CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีที่ไหนให้ผ่อนดาวน์ CBR500 ไหมครับ  (อ่าน 12054 ครั้ง)
chitkungza
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« ตอบ #20 เมื่อ: 02, เมษายน 2013, 05:44:56 PM »

ถามอีกเรื่องคับถ้าจะไปซื้อนี้ไปได้เลยป่าวคับหรือต้องไปจองก่อน
ต้องจองครับ วางเงินจอง5000บาทครับ ตอนนี้ไปที่มอเตอร์โชว์เมืองทองก็ได้ครับ แต่ถ้าไปที่บิ๊กวิง ก็จะได้ลองขี่ทั้ง3รุ่นของตัว500ด้วยครับ

อ่อขอบคุณมากคับ

pompam
จะขี่รถจนกว่าจะไม่มีแรงขี่~
I'm CBRsCLUB

~ ความสุขของคนขับมอเตอร์ไซค์คือเวลาลมเย็นๆ ตีหน้านี่แหล่ะ ~

s_chaiyakul@hotmail.com
« ตอบ #21 เมื่อ: 02, เมษายน 2013, 06:09:16 PM »

ผมไม่เข้าใจคำว่าผ่อนดาวน์อ่ะ...ถ้าดาวน์แล้วผ่อนก็มีครับ

หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์