CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีครับ ขอเป็นสมาชิกด้วยคนครับ ^^  (อ่าน 1757 ครั้ง)
Kittimai
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« เมื่อ: 30, ตุลาคม 2013, 02:52:09 AM »

ผมชื่อใหม่นะครับ ขี่ CBR สีแดงครับลาย 2013  วิ่งประจำอยู่แถวๆศาลายาหน้ามหาวิทยาลัยมหิดลครับ
อายุ 23  งานอดิเรกเล่นกีต้าร์ แล้วก็ชอบเที่ยวตามแหล่งธรรมชาติครับ
ตอนนี้เปิดร้านอาหารอยู่แถวศาลายานะครับ ชื่อร้านรั้วไม้ มีสเต็ก สลัด ยังไงเพื่อนๆสมาชิกแวะมาชิมกันได้นะครับ :-[

ถ่ายที่แก่งกระจานนะครับ พึ่งไปมา ออกรถได้ยังไม่ถึงเดือนเลย ><

เห็นหน้าด้วยเจอกันเผื่อจะจำกันได้นะครับ ^^

หมาเฝ้าบอร์ด
ครอบครัวมาก่อนเสมอ
CBR Moderator

นี้มันลูกลิงชัดๆ

819078776 thahnandorn@hotmail.com cbr150club.com cbr150club.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: 30, ตุลาคม 2013, 03:00:21 AM »

สวัสดีและยินดีต้อนรับเพื่อนใหม่ครับ ผมเดย์ครับ อยู่มีนบุรี ;) ;) ;)

Kittimai
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 30, ตุลาคม 2013, 03:03:16 AM »

ขอบคุณครับ ยินดีมากๆเช่นกันครับคุณเดย์ จริงๆแล้วผมเข้ามาอ่านที่บอร์ดนี้เยอะมากครับ ก่อนตัดสินใจเลือก CBR คันนี้ ใครจะว่าไงไม่รู้ แต่พอเลือกมาแล้วไม่ผิดหวังเลยครับรักสุดๆเลย CBR150 ^^

porama01
I'm CBRsCLUB

จะขับจนกว่าจะไม่มีแรงขับ

911185379 porama_cabal@hotmail.co.th
« ตอบ #3 เมื่อ: 30, ตุลาคม 2013, 03:43:21 AM »

สวัสดีและยินดีที่ได้รู้จักนะครับ ผม เป็ดครับ  อยู่มีนบุรี กทม. ขับตัวเดียวกันเลยครับสีเดียวกันด้วย  !goodjob !goodjob !goodjob !goodjob !goodjob

imck studio
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

« ตอบ #4 เมื่อ: 30, ตุลาคม 2013, 05:42:49 AM »

สวัสดีครับผม ยินดีต้อนรับครับ

ชื่อมิค ครับ อยู่ ศิลปากร นครปฐม ไม่ใกล้ไม่ไกล ผ่านแถวนั้นบ่อยครับ

ไว้จะแวะไปอุดหนุนร้านอาหารนะครับ

ยังไงก็ขับขี่ปลอดภัยนะครับ อย่าลืมล็อครถ ล็อคดิส ด้วยนะครับ

ปล. ผมขับ CBR150 2013 สีดำครับ

!wanwan !wanwan !wanwan

artigonCBR
I LOVE CBR +

« ตอบ #5 เมื่อ: 30, ตุลาคม 2013, 01:49:00 PM »

ยินดีต้อนรับครับ ผมชื่อบูมนะครับ อยู่สมุทรงสงครามนะครับ ไว้มีโอกาสจะขอเข้าไปอุดหนุนที่ร้านด้วยคนนะครับ  ;)

@ มาเป็นเพื่อนกันได้ครับผม https://www.facebook.com/artigonclb
Pik-CBR

« ตอบ #6 เมื่อ: 30, ตุลาคม 2013, 04:10:47 PM »

!wanwan !wanwan >A@$%^^ !wanwan !wanwan

!goodjob !goodjob สวัสดีครับ ชื่อ ปิ๊ก ครับอยู่ประชาชื่น กรุงเทพครับ 150i สีดำ
อย่าลืมหาที่ล็อครถดีๆ นะครับ หรือติดกันขโมยเอาก็ได้ รถหายบ่อย
>coooool >coooool

!cry! l3 !cry!

