) ;)

Golf410spk
"Seals อดีตที่สวยงาม"

< Spirit Of Rider. >

« ตอบ #8 เมื่อ: 30, พฤศจิกายน 2013, 09:46:39 PM »

ยินดีด้วยนะครับ    ;)

การเก็บเงินซื้อในสิ่งที่ตัวเองรัก เป็นอะไรที่น่าภูมิใจที่สุด   หลังจากนี้ขอให้ท่านขับขี่อย่างระมัดระวัง  ไม่ประมาท  และอย่าลืมใส่อุปกรณ์เซฟตี้ด้วยทุกครั้งที่ขับขี่นะครับ

และเรื่องสุดท้ายจะอยากฝากคือ หาLock Discดีๆไว้ซักตัว  และล็อคดิสทุกครั้งที่ต้องจอดรถ ไม่ว่าจะจอดนานหรือไม่นานก็ต้องล็อคทุกครั้ง ทำให้เป็นนิสัยครับ 

ปัจจุบันนี้พวกโจรมันเยอะ  เราเก็บเงินแทบตาย  มันขโมยแค่ไม่กี่วินาทีก็ได้ไปแล้ว   ป้องกันไว้ดีกว่าแก้นะครับผม

Dae289
อยากจะขับช้าๆ..แต่อารมณ์มันพาไป
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

« ตอบ #9 เมื่อ: 30, พฤศจิกายน 2013, 10:22:59 PM »

ยินดีด้วยนะครับ !goodjob !goodjob ยังไงก็ป้องกันอย่างพี่ๆเขาว่าน่ะดีที่สุดครับ
ทุกวันนี้ผมทำทางลาดขึ้นจอดในบ้านเลยครับ ถ้านอนกอดได้นอนไปแล้ว <%6 <%6

ลืมไปผม เดช ครับ 150i อยู่แถวบางใหญ่-บางกรวยครับ :-[

porama01

จะขับจนกว่าจะไม่มีแรงขับ

911185379 porama_cabal@hotmail.co.th
« ตอบ #10 เมื่อ: 30, พฤศจิกายน 2013, 10:28:22 PM »

สวัสดีและยินดีที่ได้รู้จักนะครับ ผม เป็ดครับ  อยู่มีนบุรี กทม. ครับ ขับ150iสีแดงครับ  สีเดียวกันเลย  รถใหม่ระวังๆหน่อยนะครับ
รถเราๆมันสวยเตะตาโจรอยู่ อิอิ  >som >som >som >coooool >coooool >coooool

mublue
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 30, พฤศจิกายน 2013, 11:37:51 PM »

สวัสดีและยินดีต้อนรับเพื่อนใหม่ครับ ผมเดย์ครับ อยู่มีนบุรี อะไรที่ซื้อด้วยน้ำพักน้ำแรงนี้มันน่าภูมิใจเสมอ ขับขี่ปลอดภัยนะครับ ;) ;) ;)

ยินดีที่ได้รู้จักครับ ผมกันครั อยู่แม่สอด ขอบคุณมากๆครับ ขับขี่ปลอดภัยเช่นกันครับ
mublue
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 30, พฤศจิกายน 2013, 11:39:42 PM »

ยินดีด้วยนะครับ    ;)

การเก็บเงินซื้อในสิ่งที่ตัวเองรัก เป็นอะไรที่น่าภูมิใจที่สุด   หลังจากนี้ขอให้ท่านขับขี่อย่างระมัดระวัง  ไม่ประมาท  และอย่าลืมใส่อุปกรณ์เซฟตี้ด้วยทุกครั้งที่ขับขี่นะครับ

และเรื่องสุดท้ายจะอยากฝากคือ หาLock Discดีๆไว้ซักตัว  และล็อคดิสทุกครั้งที่ต้องจอดรถ ไม่ว่าจะจอดนานหรือไม่นานก็ต้องล็อคทุกครั้ง ทำให้เป็นนิสัยครับ 

