CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำที่ ครับ  (อ่าน 845 ครั้ง)
TasmanianDeviL
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« เมื่อ: 28, กรกฎาคม 2011, 05:56:15 AM »

ตอนนี้  รถ cbr 150r ปี 52 ได้ที่ไหนครับ แล้วพอจะมีคัย บ้างมั้ยครับที่ รู้จัก ร้าน ขายรถ รุ่นนี้ แบบ ผ่อน ครับ มือ สอง ก็ ได้ ขอ ให้สภาพ ดีๆ ขับแบบเนี่ยนๆ
คือ ผม มี งบ น้อย ครับ แต่ อยากได้จัดๆมาก และมีความจำเป็นต้องใช้ ในการเดิน ทางไปทำงาน  หรือ ว่าคัย ที่รู้จัก ไฟแน๊น ดีๆ บ้าง แนะนำให้หน่อย ครับ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์