CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ออกรถมาวันนี้ ถ่ายรูปไปถ่ายรูปมาเจอจุดผิดสังเกตุ รบกวนช่วยดูหน่อยครับว่าปกติมั่ย  (อ่าน 9512 ครั้ง)
BlaZe
ควๅมปS:มๅท |ป็u xu ทๅJ ||ห่Jควๅม๓ๅe
Certified Trader
*

« เมื่อ: 05, กรกฎาคม 2013, 06:22:55 AM »

เป็นรอยแบบนี้กำลังคิดว่า สีที่เคลือบมาแตกรึเปล่า รึว่า มันจะร้าวจริงๆ แต่ไม่มีอะไรหยดนะครับ คิดว่าน่าจะเป็นแค่สีที่เคลือบมาแตกเฉยๆ มีใครเป็นบ้างมั่ยครับ วิตกชอบกล
ความรู้สึกนี่ ร้อนไข่มากครับ ร้อนสุดๆ - - เหมือนจะสุกแล้ว
ออกจากศูนย์มาได้สักพัก ฝนตก ซะงั้น ก็ดีได้ลองของไปในตัว

HYME637
EngineerM
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

Line ID : engineerm

« ตอบ #1 เมื่อ: 05, กรกฎาคม 2013, 07:31:37 AM »

ดูไม่จืดเลยครับ  nooooo

Design / Fabrication / sandblast-coating / Laser cutting - CNC Cutting / ---- Unique job----Lower price.
ชมผลงานได้ที่    https://www.facebook.com/pages/OCZ-MOD/308506182606090
Arruk
I'm CBRsCLUB

085-8827778

« ตอบ #2 เมื่อ: 05, กรกฎาคม 2013, 11:19:37 AM »

รอยบนเนื้อโลหะมากกว่าครับ ถ้าไม่รั่วก็ไม่เป็นไร แต่ดูไม่สวยเท่านั้นเอง

motosza

oneragame@hotmail.com
« ตอบ #3 เมื่อ: 05, กรกฎาคม 2013, 02:51:57 PM »

เดียวผมดูให้อีกทีน่ะครับพอดีผมไม่มีไฟฉายแต่เมื่อกี่ลองเอากระจกมาสะท้อนแสงดูแล้ว แวปๆว่ามันเรียบๆน่ะครับ   ของผมออกมาวันแรกก็เจอฝนเหมื่อนกันครับ เลยขี่ลุยฝนมาจาก ภูเก็ต 300 โลเปียกทั้ง 300 โลเลย
BlaZe
ควๅมปS:มๅท |ป็u xu ทๅJ ||ห่Jควๅม๓ๅe
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 06, กรกฎาคม 2013, 05:43:47 AM »

อ่า ผ่านมาอีก วัน 1 ก็ไม่มีปัญหาอะไรครับ น่าจะแค่สีแตกเฉยๆ ไปติดสติ๊กเกอร์กับคุณ โอ๊ต มา เดี๋ยวว่างๆจะลงรูปให้ดูนะครับ งานเขาดีจริงๆ !goodjob
kitsanachai
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« ตอบ #5 เมื่อ: 06, กรกฎาคม 2013, 01:26:12 PM »

!goodjobเพิ่งไปออกรถมาเหมือนกันครับเจอฝนเลย มีความรู้สึกเหมือนกันไม๊ครับว่าขับcbr150i แล้วมันดูเท่ห่ ;)
BlaZe
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 07, กรกฎาคม 2013, 06:28:27 AM »

!goodjobเพิ่งไปออกรถมาเหมือนกันครับเจอฝนเลย มีความรู้สึกเหมือนกันไม๊ครับว่าขับcbr150i แล้วมันดูเท่ห่ ;)

CBR เท่ห์ทุกตัวคร๊าบบบ
ddt_service
เราอาจจะเลือกที่จะเป็นผู้ชนะทุกครั้งไม่ได้ แต่เราเลือกที่จะทำให้ดีที่สุดได้ทุกครั้งเส

มันไม่ยากซักอย่างหรอก ลองทำดู

« ตอบ #7 เมื่อ: 07, กรกฎาคม 2013, 08:17:38 AM »

กำลังใช้ความคิดว่ามันอยู่ตรงไหนหว่า  ??? ???

