CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำร้านที่ซ่อมcbrเก่งๆแถว พัทยา ศรีราชา ชลบุรีหน่อยครับ  (อ่าน 6712 ครั้ง)
daynight
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« เมื่อ: 26, สิงหาคม 2010, 05:34:16 AM »

ช่วยแนะนำร้านที่ซ่อมcbrเก่งๆแถว พัทยา ศรีราชา ชลบุรีหน่อยครับหายากมั๊กๆๆ :-\ :-\

เข้มโค้งS
สมาชิกยุคก่อน กับรถเก่าๆ
CBR Commando

คนเข้าใจโลก

kem_hahaha@live.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: 27, สิงหาคม 2010, 06:39:08 AM »

ตาเอกมาแนะนำที >@#%GD

จงรู้เท่าทันกิเลศ และอารมณ์ของตนเองอยู่เสมอ เพราะมันจะทำให้เราควบคุมตัวเองได้
เจริญพรmsn >>> kem_hahaha@live.com <<< 
เฟสบุ๊ค http://www.facebook.com/profile.php?id=1353005360
แฟนเพจ http://www.facebook.com/pages/%E0%B9%80%E0%B8%82%E0%B9%89%E0%B8%A1-%E0%B9%82%E0%B8%84%E0%B9%89%E0%B8%87S/254615134601303
number11pyx
รถแรงไม่เท่าไหร่ แต่ใจแรงเกินไมด์ รถครับพี่น้อง
I'm CBRsCLUB

We're the new tranning

number11-us@hotmail.com number11-us@hotmail.com
« ตอบ #2 เมื่อ: 27, สิงหาคม 2010, 08:50:46 AM »

แหม๋เพ่เข้ม :-*           เห็นผมเป็นกรูลูผู้รอบรู้ไปได้      สงสัยว่าคุณเดย์ไนท์ คงจะอยู่แถวโรงแรมเดย์ไนท์แน่ๆเลยครับ    :oiui :oiui                   ร้านซ่อมBigBike ก็ซ่อมดีหลายร้านนะครับ แต่ผมขอแนะนำตรงปากซอยทัพยาสาย 3 ตลาดโสภณ พัทยาใต้ดีกว่าครับ ช่างเขามากประสบการณ์ครับ
ช่วยแนะนำร้านที่ซ่อมcbrเก่งๆแถว พัทยา ศรีราชา ชลบุรีหน่อยครับหายากมั๊กๆๆ :-\ :-\

Uploaded with ImageShack.us
youy
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« ตอบ #3 เมื่อ: 01, กันยายน 2010, 10:40:15 PM »

เวลาผมจะทำรถที  ต้องวิ่งไปเทพารักษ์เลยครับตามน้องป๊อบแนะนำ
แถวเมืองชลผมยังหาร้านไม่ได้เลย

GENESIS
**

อยากให้คนทั้งโลกรักกัน

« ตอบ #4 เมื่อ: 21, กันยายน 2010, 02:51:08 PM »

หาร้านซ่อมในเมืองชลไม่ได้เลยอะครับ ใครพอชี้แนะได้บ้างรบกวนแนะนำนิดนึงนะครับ  :( :( :(
KOSUKE
Forword drive

สักวัน ฉันจะโต...

« ตอบ #5 เมื่อ: 21, กันยายน 2010, 08:44:29 PM »

ช่างเสาร์ครับ รู้จักกันในเว็บ CBR พอดีได้เจอที่ร้าน honda ได้เบอร์ไว้
ลองโทรไปคุยดูครับ  081-5905448

tonruk
ถึงไม่ Perfect แต่ก็เป็น Limited Edition

Tonrukfon@hotmail.com
« ตอบ #6 เมื่อ: 22, กันยายน 2010, 07:50:57 AM »

ช่างเสาร์ครับ รู้จักกันในเว็บ CBR พอดีได้เจอที่ร้าน honda ได้เบอร์ไว้
ลองโทรไปคุยดูครับ  081-5905448

ช่างเสาร์ย้ายไปเปิดร้านอยู่แถวซอยพัฒนาการ51แล้วครับตามนี้ครับ http://goodofdesign.blogspot.com/
เพราะรถผมก็เพิ่งไปให้พี่เสาร์แปลงแม็คให้ครับ

