CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่ จ้าา (ยังไม่มีรถครับ)  (อ่าน 842 ครั้ง)
MaKoTo_OmEgA
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

« เมื่อ: 13, ตุลาคม 2012, 07:08:44 AM »

;) ;) หวัดดีทุกๆท่านครับ ผมชื่อ โอม ครับผม อยู่ ท่าน้ำนนท์บุรีครับ

มีใครอยู่ แถวนี้บ้างเอ่ย Big C ติวานนท์ หรือ ประชาชื่น ประชานิเวศ 2 สนามบินน้ำ เตาปูน พระราม 5 พระนั่งเกล้า ซ.สามคี ม.ธุรกิจ ลาดพร้าว?(ไปบ่อยอ่ะครับอิอิ) บางกะปิ จะไกลไปเรื่อยๆล่ะนะ  :-\

มีโครการจะออกรถตอนปีใหม่ครับ เป็น 150i สี...ดำ หรือ ขาว...? กำลังลังเลอยู่ครับ  :-*  ดำก็หล่อ  !goodjob ขาวก็ เท่ห์  :-[ อิอิ

ตอนนี้รถยังไม่มาของแต่งรอจะเต็มบ้านล่ะครับ อิอิ เรียกได้ว่า รถ มาปุ๊บ ก็นะ  ;D ;D เอาเป็นว่าเจอทักได้ครับ(รอมีรถก่อน) แถวนี้ CBR เยอะ มากครับ เผื่อจะมีคนรู้จักครับ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ  l13 l13

ปล. สนใจ Stunt มากๆครับ แถวนี้มีใครเล่นไหม นนทบุรี

หมาเฝ้าบอร์ด
ครอบครัวมาก่อนเสมอ
CBR Moderator

นี้มันลูกลิงชัดๆ

819078776 thahnandorn@hotmail.com cbr150club.com cbr150club.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: 13, ตุลาคม 2012, 12:52:22 PM »

สวัสดีและยินดีต้อนรับเพื่อนใหม่ครับ ;) ;) ;)

Pongpang
CBRsCLUB @ Lampang
CBR Commando

« ตอบ #2 เมื่อ: 13, ตุลาคม 2012, 03:10:34 PM »

;) CBRsCLUB ;)
                                  ยิน
                                   ดี
                                   ต้อน
                                   รับ
                                   คับ

;) CBRsCLUB ;)

l3 We love love CBR  l3
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์