deseat_eagle
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

« ตอบ #8 เมื่อ: 08, กรกฎาคม 2013, 12:44:55 PM »

ผ่านQC มาได้ยังไง honda มาตรฐานต่ำลงหรือเปล่าว :fdwrt
BlaZe
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 09, กรกฎาคม 2013, 04:45:11 AM »

กำลังใช้ความคิดว่ามันอยู่ตรงไหนหว่า  ??? ???
อ่าบริเวณเสื้อเครื่องด้านหน้าอ่ะครับ ลองมองตรงคอท่อเลย ประมาณนั้น
Step-Klak
CBR150 REPSOL
I'm CBRsCLUB

ไงไอเสือ ได้REPSOL ส้มดำ สมใจ

dermorkong@hotmail.com
« ตอบ #10 เมื่อ: 16, กรกฎาคม 2013, 03:51:04 PM »

ผมว่ารีบแจ้งให้ทาง ฮอนด้าทราบก่อนดีกว่าหากเกิดปัญหาภายหลังซึ่งเจ้าตัวนี้เป็นเหตุ

เค้าจะได้รับทราบและรับผิดชอบ

REPSOL จงเจริญ  55

Uploaded with ImageShack.us
dd tattoo
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

ตกหลุมรัก cbr ซะแหล่ว

« ตอบ #11 เมื่อ: 17, กรกฎาคม 2013, 05:35:11 PM »

ที่จริงเก็บงานไม่ดีไม่น่าจะปล่อยมาให้ถึงมือลูกค้าน่ะ  อย่างน้อยก็เสียความรุ้สึก  :-X

ทุกอย่างคือศิลปะ  แต่ศีลปะไม่ไช่ทุกอย่าง
                  สูงสุด สู่สามัญ
BlaZe
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 19, กรกฎาคม 2013, 05:03:12 PM »

ก็โทรไปแล้วครับ
ผมลองถามว่าถ้าเป็นตำหนิเฉยๆจะมีการเปลี่ยนรถ หรือว่าชิ้นงานนั้นๆให้รึเปล่า ทางศูนย์บอกว่าไม่ได้เปลี่ยนต้องแตกหรือมีน้ำซึม หยดอะไรพวกนี้จากรอยนั้นๆ ผมโทรไป แล้วกด 2 ฝ่ายบริการอ่ะครับ ตอบประมาณนี้

วันนี้ตื่นเช้า (เนี่ยแหละเช้าของผม) กำลังจะไปบิ๊กวิ๊งครับ เดี๋ยวมาอัพเดทให้ฟังว่าอาการแบบนี้ทางศูนย์เค้าจะทำยังไง

ปล. ทางผมไม่ซีเรียสเพราะมองจริงๆก็มองแทบไม่เห็น ทางไปเช็ครอยก่อน ลึกมั่ยรึว่า สีแตกจนดูเป็นตำหนิเฉยๆ
ploy0411
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #13 เมื่อ: 29, กรกฎาคม 2013, 04:46:25 PM »

ขอบคุณค่ะ handsom handsom handsom

ไอศกรีม

« ตอบ #14 เมื่อ: 14, สิงหาคม 2013, 08:04:50 PM »

ของผมไม่มีปัญหาแบบนี้นะ
แล้วตอนไปเช็คมาทางบิ๊กวิงว่ายังไงบ้างครับ

BlaZe
*

« ตอบ #15 เมื่อ: 19, สิงหาคม 2013, 04:48:32 AM »

ของผมไม่มีปัญหาแบบนี้นะ
แล้วตอนไปเช็คมาทางบิ๊กวิงว่ายังไงบ้างครับ

ก็ทางบิ๊กวิงบอกว่า ไม่เป็นอะไรหรอกครับ แค่มันมีรอยเฉยๆ  <-------คำพูดปลอบใจ อิอิ จริงๆแล้วก็ไม่เป็นอะไรหรอกแต่ว่าแค่เหมือนซื้อของมีรอยมาประมาณนี้ก็ไม่เป็นไรหรอกเพราะมันอยู่ในจุดที่มองไม่เห็น ถ้าจะมองให้เห็นต้องก้มเข่าติดพื้นเลยถึงจะมองเห็น l13

แต่ว่าก
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์