CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 2 3 [4]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากมีคนคอเดียวกัน Pattaya & Chonburi ครับ  (อ่าน 18652 ครั้ง)
lloacbr
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

สายหื่นขนานแท้

« ตอบ #60 เมื่อ: 19, เมษายน 2011, 05:28:14 AM »

แงๆๆๆๆๆๆๆๆๆรถโดนชน......เจบหนักเลยพี่..........พี่เอก  แอลขอรูปรันที่ถ่ายในปั้มหน่อยครับ.......(นิ้วหักพี่)......แงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

salathong
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

พร้อมที่จะลุยอยู่เสมอ

« ตอบ #61 เมื่อ: 19, เมษายน 2011, 05:56:43 AM »

!ohno เอ้ย โดนอีท่าไหนล่ะ น้องแอล ขอให้หายไวๆๆนะครับ(สงสัยได้พักยาวแน่)
number11pyx
รถแรงไม่เท่าไหร่ แต่ใจแรงเกินไมด์ รถครับพี่น้อง
I'm CBRsCLUB

We're the new tranning

number11-us@hotmail.com number11-us@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #62 เมื่อ: 19, เมษายน 2011, 08:02:49 AM »

แงๆๆๆๆๆๆๆๆๆรถโดนชน......เจบหนักเลยพี่..........พี่เอก  แอลขอรูปรันที่ถ่ายในปั้มหน่อยครับ.......(นิ้วหักพี่)......แงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
!ohno เอ้ย โดนอีท่าไหนล่ะ น้องแอล ขอให้หายไวๆๆนะครับ(สงสัยได้พักยาวแน่)
เฮ้ย  >:( >:( >:(          อย่างนี้ต้องจัดหนักให้มัน ขอให้หายดีเร็ววันนะน้อง โอมเพี้ยง  :-*          แต่ว่าเดี๋ยววันที่น้องจะไปเอารถที่คอกรถของ สภต.บางละมุง อย่าลืมโทรมาหาพี่ก่อนออกไปหาร้อยเวรนะเดี๋ยวพี่ไปช่วยเจรจาเป็นเพื่อน ดีนะที่แฟรริ่งไม่เป็นอะไรมาก แต่ตอนนี้รักษาตัวเองให้หายดีก่อนนะน้อง

Uploaded with ImageShack.us
lloacbr

« ตอบ #63 เมื่อ: 21, เมษายน 2011, 02:48:35 AM »

!ohno !ohno !ohno ข้ามโขงมาชยน....รถรอดคนไม่รอดดดดดด !ohno !ohno !ohno

salathong

« ตอบ #64 เมื่อ: 21, เมษายน 2011, 06:28:54 AM »

-*-ข้ามโขงเลยรึ จะหายทันสิ้นเดือนอ่ะเปล่า น้องแอล พี่ว่าจะขึ้นไปกรุงเทพไปร้าน panda rider ติด กันถัง+ชุดกันฝน(ถ้างบเหลือนะ) ว่าจะชวนไปด้วยกัน เดี๋ยววันที่22 เจอกันที่ร้านเดิมสัก 10.00 เน้อ
lloacbr

« ตอบ #65 เมื่อ: 21, เมษายน 2011, 07:47:26 AM »

อะป๋ฒจะไปไหวมั้ยน้อ
เกียรถป๋ม พังหมดเลย............................ฮื้อฮือๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
มารับป๋มด้วยน้า.......เซงมาก.....เดกอายุแค่15อิกตะหากมาชนมันจะรับผิดชอบไหวมั้ยง่า

lloacbr

« ตอบ #66 เมื่อ: 21, เมษายน 2011, 07:55:11 AM »

:D :D :Dขอบคุผรพี่มากๆๆเลยน้าคราบๆๆๆๆๆๆๆๆที่คอยเปนห่วงและใหกะลังใจ ......
ผมเองกะหวังว่ามันจะหายๆไวๆ......ผมว่าจะตั้งชมรมเองอยุ่ จะมีคนสมัครมั้ยน้อ......(ชมรมคนรักเมีย) :( :( :( !hoehoe !hoehoe !hoehoe !hoehoe

number11pyx
รถแรงไม่เท่าไหร่ แต่ใจแรงเกินไมด์ รถครับพี่น้อง

number11-us@hotmail.com number11-us@hotmail.com
« ตอบ #67 เมื่อ: 21, เมษายน 2011, 09:21:22 AM »

:D :D :Dขอบคุผรพี่มากๆๆเลยน้าคราบๆๆๆๆๆๆๆๆที่คอยเปนห่วงและใหกะลังใจ ......
ผมเองกะหวังว่ามันจะหายๆไวๆ......ผมว่าจะตั้งชมรมเองอยุ่ จะมีคนสมัครมั้ยน้อ......(ชมรมคนรักเมีย) :( :( :( !hoehoe !hoehoe !hoehoe !hoehoe
เอ้ยน้อง!lโลโก้ชมรมขอเรานี่น่ารักมาก   เ

salathong

« ตอบ #68 เมื่อ: 21, เมษายน 2011, 06:55:49 PM »