ถึงไม่ Perfect แต่ก็ Limited Edition Kawasaki ER6N Limited Edition (Ton ET)
tonruk
ถึงไม่ Perfect แต่ก็เป็น Limited Edition

Tonrukfon@hotmail.com
« ตอบ #7 เมื่อ: 22, กันยายน 2010, 07:52:24 AM »

แหม๋เพ่เข้ม :-*           เห็นผมเป็นกรูลูผู้รอบรู้ไปได้      สงสัยว่าคุณเดย์ไนท์ คงจะอยู่แถวโรงแรมเดย์ไนท์แน่ๆเลยครับ    :oiui :oiui                   ร้านซ่อมBigBike ก็ซ่อมดีหลายร้านนะครับ แต่ผมขอแนะนำตรงปากซอยทัพยาสาย 3 ตลาดโสภณ พัทยาใต้ดีกว่าครับ ช่างเขามากประสบการณ์ครับ

ผมก็อยู่พัทยาเหมือนกันนะ แต่ไอ้ร้านที่ว่าเนี้ยมันอยู่ตรงไหนอ่ะ นึกไม่ออก  ???

ถึงไม่ Perfect แต่ก็ Limited Edition Kawasaki ER6N Limited Edition (Ton ET)
number11pyx
รถแรงไม่เท่าไหร่ แต่ใจแรงเกินไมด์ รถครับพี่น้อง

number11-us@hotmail.com number11-us@hotmail.com
« ตอบ #8 เมื่อ: 22, กันยายน 2010, 11:54:44 AM »

ไปร้านพี่มาร์คสิครับ  มีอะไหล่แต่งแล้วซ่อมรถแบบนุ่มนวลถนอมรถจนเจ้าของรถประทับใจครับ    ร้านอยู่เลยไปรษณีย์บางละมุงไป 100 เมตร  อยู่ซ้ายมือฝั่งเดียวกันไปรษณีย์เลยครับ  หรือถ้าไม่เจอร้านยังไงก็โทรมานะครับ  081-437-9916 เอกครับ >konan
แหม๋เพ่เข้ม :-*           เห็นผมเป็นกรูลูผู้รอบรู้ไปได้      สงสัยว่าคุณเดย์ไนท์ คงจะอยู่แถวโรงแรมเดย์ไนท์แน่ๆเลยครับ    :oiui :oiui                   ร้านซ่อมBigBike ก็ซ่อมดีหลายร้านนะครับ แต่ผมขอแนะนำตรงปากซอยทัพยาสาย 3 ตลาดโสภณ พัทยาใต้ดีกว่าครับ ช่างเขามากประสบการณ์ครับ

ผมก็อยู่พัทยาเหมือนกันนะ แต่ไอ้ร้านที่ว่าเนี้ยมันอยู่ตรงไหนอ่ะ นึกไม่ออก  ???

GENESIS
**

อยากให้คนทั้งโลกรักกัน

« ตอบ #9 เมื่อ: 22, กันยายน 2010, 06:27:35 PM »

เดิมผมก็ให้ช่างเสาร์ดูแลรถให้ครับ แต่แกย้ายไปพัฒนาการเมื่อปลายเดือนที่แล้ว วันที่แกย้ายไปผมยังไปหาแกที่ร้านอยู่เลย !cry! !cry! !cry!
number11pyx

« ตอบ #10 เมื่อ: 24, กันยายน 2010, 05:14:51 PM »

เดิมผมก็ให้ช่างเสาร์ดูแลรถให้ครับ แต่แกย้ายไปพัฒนาการเมื่อปลายเดือนที่แล้ว วันที่แกย้ายไปผมยังไปหาแกที่ร้านอยู่เลย !cry! !cry! !cry!
l11 l11 l11      อันพัทยานั้นกว้างขวางมากครับ  ร้านที่มีช่างฝีมือดีนั้นก็มีมาก แต่สิ่งสำคัญ ต้องเงินถึงครับ  และช่างก็ต้องซ่อมรถของลูกค้าด้วยความถนอมด้วยครับมิใช่สัปแต่จะริบซ่อมให้เสร็จ   !goodjob

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์