ปัจจุบันนี้พวกโจรมันเยอะ  เราเก็บเงินแทบตาย  มันขโมยแค่ไม่กี่วินาทีก็ได้ไปแล้ว   ป้องกันไว้ดีกว่าแก้นะครับผม

ขอบคุณครับ เซฟตี้กับล็อคดิสมาเร็วๆนี้ครับ ขับขี่ปลอดภัยเช่นกันครับ
mublue
*

« ตอบ #13 เมื่อ: 30, พฤศจิกายน 2013, 11:42:39 PM »

ยินดีด้วยนะครับ !goodjob !goodjob ยังไงก็ป้องกันอย่างพี่ๆเขาว่าน่ะดีที่สุดครับ
ทุกวันนี้ผมทำทางลาดขึ้นจอดในบ้านเลยครับ ถ้านอนกอดได้นอนไปแล้ว <%6 <%6

ลืมไปผม เดช ครับ 150i อยู่แถวบางใหญ่-บางกรวยครับ :-[

ผมกันครับ อยู่แม่สอด นั่นสิครับยิ่งอยู่ใกล้พม่าด้วย อยากนอนกอดเลย 555

ปล. ยินดีที่ได้รู้จักครับ ขับขี่ปลอดภัยเช่นกันครับ
mublue
*

« ตอบ #14 เมื่อ: 30, พฤศจิกายน 2013, 11:46:25 PM »

สวัสดีและยินดีที่ได้รู้จักนะครับ ผม เป็ดครับ  อยู่มีนบุรี กทม. ครับ ขับ150iสีแดงครับ  สีเดียวกันเลย  รถใหม่ระวังๆหน่อยนะครับ
รถเราๆมันสวยเตะตาโจรอยู่ อิอิ  >som >som >som >coooool >coooool >coooool

สีแดงมันแรงจิงๆครับท่าน ผมกันครับ อยู่แม่สอด

ปล. ยินดีที่ได้รู้จักครับ ขับขี่ปลอดภัยเช่นกันครับ
uppalux

uppalux production

« ตอบ #15 เมื่อ: 01, ธันวาคม 2013, 01:29:08 AM »

แหม่ นึกว่าใคร คนกันเองนี่เองนะครับพี่
ขอให้สนุกกับ cbr150 ครับ

พิมพ์ภาษาไทยให้ถูกต้องกันเถอะครับ เลิกใช้ภาษาวัยรุ่นในการสื่อสาร :)
StrikeFreedom
จ่ายเฉพาะ ด่านรู้ใจ
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

เห็นตูเป็นลาว จับเช้า จับเย็น

« ตอบ #16 เมื่อ: 01, ธันวาคม 2013, 04:19:12 AM »

<%6ยินดีที่รู้จักครับ ทูล ครับ อยู่ขอนแก่นครับ <%6
 <pig150 สีบรอนซ์-ดำครับ ขับขี่ปลอดภัยนะครับ >coooool

purescape

SCsticker

« ตอบ #17 เมื่อ: 01, ธันวาคม 2013, 05:40:37 AM »

ยินดีต้อนรับครับ

ผมเพียวพระราม 2 อย่าลืม Lock Disc แบบที่ท่านสมาชิกอื่นแนะนำด้วยนะครับ

หายบ่อยมากๆ แนะนำเป็น Xena เลยผมใช้อยู่  :D
pkp
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« ตอบ #18 เมื่อ: 01, ธันวาคม 2013, 08:35:50 AM »

สีแดงสวยทุกคัน
Daeng_Mistine
ผมรักเมียครับ

« ตอบ #19 เมื่อ: 01, ธันวาคม 2013, 11:56:59 PM »

สีแดงลายนี้มันบาดใจเสียจริงๆ สวยมากครับ ยินดีกับรถใหม่ที่เป็นเงินของตัวเองด้วยนะครับ

สนับสนุนให้คนหาเงินเอง ไม่ใช่นั่งรอพ่อแม่ครับ  !goodjob

ถนนไม่ใช่สนามแข่ง...ไม่ต้องแรงก็ได้มั้ง !!!
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์