Kittimai
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 30, ตุลาคม 2013, 04:13:59 PM »

ขอบคุณครับ คุณบูม คุณมิคและคุณปิ๊กครับ ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ ^^  
เรื่องรถหายนี้ผมกังวลมากเหมือนกันครับ แต่ยังไม่ได้ติดตั้งเครื่องป้องกันอะไรเลยอ่าครับ พอมีร้านแนะนำมั้ยครับ เกี่ยวกับอุปกรณ์พวกนี้
แล้วก็อยู่ไม่ไกลกันมากหวังว่าจะได้มีโอกาสออกทริปร่วมกันนะครับ  l3

Pik-CBR

« ตอบ #8 เมื่อ: 30, ตุลาคม 2013, 04:35:18 PM »

ขอบคุณครับ คุณบูม คุณมิคและคุณปิ๊กครับ ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ ^^  
เรื่องรถหายนี้ผมกังวลมากเหมือนกันครับ แต่ยังไม่ได้ติดตั้งเครื่องป้องกันอะไรเลยอ่าครับ พอมีร้านแนะนำมั้ยครับ เกี่ยวกับอุปกรณ์พวกนี้
แล้วก็อยู่ไม่ไกลกันมากหวังว่าจะได้มีโอกาสออกทริปร่วมกันนะครับ  l3

ร้านอยู่สายไหมครับ ไกลนิดนึง  :P แต่พี่เขามีบริการติดตั้งถึงที่ครับ
ลองคุยดูนะครับ แนะนำเลย. >coooool
https://www.facebook.com/AllDayBikeShop?fref=ts

Kittimai
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 30, ตุลาคม 2013, 06:19:58 PM »

:) ขอบคุณมากๆเลยครับพี่ปิ๊ก  l13

Pongpang
CBRsCLUB @ Lampang
CBR Commando

« ตอบ #10 เมื่อ: 30, ตุลาคม 2013, 08:33:38 PM »

CBRsCLUB ยินดีต้อนรับคับ CBRsCLUB
  We love love CBR    
ผมชื่อ ปอง อยู่ลำปาง ขับ CBR 150R คาร์บู สีแดง คับผม
  ยินดีี่ที่ได้รู้จักครับ  
Kittimai
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 31, ตุลาคม 2013, 02:38:49 AM »

ขอบคุณมากครับคุณปอง
วันไหนมีโอกาสได้ไปลำปางจะบอกนะครับ ได้ทักทายกัน ^^

him_1413
Certified Trader
*

2เท้าก้าวเดินพร้อม2ล้อคู่ใจ

« ตอบ #12 เมื่อ: 07, พฤศจิกายน 2013, 10:46:32 PM »

สวัสดีครับ ผมฮิมครับ อยู่หนองแขมใกล้ๆกัน พักๆผมก็ไปทานข้าวแถวศาลายา ว่างๆจะแวะไปชิมครับ
ร้านกันขโมยแถวสายไหม (เป็นร้านคุณสันต์) บริการดี และใช้เวลาติดไม่นานครับ ผมก็ไปติดที่บ้านแกมาใช้มาปีกว่าแล้ว ไม่มีปัญหากวนใจเลย

แต่ถ้าให้ดีนะครับ ถ้ารู้ว่ารถของเราใช้ไฟเยอะขึ้น เช่นติดกันขโมย เพิ่มวัตต์ไฟหน้าติดอะไรหลายๆอย่าง ยังแนะนำว่าควรเพิ่ม แอมแบตเตอรี่ด้วยครับ

ยินดีที่ได้รู้จักและขับขี่ปลอดภัยครับ  !goodjob !goodjob

สุขใจเมื่อได้เดินทางไปพร้อมกับ 2ล้อคู่ใจ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์