!dead พวกเด็กเกรียนรึ น่าลากมันมาสั่งสอน พี่ทายถูกได้เลยว่ามันไม่มีใบขับขี่ รถก็ยืมที่บ้านรึไม่ก็ของเพื่อน ว่าแต่ชมรมคนรักเมียเลยรึ (พี่ยังโสดอยู่นะโว้ย l6) กรุนาอย่าเหมารวม 555
number11pyx

« ตอบ #69 เมื่อ: 21, เมษายน 2011, 07:08:03 PM »

อย่าๆๆ พี่เอแอ๊บโสด นิสัย  :oiui           แล้วเด็กน้อย3ขวบวิ่งอยู่ที่บ้านหล่ะครับ ใคร เด๋วผมจะขอบน้องแอลใช้โลโก้ชมรมคนรักเมียน่าจะดี แต่เรื่องขอเงินแต่งรถนี่ ขัดศรัธราเราไม่ได้เพราะเราคือ    !wanwan       
ส่วนเรื่องรถน้องแอลนั้นลอยลำและ  ผมพาน้องเค้าไปเอารถออกจากคอกรถหนองปรือแล้วเมือวานนี้ แต่ยังขาดชุดเกียโยง มันหักรถขี่ไม่ได้ ต้องรอของครับอีกไม่นาน รอหน่อยนะน้องแอล l11
!dead พวกเด็กเกรียนรึ น่าลากมันมาสั่งสอน พี่ทายถูกได้เลยว่ามันไม่มีใบขับขี่ รถก็ยืมที่บ้านรึไม่ก็ของเพื่อน ว่าแต่ชมรมคนรักเมียเลยรึ (พี่ยังโสดอยู่นะโว้ย l6) กรุนาอย่าเหมารวม 555

lloacbr

« ตอบ #70 เมื่อ: 21, เมษายน 2011, 08:07:23 PM »

;) ;)ขอบคุณมากเลนะครับสำหรับการช่วยเหลือของพี่เอกถ้าไม่มีพี่เอกผมเองคงแย่แน่เลย.....
ไอ้เดกคนนั้นมันคงเกรียนจริงแระพี่......ผมว่านะ...มีใบขับขี่ยังไม่รุ้อิกอย่างรถมันไม่ใช่ถมัน รถมันกะพังยับเลยรบกวน
พี่เอกช่วยอัพรุปในมือถือที่ผมถ่ายเมื่อวานด้วยนะครับ
แล้วเรื่องชมรมคนรักเมีย....ยังเปิดรับสมัครอยุ่คราบ...ๆๆๆพี่เอ สนใจมั้ยเอย...สนใจกะกอบโลโก้มไปใช้เลยกะได้น้าๆๆๆๆๆๆๆ
อิอิ...แล้วพี่เอกอะเอามั้ย.....เข้าชมรมมั้ยเอ่ย.....วันนี้แผลเริ่มแห้งแล้วละครับ...ดีขึ้นมาอิกนิดแล้ว...
แงๆแต่ตอนนี้ยังไม่มีตังแต่งรถซวยเลย....
กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆ !cry! !cry! !cry!

salathong

« ตอบ #71 เมื่อ: 22, เมษายน 2011, 06:49:45 AM »

l6 น่าน กะแล้วว่าพี่ต้องโดนแซว ไม่ได้แอ็บเฟ้ย โสดจริงๆๆ เรื่องเกียเดี๋ยวคุยพรุ่งนี้ก็ได้
lloacbr

« ตอบ #72 เมื่อ: 22, เมษายน 2011, 08:13:34 AM »

พี่เอเลิกงานยังน้อๆๆๆวันนี้
 >A@$%^^ >A@$%^^ >A@$%^^ >A@$%^^ >A@$%^^

number11pyx

« ตอบ #73 เมื่อ: 22, เมษายน 2011, 02:39:45 PM »

พี่เอเลิกงานยังน้อๆๆๆวันนี้
 >A@$%^^ >A@$%^^ >A@$%^^ >A@$%^^ >A@$%^^
อย่าไปถามพี่เค้าเลย เลิกงานแล้วก็ไปไหนไม่ได้ เพราะ มีแต่รถขี่ (Passport)  แต่ผบ.ทบ.ไม่อนุมัติ VISA ให้ l11 l11 l11

lloacbr

« ตอบ #74 เมื่อ: 22, เมษายน 2011, 05:08:41 PM »

<cry <cry <cry <cryกร๊ากกกกกกรุ้อิกกกก >:( >:( >:( >:( >:(

หน้า: 1 2 3 [4]   ขึ้นบน
  พิมพ์